[Funland] Lại U23 VN - Các cụ tâm hồn lạc quan thế !

hongins174

Xe buýt
Ba ông hòa nhau, khen 2 ông, dìm hàng 1 ông, mà cái ông bị dìm hàng lại là Đồng bào của mình. Vãi cụ thớt.
1 like cho cụ. Em vẫn thấy năm nay VN đá ổn, chỉ thiếu may mắn thôi.
Mạnh như Nhật còn bị loại trước 1 vòng

LeTai1979

Xe cút kít
Đương kim vô địch thế giới còn bị loại từ vòng bảng kia kìa, mà có quyền tự quyết trong tay. Đội mình cứ thắng đc đã rồi đến đâu thì đến, 2 thằng kia để hoà có tỉ số cũng xương ấy chứ ko phải dễ đâu? :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nếu mình và một quốc gia ĐNA ở vị thế như UAE và Jordan thì có dắt tay nhau vào không nhỉ? Và thỏa thuận bằng cách nào?

Alexandre Ciskob

Xe điện
2 thằng Arab nó xì xầm với nhau: Kệ mịa ông HLV bên tao nói gì, ae mình cứ 1-1 tiễn cả 2 thằng +sản kia về nước là được, nhìn mặt chúng nó toàn thằng gian :D

hung611

Xe buýt
Chiều nay, BHL đã có một cuộc họp rất dài với các cầu thủ tại phòng họp khách sạn ở Bangkok. Tại đây, ông Park đã cho phân tích lại băng ghi hình 2 trận vừa qua. Cái thiếu sót của các cầu thỉ chính là sự tự tin. Ông Park phân tích rất kỹ từng tình huống, phân tích sơ đồ chiến thuật, giải quyết vấn đề tâm lý cho từng cầu thủ. Kết thúc trận đấu, ông có hỏi toàn đội: “cậu nào tin chắc mình có thể chơi tốt, chơi với hoàn toàn 100% theo đúng ý đồ của BHL để thắng trận này thì đứng dậy, tôi sẽ điền tên ngay vào đội hình suất phát. Hãy nghĩ cho kỹ, và làm đúng với những gì mình cam kết!”
Các cầu thủ sau một thoáng suy nghĩ, đều kiên quyết đứng dậy, bàn tay nắm chặt và giơ lên khẳng định. Ông Park nhìn một loạt, rồi nói: “các cậu đã suy nghĩ thật kỹ chưa? Ai còn đau, còn mệt, ai cảm thấy mình chưa chuẩn bị đủ có thể ngồi xuống. Tôi không có thành kiến gì. Đó cũng là hành động đóng góp cho toàn đội.
Nhưng tuyệt nhiên ko ai ngồi xuống. Đoạn ông Park quay sang hỏi ông Lee và bác sỹ Choi: “các ông tính sao?”
“Chúng tôi cám ơn và ghi nhận tinh thần của các bạn. Tôi tin, các bạn ở đây đều có một lòng quyết tâm tuyệt vời. Tôi đã chuẩn bị ở đây một phiếu lấy ý kiến và sẽ phát cho các bạn ngay bây giờ. Tối nay, các bạn dành 1 chút thời gian, ghi vào những suy nghĩ của các cậu về trận đấu sắp tới. Sáng mai nộp lại cho chúng tôi.”
Thật hay văn cụ sáng tác mà hay như phim thế ah?

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Thắng 2-0 là auto vào tứ kết thôi chứ có việc gì mà các bố cứ om sòm lên thế :-@

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
2 thằng Arab nó xì xầm với nhau: Kệ mịa ông HLV bên tao nói gì, ae mình cứ 1-1 tiễn cả 2 thằng +sản kia về nước là được, nhìn mặt chúng nó toàn thằng gian :D
Mình thắng Triều Tiên 2-0 thì kệ mẹ bọn kia tỉ số là bao nhiêu nha cụ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chiều nay, BHL đã có một cuộc họp rất dài với các cầu thủ tại phòng họp khách sạn ở Bangkok. Tại đây, ông Park đã cho phân tích lại băng ghi hình 2 trận vừa qua. Cái thiếu sót của các cầu thỉ chính là sự tự tin. Ông Park phân tích rất kỹ từng tình huống, phân tích sơ đồ chiến thuật, giải quyết vấn đề tâm lý cho từng cầu thủ. Kết thúc trận đấu, ông có hỏi toàn đội: “cậu nào tin chắc mình có thể chơi tốt, chơi với hoàn toàn 100% theo đúng ý đồ của BHL để thắng trận này thì đứng dậy, tôi sẽ điền tên ngay vào đội hình suất phát. Hãy nghĩ cho kỹ, và làm đúng với những gì mình cam kết!”
Các cầu thủ sau một thoáng suy nghĩ, đều kiên quyết đứng dậy, bàn tay nắm chặt và giơ lên khẳng định. Ông Park nhìn một loạt, rồi nói: “các cậu đã suy nghĩ thật kỹ chưa? Ai còn đau, còn mệt, ai cảm thấy mình chưa chuẩn bị đủ có thể ngồi xuống. Tôi không có thành kiến gì. Đó cũng là hành động đóng góp cho toàn đội.
Nhưng tuyệt nhiên ko ai ngồi xuống. Đoạn ông Park quay sang hỏi ông Lee và bác sỹ Choi: “các ông tính sao?”
“Chúng tôi cám ơn và ghi nhận tinh thần của các bạn. Tôi tin, các bạn ở đây đều có một lòng quyết tâm tuyệt vời. Tôi đã chuẩn bị ở đây một phiếu lấy ý kiến và sẽ phát cho các bạn ngay bây giờ. Tối nay, các bạn dành 1 chút thời gian, ghi vào những suy nghĩ của các cậu về trận đấu sắp tới. Sáng mai nộp lại cho chúng tôi.”
Cụ hình dung có vẻ chuẩn đấy. Trận mai sẽ lại như trận gặp Yemen ở Asian Cup thôi. :D

