Chi hội :::Lai-vờ-sâu những con vật quý hiếm, sắp tuyệt chủng, phần I và phần II...!

Frech

Xe điện
[video=youtube;4Lwa9_61rJ8]http://www.youtube.com/watch?v=4Lwa9_61rJ8&feature=youtu.be[/video]​

xephaoma...tot

Xe buýt
Hội mình có cụ Fech hơi bị giỏi đấy ! thơ hay, máy giỏi ( máy tính, máy ảnh thôi nhá còn máy kia chưa biết ) và em chắc võ nghệ cũng cao đây. Nhìn quả chữ ký là biết ngay mà ;))

Frech

Xe điện
Em vừa "bổ sung" cụ Tập Lái đứng cạnh "chiến mã" ở trang 10, cứ mải ngắm nghía cụ trên desktop nên tý thì quên mất ;))

Cụ thông cảm nhé!
Nói chung là em trọn kiểu oai phong nhất rồi đấy! =))

Chỉnh sửa cuối:

SHD

Xe điện
Hội mình có cụ Fech hơi bị giỏi đấy ! thơ hay, máy giỏi ( máy tính, máy ảnh thôi nhá còn máy kia chưa biết ) và em chắc võ nghệ cũng cao đây. Nhìn quả chữ ký là biết ngay mà ;))
máy này giỏi thì máy kia kém hehe, định luật bảo toàn năng lượng mà =))

congnhuanphat

Xe điện
Thế nên em có dám công bố "công trình nghiên cứu" của cụ đâu! =))
Cái vụ công bố cụ cụ thư thư cho em đến lần op sau vậy để em thu hồi kinh phí cái đã

Frech

Xe điện
Cái vụ công bố cụ cụ thư thư cho em đến lần op sau vậy để em thu hồi kinh phí cái đã
Vâng! cụ yên tâm đi!
Ọp ẹp lần sau, cụ là luôn gương lái "phiên bản 2" cho nó được giá! =))

CIB

Xe điện
Cháu bon chen up vài cái ảnh

[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

CIB

Xe điện
Tiếp ạ
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

vudinhquang

Xe container
Đội hình 9 xe đều tăm tắp!
Xanh, đỏ, đen, vàng, trắng, bạc, ghi...
Những con vật quý hiếm nhà FI
Át với niềm đam mê...quyết duy trì nòi giống....

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Cháu bon chen up vài cái ảnh

[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Bữa trước em đã thấy hơi chạnh lòng khi các cụ bàn luận về vụ cộng biển. Nay nhin thấy con vợ màu xám của cụ nào mà cụ Vương đứng bên tỳ tay lên đó, em lại thấy biển của mình cũng không phải là biển duy nhất không có tổng là CỬU :)

Phú Ông

Xe container
Bữa trước em đã thấy hơi chạnh lòng khi các cụ bàn luận về vụ cộng biển. Nay nhin thấy con vợ màu xám của cụ nào mà cụ Vương đứng bên tỳ tay lên đó, em lại thấy biển của mình cũng không phải là biển duy nhất không có tổng là CỬU :)
Chít roài, cụ có khi bị lây cái bệnh... số má của cụ Lờ đới nhá! :((
Nhà cháo xe tuyền biển gì chả nhớ, có ai luận kiểu họ thì miềng lại luận kiểu của miềng, ngon luôn mà cụ!!! =))
Chín là cụ Lờ ghét lắm đới...! :(

GreatestTiger

Xe tăng
Đội hình 9 xe đều tăm tắp!
Xanh, đỏ, đen, vàng, trắng, bạc, ghi...
Những con vật quý hiếm nhà FI
Át với niềm đam mê...quyết duy trì nòi giống....
Cụ Quang, và các cụ ráng sáng thứ Bảy này đến 3B Lê Văn Lương cho em diện kiến và sắp con vợ già mà đáng yêu của em vô hàng để chụp 1 bô cho ló thành hàng 10 với nhé.

Lada1207

Xe tăng
E đi xe xưa này tuyền biển xấu, 2 bánh cũng vậy, đến cái biển OF cũng xấu nốt, E chả quan tâm

xephaoma...tot

Xe buýt
Em cũng chụp được kha khá ảnh. Trước hay post qua link của Imagesack, nhưng giờ chệu chả post dc lên nữa chả hiểu sao ?!. Các cụ bày cho em cách nào với để bổ xung vào kho tàng nhà mềnh.

kiavuong

Xe điện
Cửu là vứt đi cụ ah , nhà cháu đã qua tay 3 cô vợ Fiat roài cụ xem tổng nhiêu hộ nhà cháu cái nhé .(1452 , 9101 , 3632) toa nhứt mới có tới 4 .

