Lại vẫn đoạn đường NINH BÌNH - TAM ĐIỆP và ngược lại ???

MIT-ONE

Xe điện
Em vẫn đặt lại câu hỏi này : Biển báo ra-vào khu đông dân cư phía cuối TP Ninh Bình hướng đi Tam điệp và ngược lại cắm ở chỗ nào ( Ngày xưa nếu e không nhầm thì cắm ở phía bên kia cái cầu đầu tiên từ NINH BÌNH ra thì phải )

Và khi đi qua đây các cụ đi như thế nào ??
E đi qua đây rất nhiều lần nhưng không thấy - Toàn đi theo cảm tính
Cụ nào rõ chỉ giúp AE với ạ

CDX 1.8_Red

Xe tải
Trước đây biển hết khu dân cư cắm ở bên kia cầu đầu tiên như bạn nhớ là đúng rồi, hiện tại thì không có, đi khỏang 12km nữa đến gần ngã 3 rẽ đi Nho Quan có biển báo khu dân cư đó. Ngược lại thì cũng đi như thế. Đoạn này bạn chạy max 80, nhớ là đoạn này cả hai chiều luôn có xxx đấy.

FE2012

Xe tải
Trước cắm ở cái cầu như bác nói. Sau khi mở rộng đường thì nhổ mà không thèm cắm lại. Trước khi đến cái cầu đó, có cái máy bắn tự động treo ở đèn chiếu sáng giữa đường, chạy một đoạn nữa thì có xxx. Phía bắc NB, chiều ra còn cẩn thận cắm 2 cái ^:)^
Nhưng e thấy xxx NB ít khi bắt xe du lịch, chỉ thấy bắt xe tải. Thỉnh thoảng bắn tốc độ ở Tam Điệp

MIT-ONE

Xe điện
Trước đây biển hết khu dân cư cắm ở bên kia cầu đầu tiên như bạn nhớ là đúng rồi, hiện tại thì không có, đi khỏang 12km nữa đến gần ngã 3 rẽ đi Nho Quan có biển báo khu dân cư đó. Ngược lại thì cũng đi như thế. Đoạn này bạn chạy max 80, nhớ là đoạn này cả hai chiều luôn có xxx đấy.
Trước cắm ở cái cầu như bác nói. Sau khi mở rộng đường thì nhổ mà không thèm cắm lại. Trước khi đến cái cầu đó, có cái máy bắn tự động treo ở đèn chiếu sáng giữa đường, chạy một đoạn nữa thì có xxx. Phía bắc NB, chiều ra còn cẩn thận cắm 2 cái ^:)^
Nhưng e thấy xxx NB ít khi bắt xe du lịch, chỉ thấy bắt xe tải. Thỉnh thoảng bắn tốc độ ở Tam Điệp
Thanks các cụ đã chỉ dẫn E votka các cụ rồi ạ !

unknown.king

Xe tăng
các cụ chỉ cụ thể được không ạ? e mới lái đc 2 năm thôi, k biết cây cầu ngày xưa là cây cầu nào :(

FE2012

Xe tải
Nếu bác đi từ HN vào, đến TP. NB. Bác đi hết thành phố thì có 1 cái cầu. Đấy là cái cầu mà bác MÍT muốn nói đến. Hoặc bác có thể chú ý dải cột đèn chiếu sáng giữa đường, hết dải cột đèn đó cũng hết TP. NB luôn.
Biển khu đô thị đã được cắm lại cách đây mấy hôm ngay chân cầu, chiều vào

các cụ chỉ cụ thể được không ạ? e mới lái đc 2 năm thôi, k biết cây cầu ngày xưa là cây cầu nào :(

MIT-ONE

Xe điện
Thanks cụ fe2012 đã update cho ae

Nhím Princess

Xe đạp
Bác này nhầm rồi, đấy là cái camera treo trên cột thôi, không phải máy bắn tốc độ đâu ah, máy bắn tốc độ tự động to lắm.
Em hay đi công tác qua đường này, trước chưa làm cầu thì có biển báo hết khu đông dân cư, nhưng từ hồi làm cầu thì em thấy mất toi cái biển đấy nên em cứ đi qua cầu là đi 80km/h các bác ah

Chỉnh sửa cuối:

sparkvan

Xì hơi lốp
Em vẫn đặt lại câu hỏi này : Biển báo ra-vào khu đông dân cư phía cuối TP Ninh Bình hướng đi Tam điệp và ngược lại cắm ở chỗ nào ( Ngày xưa nếu e không nhầm thì cắm ở phía bên kia cái cầu đầu tiên từ NINH BÌNH ra thì phải )

Và khi đi qua đây các cụ đi như thế nào ??
E đi qua đây rất nhiều lần nhưng không thấy - Toàn đi theo cảm tính
Cụ nào rõ chỉ giúp AE với ạ
em đi đoạn này cũng toàn cảm tính, chẳng để ý lắm. với lại chỗ này đường đông có phi nhanh được đâu ợ