[Funland] Lại tắc tịt rồi

Altis 2011

Xe điện
Đôi bên cùng có lợi. Ủn nó đang muốn an ninh lương thực giảm phụ thuộc TQ. Còn mình thì cũng muốn đa dạng thị trường.
Các cụ nghĩ 1 mà ko nghĩ 2. Các cụ tưởng bác TỔng nhà mình 70 rui phải tiếp nó, vỗ tay khi nó đánh đàn là sướng lắm ah? Cũng vì phải đi bán gạo, nông sản, rồi mở cửa du Lik...., ròii làm ủn vui thì Hàn quốc nó cũng nể .... Thoii các cụ tắc đường thì cũng cố nhịn vì cái đại cục. Em bị huỷ mấy hợp đòing cũng vì cấm QL 1 đây.

sieurua

Xe tăng
Đến nhục với thằng Heo Chí

Mandalord

Xe điện
Các cụ nghĩ 1 mà ko nghĩ 2. Các cụ tưởng bác TỔng nhà mình 70 rui phải tiếp nó, vỗ tay khi nó đánh đàn là sướng lắm ah? Cũng vì phải đi bán gạo, nông sản, rồi mở cửa du Lik...., ròii làm ủn vui thì Hàn quốc nó cũng nể .... Thoii các cụ tắc đường thì cũng cố nhịn vì cái đại cục. Em bị huỷ mấy hợp đòing cũng vì cấm QL 1 đây.
Bán gì cho nó được. Nó bị cấm vận nặng lắm.

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
Thèng Ủn nó là gì mà mình chiều nó như chiều vong vậy? Khựa chắc cho nó lên làm đại ca chiếu trên mình rồi. Nhà em có việc phải đi mà giờ tắc đg vào tận Vinhomes, Việt Hưng rồi, ko nhúc nhích ra dc vì đg 5 bị chặn >:)
cụ éo hiểu rồi..thằng ủn hôm nay nó qua vn với tư cách cao cao tý... lên vn đã đón ông chum trọng thị thì cũng cho thằng này 1 cửa đẹp cho nó ngang hàng với chum mà..chứ mấy đợt trước đám bắc củ sâm sang vn..phía ta cũng mặc mẹ chúng nó..chỉ có xe dẫn đường thôi . éo có tiền hô hậu ủng đâu..mà thằng chó chết ủn này cũng sợ chết thì phải..éo dám đi thăm thú gì..gọi là thăm vn cho sang . chứ..cũng chỉ loang quang các cơ quan nhà nước... đã thể nửa đêm họp báo nữa..con mẹ nó chứ nửa đêm chỉ có chịch nhau thôi...vãi với kiểu họp báo của thằng ủn^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Biết là vì đại cục nhưng phải thằng Ủn này bố láo thật

APhu9D

[Tịch thu bằng lái]
Lệnh cấm vận bác ơi. Chỉ được phép buôn bán cho các nhu cầu tối thiểu ở mức hạn chế tối đa. Vụ tàu dầu cách đây mấy hôm chắc cũng trong trường hợp được phép này.

Có nhiều anh em dlv bảo vệ việc cấm cản đường phố vì vụ Kim thăm là để mình đặt quan hệ mua bán, rồi tận dụng ngành luyện kim, khoáng sản của nó làm mình buồn cười quá. Lệnh cấm vận còn sờ sờ ra đó. Tận dụng vào mắt, chưa đến lượt các ông. Mở cấm vận thì bọn TQ, Nam Hàn nó chả múc hết.

Mà cấm đường + huy động quân đội như thế thì khác gì Kim nó x tin cái lời "Việt Nam là xứ sở hòa bình, an toàn" của tuyên huấn. [-X
K.J Un có nhiều "kẻ thù" muốn sát hại..mà ở VN hiện có quá nhiều công dân từ các nước thù địch với BTT (vd: Hàn, Nhật, Mỹ....) đang sinh sống, làm việc và du lịch...==> vấn đề an ninh cho anh Un đáng được chú trọng đặc biệt... Sự xuất hiện của các lực lượng quân đội, cảnh sát đặc nhiệm... không chỉ là do yêu cầu của BTT hay là "làm màu" trình diễn đâu Kụ?!...:-s

Làm cho vui vậy thôi, nó vẫn biết ý đi thăm lăng ông cụ nhà mình. Thôi ta hồi mới lập nước, ít ai công nhận thăm nom. Chỉ có Triều và Cuba,...Nay chiều ý nó 1 lần cho cái tính hách của nó càng tợn :D.