Cụ Quang, và các cụ ráng sáng thứ Bảy này đến 3B Lê Văn Lương cho em diện kiến và sắp con vợ già mà đáng yêu của em vô hàng để chụp 1 bô cho ló thành hàng 10 với nhé.
Cụ Quang với cụ Phú 2 cụ thông đồng với nhau ra thêm 1 bộ nữa trong chính phủ là " Bộ Động Dục " (trích lời cụ Phú) nên ứ cóa Fi Ác đâu ạ ~X(~X(~X(~X(

[/IMG]

Cụ Phú chỉnh sửa phóng to hộ nhà cháu cái chỗ bệnh " xã hội " của chiếc vàng vàng đầu tiên ấy được không ạ .

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Cháu nói thật , tình hình này chắc vẫn phải giải tán hội Fiat thôi . Cháu cứ day dứt mãi hôm nay mới dám nói , họp hội các cụ ấy đứng quây quần thía này ứ phải là nói chuyện hay giao lưu gì đâu . Đứng đấy để bàn bạc tiền thách cưới vợ hai nhà các cụ đấy ạ . Các cụ ấy giờ đang muốn đổi qua hội Hải Mã của anh Ba Tầu .

xephaoma...tot

Xe buýt
Cửu là vứt đi cụ ah , nhà cháu đã qua tay 3 cô vợ Fiat roài cụ xem tổng nhiêu hộ nhà cháu cái nhé .(1452 , 9101 , 3632) toa nhứt mới có tới 4 .

Cụ Quang với cụ Phú 2 cụ thông đồng với nhau ra thêm 1 bộ nữa trong chính phủ là " Bộ Động Dục " (trích lời cụ Phú) nên ứ cóa Fi Ác đâu ạ ~X(~X(~X(~X(

[/IMG]

Cụ Phú chỉnh sửa phóng to hộ nhà cháu cái chỗ bệnh " xã hội " của chiếc vàng vàng đầu tiên ấy được không ạ .

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Cháu nói thật , tình hình này chắc vẫn phải giải tán hội Fiat thôi . Cháu cứ day dứt mãi hôm nay mới dám nói , họp hội các cụ ấy đứng quây quần thía này ứ phải là nói chuyện hay giao lưu gì đâu . Đứng đấy để bàn bạc tiền thách cưới vợ hai nhà các cụ đấy ạ . Các cụ ấy giờ đang muốn đổi qua hội Hải Mã của anh Ba Tầu .
Cụ Vuông nhận định chắc ko sai. Tin bàn tán lọt ra ngoài chắc là do cái cụ mặc áo gile đang cầm điện thoại bẩm báo đây mà :-c

GreatestTiger

Xe tăng

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Hihi... Em giỡn chút cho dzui thui cụ ạ. Thực sự, đã mấy lần người ta (có lần Gấu nhà em nữa) hỏi em là biển xe số mấy để làm giấy tờ gì đó mà em còn chả nhớ. Nhà cháo cũng không thuộc diện mất tiền cho cái dzụ số má bao giờ cụ ạ. Em chã quan tâm. :)

kiavuong

Xe điện
Cụ Vuông nhận định chắc ko sai. Tin bàn tán lọt ra ngoài chắc là do cái cụ mặc áo gile đang cầm điện thoại bẩm báo đây mà :-c
Thôi đành thiên cơ lộ rồi . Nhà cháu thông báo rộng rãi luôn cho các cụ luôn . Mua theo kiểu mớ bớt 15% , ship hàng tận nơi phờ ry luôn . Mua lẻ bớt 3% lấy chỗ đi lại .
Cụ có thể vào " upanh.com " để show ảnh nhé . T7 cháu đi gom ảnh về cho lãnh đạo cụ nào cóa ảnh mang đi hết nhá . Các cụ không chuyển cho nhà cháu là cháu mất việc đới .

Frech

Xe điện
Thôi đành thiên cơ lộ rồi . Nhà cháu thông báo rộng rãi luôn cho các cụ luôn . Mua theo kiểu mớ bớt 15% , ship hàng tận nơi phờ ry luôn . Mua lẻ bớt 3% lấy chỗ đi lại .
Cụ có thể vào " upanh.com " để show ảnh nhé . T7 cháu đi gom ảnh về cho lãnh đạo cụ nào cóa ảnh mang đi hết nhá . Các cụ không chuyển cho nhà cháu là cháu mất việc đới .
Em nghe nói nếu Fiat mà mua theo mớ thì không được giảm giá mà khuyến mại chức chủ tịch hay sao ấy =))
Cụ check lại giúp em cái! :))

congnhuanphat

Xe điện
Em nghe nói nếu Fiat mà mua theo mớ thì không được giảm giá mà khuyến mại chức chủ tịch hay sao ấy =))
Cụ check lại giúp em cái! :))
Hôm qua đại diện của hãng có gọi cho em là họ mua cả mớ về thay vỏ thành (Fe Ra Ry) bán được giá hơn nhưng phải 5 chục xe mới đủ chuyến