[Funland] Lại tắc tịt rồi

Minhbeboi

Xe buýt
Có vài ngày thôi mà các bác,đó là niềm tự hào của Việt Nam mà

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Những năm mới lập quốc, còn khó khăn, mà ông nội nó đã tới thăm mình, giúp mình. Ấy là cái mối ân tình xưa, nay đáp lễ thằng cháu nội. CC nên thông cảm cho Nhà nước mình.

Mình với nó dù gì vẫn là bạn, còn Tàu vơi Mĩ chỉ là các nước lớn thôi.
Giúp gì đâu cụ !
Vụ Cam nó còn bơm đểu !

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
nó cũng loanh quanh có 1 tuần bạc thôi cc, mình phải tỏ ra oai tý cho nó thấy được sức mạnh của việt nam cộng hòa chứ ợ! Chứ Thằng trẻ danh này thì mình có lợi lộc gì thằng này.
Hẳn là Việt Nam Cộng Hòa :((:((:((

apiz

Xe tải
Cụ nào mà ra sân bay hoặc chạy xe cứu thương thì chỉ biết nuốt hận trong lòng

xuantien_mobis

Xe lăn
Ko hiểu nổi thằng ranh con này chả có vẹo gì mà chiều nó như chiều vong cấm cả đoạn HN LS , phải e ko đạt dc thoả thuạn với Mỹ e đuổi cổ luôn.
Cụ cứ bình tĩnh đê, tất cả theo lệnh của Thái Thượng Hoàng rồi.

APhu9D

[Tịch thu bằng lái]
Biết là mời sang thì mình tiếp đón nhưng cái mức độ nó hơi quá đà, hợm hĩnh ;)). Cụ trả lời câu hỏi cụ dưới xem :)
Hiện có hơn 100000 người HQ sống và làm việc tại VN nên vấn đề an ninh cho KJ Un cần chú trọng/ưu tiên đặc biệt và cũng dễ hiểu thôi mà... Tuy nhiên cách cấm đường của cơ quan chức năng VN có lẽ chưa tốt nên gây quá nhiều phiền hà cho dân...:-s

metalins

Xe tăng

hachau

Xe tải
Thèng Ủn nó là gì mà mình chiều nó như chiều vong vậy? Khựa chắc cho nó lên làm đại ca chiếu trên mình rồi. Nhà em có việc phải đi mà giờ tắc đg vào tận Vinhomes, Việt Hưng rồi, ko nhúc nhích ra dc vì đg 5 bị chặn >:)
E cũng thắc mắc giống cụ ? Không lẽ dựa thế để dọa thằng Khựa ?

nam-misu

Xe điện
Em quote lại ;))
Phát cuồng lên với Kim và Trump. Mọi tính xấu của lờ đờ và người dân bộc lộ hết. Đẹp vì chính bản thân và đất nước thì không làm và không duy trì. Đẹp vì éo đám ngoại bang thì ca tụng!

Thành phố vì hoà bình mà huy động xe bọc thép vào phố vì cuộc họp chẳng đi đến đâu. Ca ngợi các anh bảo vệ là chắc tay súng, em thua ạh. Làm éo gì mà có mìn mà chó người người tìm. Còn đưa lên cả vua tin vịt nữa. tại sao phải cấm đường nếu tất cả cùng có ý thức và nguyên thủ cũng chỉ phục vụ con dân. Báo chí lá cải quá.

Với những thứ như thế. Hái hoa bẻ cành thì cũng như vứt rác, bấm còi inh ỏi hay vượt đèn đỏ khi đi đuờng thôi.
Làm mầu thế thôi cụ ạ. Éo ai thèm dây vào mấy tay Chum mấy cả Ủn làm gì, có được xu sứt nào đâu. Hùng hổ mang bọc thép mới đại liên ra để đàn áp nhân dân à ?

Bọn đầu xanh đỏ nhố nhăng xăm trổ vác mã tấu đi đòi nợ thành đoàn thì đéch dám làm gì chúng nó, đợi đánh nhau xong mới lững thững ra giải tán nhân dân !

vnvodoi

Xì hơi lốp
Mịe kiếp, em đi ăn sáng mà lòng vòng đến 10h còn chưa về nhà được. Thằng này nó làm như nó là bố của thế giới ấy. Tiếp 1 lần thôi, lần sau đừng mời nó qua nữa nhé.

Mà không thấy ông lãnh đạo nào xin lỗi vì gây phiền toái cho nhân dân mấy ngày này nhỉ ?

NDTBM

Xe điện
Không có TT thì có cứt mấy quả tên lửa, mấy cái tàu ngầm để cho các ông lên mạng chém đòi tất tay với TQ ý, lợi với không lợi :D
Chẳng có lẽ anh Ủn bắt tay VN (sau lưng) để "chơi"...đại ca TQ sao Kụ? #:-s
P/S: Hình như tàu ngầm Kilo ... và tên lửa S-300... là mình mua trả góp từ "lái súng" Nga chứ nhỉ???;)

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Nài, khách quý đang ở đây khe khẽ mồm thoai. Tội ông nội chứ ko phải của Ủn.
À vầng, từ đời bố nó thì mềnh đã tranh thủ đổi gạo lấy xì gà và cá quả rồi. Nên mối thâm tình lại tốt đẹp :D
Chính thế nên hôm nay các cụ chịu khó chiều lòng nó tí. Đổi được tí gạo nữa lấy công nghệ tên lửa phóng vệ tinh của nó thì đẹp bạc :P

Chẳng có lẽ anh Ủn bắt tay VN (sau lưng) để "chơi"...đại ca TQ sao Kụ? #:-s
P/S: Hình như tàu ngầm Kilo ... và tên lửa S-300... là mình mua trả góp từ "lái súng" Nga chứ nhỉ???;)
Ầy, mấy cái tàu ngầm mini với đạn đạo chứ cụ :)

baker.vn

Xe hơi
Em chạy trong chợ Long biên. Nhìn lên cầu Long biên thấy cậu bồ câu đỗ chắn ngang. Cả đoàn xe máy ngược chiều qua cầu đứng yên dù lối đó thoáng

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Thèng Ủn nó là gì mà mình chiều nó như chiều vong vậy? Khựa chắc cho nó lên làm đại ca chiếu trên mình rồi. Nhà em có việc phải đi mà giờ tắc đg vào tận Vinhomes, Việt Hưng rồi, ko nhúc nhích ra dc vì đg 5 bị chặn >:)
Nó là Nguyên Soái, Soái Ca, Lãnh tụ kính iêu, kinh mến của nhân dân Triều Tiên ( ờ mà liên quan lín cài gì đến nhân dân mình nhỉ !? :D), các lãnh đạo nhà mình khi bắt tay nó cũng phải khúm núm: bắt 2 tay, hơi cúi khom lưng...nữa là. :D
Mà cũng hơi lạ là nó mang theo quá nhiều "vệ sỹ", còn trèo lên cả nóc nhà ks Melia để dòm...mịa, làm trò hợm cho ngang bằng Mỹ...:D

muoibaconcho

Xe điện
Bên nó thiếu ăn, mình thừa gạo rau củ quả. Nó lại đang bị cấm vận, đổi chác phải chịu phần thiệt. Nhường nó tí, cho nó nở mũi mình cá kiếm, các cụ chịu khó tí.