Ông tổng và như lớp trẻ là ô Thưởng xứ ta vẫn có cái gì đó, giản dị, sâu sắc và nhún nhường hơn so với tay Kim này. Mịa nó, là người với nhau mà nó làn ghê quá. Vệ sĩ phải chạy theo xe cả đàn thế mà nó ko dẹp đi, khó coi bỏ mịa ra. Cứ làm quá lên.

Nhưng nó vẫn đi thăm lăng ô cụ là vẫn trọng ta.

metalins

Xe tăng
Làm cho vui vậy thôi, nó vẫn biết ý đi thăm lăng ông cụ nhà mình. Thôi ta hồi mới lập nước, ít ai công nhận thăm nom. Chỉ có Triều và Cuba,...Nay chiều ý nó 1 lần cho cái tính hách của nó càng tợn :D.

Ông tổng và như lớp trẻ là ô Thưởng xứ ta vẫn có cái gì đó, giản dị, sâu sắc và nhún nhường hơn so với tay Kim này. Mịa nó, là người với nhau mà nó làn ghê quá. Vệ sĩ phải chạy theo xe cả đàn thế mà nó ko dẹp đi, khó coi bỏ mịa ra. Cứ làm quá lên.

Nhưng nó vẫn đi thăm lăng ô cụ là vẫn trọng ta.
Nó mà ko qua thăm lăng thì các cụ nhà mình lót lá dắt tay ra cửa rồi cho tự đi bộ về Đồng Đăng. Tiếp lễ trọng thị nó thế thì nó cũng phải ngoại giao khéo léo lại. Về khoản này thì ko chê đc Ủn.

Huy John

Xe tải
nó tuy trẻ nhưng nắm trong tay mấy cục hạt nhân, đang đi vật tay vs chú Mẽo nên nể thôi ạ. hnay tắc suốt đường 5, mia. đốt giấy tiễn nhanh cho chú ủn về nước làm ăn.

cadan

Xe container
Lệnh cấm vận bác ơi. Chỉ được phép buôn bán cho các nhu cầu tối thiểu ở mức hạn chế tối đa. Vụ tàu dầu cách đây mấy hôm chắc cũng trong trường hợp được phép này.

Có nhiều anh em dlv bảo vệ việc cấm cản đường phố vì vụ Kim thăm là để mình đặt quan hệ mua bán, rồi tận dụng ngành luyện kim, khoáng sản của nó làm mình buồn cười quá. Lệnh cấm vận còn sờ sờ ra đó. Tận dụng vào mắt, chưa đến lượt các ông. Mở cấm vận thì bọn TQ, Nam Hàn nó chả múc hết.

Mà cấm đường + huy động quân đội như thế thì khác gì Kim nó x tin cái lời "Việt Nam là xứ sở hòa bình, an toàn" của tuyên huấn. [-X

Không có bạn bè vĩnh viễn
Ko có kẻ địch vĩnh viễn
Chỉ có lợi ich quốc gia là vĩnh viễn

Hy vọng là lợi lộc của những việc này đủ bù đăp chi phí

ubisapro

Xe trâu
Đúng là lần đầu tiên trong lịch sử cấm đường nhiều như thế này :))

Ka_nhep

Xe tăng
Otofun giờ chánthật, chửi như hát hay!
Cấm đường trước cả vài tiếng, sai hoàn toàn với thông báo làm dân tình như đàn kiến vỡ tổ,đi đâu cũng thấy chặn đường bảo sao không bức xúc.

duongqua

Xe container
người ta cho lịch cấm đường từ hôm qua rồi mà

cãi cùn

Xe tải
may quá. lúc sáng e đi bắc ninh thấy tắc quá vòng qua hưng yên đi đò về thanh trì :)) k thì chắc chiều mới về