[TNGT] Lại tai nạn trên đường Hồ chí Minh

ATTILA

Xe điện
Hôm qua trên đường từ huế về HN em gặp vụ này, trông cái xe máy không còn hình dạng nữa. Người thì không thấy đâu, chắc là chuyển đi viện rồi. Cảnh báo các cụ chạy trên đường này là bà con dân tộc đi 2b cực ẩu lại hay chở hàng cồng kềnh nên gây nguy hiểm cho cả xe đi ngược chiều. Như trong lần này là bác 2b chở theo cái ô bán hàng to tướng nên khi vào cua quệt cái đuôi ô vào chú đi 4 bánh lại đang đang đi nhanh nên văng vào thành cầu, em sợ là die vì cái xe máy tan nát cả. Xe 4 bánh vỡ lốp trứoc bên lái nên đâm vào cái sườn xe tải chở mía. Trông thảm quá.

Em ko nhầm thì cái xe tải chở mía này hôm qua em qua đây cũng thấy nhưng lúc đó chưa xảy ra tai nạn. Đoạn này ở Thanh Hóa gần cầu Cúc Phương thì phải.
Hôm qua em cũng suýt nữa dừng xe cho mấy ông nhõi chăn trâu ngoài đường mấy cái phải trái, đoạn Thanh Hóa các cụ nhé, em đang chạy 60 km/h ( đã nhấp phanh để tránh đàn trâu đi giữa đường) thì mấy ông nhõi chăn trâu ném ngay 1 viên sỏi cỡ bằng nắm đấm vào bánh trước, em chỉ thấy xe nó chèn qua cục sỏi to đó với cái đầu nẩy lên hơi cao. Hôm qua bà già ko can thì em cũng máu vì thấy ngoài đường cũng ko có ai với lại em đi với ông già. Cảnh báo các cụ qua những nơi có bọn trẻ trâu lang thang ngoài đường và cẩn thận với mấy ông địa phương đi xe máy còi thế nào cũng ko tránh đâu.

ngonamtri

Xe tăng
Xe con lỗi đè vạch liền rồi

Bugatti.

Xe buýt
Trước em cũng hay đi đường này từ Hà Tĩnh về HN. sợ các cụ đi 2b lắm, đường thì nhỏ, mình còi 1 cái để vượt là các cụ ấy đi ngay ra giữa đường hoặc xe đạp, xe máy từ trong đường ven phi ra cứ như chỗ không ngươi. đi cực kỳ sợ đặc biệt là lúc nhá nhem tối. sau này mấy cái cầu ở Ninh bình thông xe là cạch hẳn cái đường mòn luôn

joyride

Xe điện
Hôm qua em cũng đi đường HCM ra Hà Nội mà không thấy vụ này, chắc muộn nên dọn rồi! Em cũng bị dính quả đá ném vào cánh cửa đoạn qua Hoa Thanh Quế, lõm 2 vệt.

bimbimpro

Xe buýt
Hôm qua bị lúc nào mà em đi từ Vinh ra không thấy nhỉ. Xin chia buồn cùng các bên liên quan

AnhTT6

Xe tăng
Hôm qua em cũng đi đường HCM ra Hà Nội mà không thấy vụ này, chắc muộn nên dọn rồi! Em cũng bị dính quả đá ném vào cánh cửa đoạn qua Hoa Thanh Quế, lõm 2 vệt.
Cứ đi qua địa phận Hoa Thanh Quế là phải cẩn thận, cả dân lẫn xxx, nhiều cạm bẫy lắm các cụ ạ!