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
E ko lạc quan nhưng ko nhìn kết quả bị loại để bắt đầu tổng sỉ vả :D. Giờ mổ xẻ phân tích tìm hướng đi là thích hợp. Một bước lùi để tiến chắc hơn chứ cứ lu bu thắng mãi lại ko quá hay. Mà giải này ae cũng ko thua kiểu bạc nhược buông xuôi nên cứ thoải mái thôi.
Cay mỗi lên fb nghe bọn Thái gáy :))
Cần gì lên FB, vào of cũng nghe fan Thái nó ăng ẳng , cụ à .

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cần gì lên FB, vào of cũng nghe fan Thái nó ăng ẳng , cụ à .
Em nghĩ cũng thấy nhục cho bọn Thái nô. U23 Thái hòa Iraq thì tung hô như thể kì tích, còn U23 Việt Nam cũng hòa thì dìm như thể ngày tận thế. Vãi hàng với mấy thím Thái nô.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Nếu 2 thằng kia hòa nhau có tỷ số, Vietnam sẽ bị loại bất chấp thắng TT bao nhiêu goals. Vì xét hiệu số bàn thắng bại đối đầu giữa 3 đội bằng nhau và phải xét đến số bàn thắng nên U.23 Việt Nam sẽ bị loại (do không ghi được bàn nào trong đối đầu giữa 3 đội ). Cụ phải nhớ cái cách Italy bị loại mới được.
Chỉ có 2 thằng kia hòa 0-0 và Vietnam thắng cách biệt 2 bàn thì Việtnam mới vào nhé.
Nếu Vietnam thắng TT 1-0 thì UAE vào đầu tiên. Viêtnam bị loại do có hiệu số bàn thắng bại +1 ở 3 lượt đấu như Jordan nhưng kém về tổng số bàn thắng
Nếu thắng 2-1 thì Vietnam sẽ bằng hiệu số bàn thắng bại lẫn số bàn thắng như Jordan, nên sẽ lần lượt xét đến điểm fair-play, nhóm hạt giống

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhầm :)

Vẫn nhầm. Thảo nào cụ ko hiểu gì sao các cụ bàn luận mãi tới giờ :)
À em vừa soi lại cái luật thi đấu. Đcm nó không tính kết quả với thằng bét bảng trong trường hợp mình thắng 2-0 và 2 thằng kia hòa có tỉ số. Đcm cái luật củ chuối vl :)):))

nguyenhuy2210

Xe điện
Thắng thua là chuyện rất ư bt. Dù sao đây cũng giải trẻ hy vọng các e sẽ có kn chinh chiến nhiều hơn

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
À em vừa soi lại cái luật thi đấu. Đcm nó không tính kết quả với thằng bét bảng trong trường hợp mình thắng 2-0 và 2 thằng kia hòa có tỉ số. Đcm cái luật củ chuối vl :)):))
Vậy mới lo nó bắt tay nhau để loại Vietnam, cụ à
Nhưng nếu vậy, hoá ra bọn nó cũng sợ mình vào vòng trong :)) kiểu mình là ứng viên nặng ký mà nó cần loại :D
Thật,em chỉ mong tối nay thắng TT là được. Vẫn vui. Chứ khả năng đi tiếp thì ko chắc.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Nếu mình và một quốc gia ĐNA ở vị thế như UAE và Jordan thì có dắt tay nhau vào không nhỉ? Và thỏa thuận bằng cách nào?
Em nghĩ 2 cụ nói đúng. Thôi cứ thắng TT là vui. Còn suất vào tứ kết thì thôi vậy.
Rất hi vọng .. nhưng cũng chấp nhận về . Chả sao.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Nhật và Iran đều loại thì Vietnam chả pải phàn nàn gì.

minhvtv3

Xe tăng
E cực lạc quan khả năng Việt Nam đi tiếp ra sân bay Suvanbuhmi về ăn Tết ông Táo, trận kia sẽ hoà 1-1