[Funland] Lái xe này là “đen” hay “không may”?

One-77

Xe cút kít
Trước có cụ đăng lên đánh xe ra cổng, mấy chú choai choai phóng nhanh mất lái bay qua giải phân cách phi sang đâm vào xe mà còn bị giữ xe xác nhận các kiểu.
Vụ này đúng sai thì ông lái xe đen khi có cồn dồi, kiểu gì cũng bị thịt.
Thịt thì chắc chắn rồi cụ. Vấn đề là nó chỉ lóc hết thịt hay là nó vạc cả gân da :))

xegiacmo

Xe container
Lều viết chán quá, nhà nghèo thuộc diện trợ cấp của phường mà mới mua xe, sắp đi du học Nhật:-? dẫu sao của đau con xót là lẽ thường tình.
Bố mất mẹ bán thịt nướng , không nắm được thu nhập nên đủ chuẩn trợ cấp mà cụ. Cháu nó mất rồi nên không dám nói lời cay đắng chứ đẹp như cháu chịu khó làm kiếm khối tiền

One-77

Xe cút kít
Trước khi xảy ra tai nạn không lâu, mẹ N. tới nhờ anh xác minh làm lý lịch để chuẩn bị cho N. du học Nhật Bản.
Được biết, gia đình N. thuộc diện hộ nghèo nhận trợ cấp của phường.
Xinh đẹp, ngoan, hiền
1 h đêm phóng xe với tốc đọ cao: về kịp giờ đóng cổng ạ.
Vể muộn quá lo bị mắng:(

biahoihanoi

Xe lăn
Ngoan, hiền đi chơi về sớm nghĩa là đi chơi đến sớm mai về.

toyennha

Xe lăn
Thời năm 9x cháu vui ,chơi đua xe, bão táp với seagame cũng thâu đêm suốt sáng. Nhưng bọn con gái đi cùng cứ 11 giờ là cho tụi nó về. Đơn giản đi chơi khuya người ta đánh giá con gái ko đàng hoàng. 20 năm sau mọi giá trị và khái niệm đã thay đổi hoàn toàn hả các cụ??

Shadow381

Xe điện
Chết có 1 đứa thôi nhỉ, ông Audi kia đằng nào cũng đen rồi, tốt nhất bình tĩnh tự chụp lại hiện trường kỹ càng, khai tự ghi âm lại cứ theo luật mà triển thôi, sai chỗ nào nhận chỗ đấy như lái xe có nồng độ cồn; còn việc nó đâm vào khi đã dừng rồi thì là trách nhiệm của nó, có gì phải soắn. Quan trọng nắm vững các quy định pháp luật, nếu ko vững nên tự kiếm tài liệu nghiên cứu cho bình tĩnh, cứ theo đó mà làm

Vie.ABC

Xe điện
E ko biết bây giờ khái niệm con gái, nữ sinh ngoan hiền là thế nào? Còn vs e cứ sau nửa đêm mới về nhà thì khó mà ngoan và hiền đc lắm
bác cay nghiệt thế ,dù sao cháu nó cũng đi òi !... Nếu do công việc hoặc tan ca đêm ... thì bác tính sao ?...

Pigwalk

Xe container
Ông audi này trả giá cho bữa nhậu quá đắt.

URAL CCCP

Xe ba gác
Các cụ mắng cháu gái kia kinh quá, em nghĩ cháu nó đi HỌC THÊM nên nửa đêm mới về thôi mà;))

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Cái thằng say rượu lái xe ô tô thì có gì mà phải bênh
1. Nồng độ cao chưa chắc đã say.
2. Lái xe đâm gây tai nạn khác với bị đâm
3. Việc gì ra vc đó, ko đánh đồng trẻ con nó cười cho.

bonbanh123

Xe đạp
Thấy bảo 1 đoàn 50 xe chạy như đua . Ngoan hiền ccc gì mà vậy . Hà nội đợt xử lý hình sự nạn đua xe dẹp hẳn giờ lại bùng phát
Nếu nó không đâm vào ô tô lại đâm và xe máy thì sao ?
Bác cứ nặng lời,. Trước và sau khi tai nạn cháu nó làm gì, có ngoan hiền hay ko thì e ko biết. Nhưng rõ là lúc xảy ra va chạm thì em nó chỉ ngồi sau thằng xế lởm nên mới ra cơ sự.

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Chết có 1 đứa thôi nhỉ, ông Audi kia đằng nào cũng đen rồi, tốt nhất bình tĩnh tự chụp lại hiện trường kỹ càng, khai tự ghi âm lại cứ theo luật mà triển thôi, sai chỗ nào nhận chỗ đấy như lái xe có nồng độ cồn; còn việc nó đâm vào khi đã dừng rồi thì là trách nhiệm của nó, có gì phải soắn. Quan trọng nắm vững các quy định pháp luật, nếu ko vững nên tự kiếm tài liệu nghiên cứu cho bình tĩnh, cứ theo đó mà làm
Bóc mấy phốt xa rời thực tế của cụ:
1. Bình tĩnh chụp hiện trường có người chết mà mình đang dính :)) cụ làm nổi ko? Chưa kể bọn CDM nó còn chửi cho là máu lạnh ấy.
2. Khi cụ ngồi trc mặt xxx, trong đồn thì liệu cụ có dc phép cầm đt để ghi âm ko? Cụ check lại hộ em đi :))

Violong

Xe tăng
Một cố gái ngoan hiền, học giỏi mà đi xe máy phóng với tốc độ cao trong đêm khuya.
Ông lái xe thấy nguy hiểm cho bản thân. Cho xe dừng lại.
Kết quả thì mời cccm đọc link.
RIP cô gái nhưng thật sự em không thể thông cảm với hành vi của các em được.
Không thể đồng tình với tài xế ô tô về việc nồng độ cồn quá cao nhưng cũng phải nói rằng anh ta đã không may.
Mời cccm đọc link:
https://m.baomoi.com/vu-tong-xe-audi-co-gai-tu-vong-rat-xinh-dep-thong-minh/c/28807439.epi?utm_source=zalo&utm_medium=recommend&utm_campaign=zalo&zarsrc=33

Theo báo mô tả xm chạy hướng Lò Đúc Phan Chu Trinh thì hóa ra chạy ngược chiều cụ nhỉ.

phihungwww

Xe tăng
Báo viết vô lý. Nhà em kia nghèo sống diện trợ cấp thế mà đi du học được Nhật. Ngoan hiền mà đi chơi đến 1h sáng chưa về

xegiacmo

Xe container
Bác cứ nặng lời,. Trước và sau khi tai nạn cháu nó làm gì, có ngoan hiền hay ko thì e ko biết. Nhưng rõ là lúc xảy ra va chạm thì em nó chỉ ngồi sau thằng xế lởm nên mới ra cơ sự.
Thời 9x trẻ trâu tôi cũng cầm lái đua xe ,và tôi biết những đứa như tôi và gái ngồi sau chả ngoan hiền gì .