[Funland] Lãi suất có khả năng tăng

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
Giờ hàng shoppee free ship giá chỉ bằng nửa hay 1/3 siêu thị thôi, có cả đồ ăn. Mấy shop điện máy cũng ế. Nhưng mấy hãng như Samsung thì lên mạng sale tưng bừng. Không qua trung gian là tốt, giảm chi phí cho xã hội.
hàng ăn uống, thịt cá thực phẩm thì ngta đi siêu thị mua luôn 1 lượt đấy cụ, thay vì đi chợ, nhà e toàn vậy, thực phẩm tươi ngon và an toàn, giá còn rẻ hơn cả ngoài chợ dân sinh rất nhiều. Siêu thi toàn bán đồ ăn uống, thịt cả, bánh kẹo, rượu bia...

không phải mấy thứ quần áo hay điện máy đâu

nhìn là biết kinh tế VN đang rất hẹo rồi, ko như Tuyên Láo vẫn đang tuyên truyền tô hồng đâu

lamhaha191

Xe điện
Giảm sốc ls cũng là sức ép dn lớn bds

mrpro22223333333

Xe tải
mỹ tàm 2 tháng nữa chắc phải tăng lãi xuất lên 8% để kiềm chế giá vàng :))

lúc đấy sẽ đúng nghĩa trống đánh xuôi kèn thổi ngược, 3 tháng sau thì vàng tăng bất chấp ls mỹ luôn ( giá đô tăng thì kể cả vàng có giảm trên tg thì mua vàng = vnd vẫn tăng kinh hoàng )

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
không biết cụ Asura có bỏ lại chiếc quần nào trong lúc chạy không, để em vài nhặt ké vài cái :))

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
em đã bảo rồi, sẽ có những phiên tắm máu và chay tụt quần
tiếc là Short nó cứ bắt margin, nếu k thì em cũng short đấy, quan điểm e là e ko xài margin
cụ nào làm bên chứng khoán có sản phẩm phái sinh nào mà nó tương tự cơ sở ko nhỉ tức là ko dính dáng gì dến margin, giới thiệu e cái

.Bo My

Xe lăn
hàng ăn uống, thịt cá thực phẩm thì ngta đi siêu thị mua luôn 1 lượt đấy cụ, thay vì đi chợ, nhà e toàn vậy, thực phẩm tươi ngon và an toàn, giá còn rẻ hơn cả ngoài chợ dân sinh rất nhiều. Siêu thi toàn bán đồ ăn uống, thịt cả, bánh kẹo, rượu bia...
Thì đã mua shoppee thì bớt nhu cầu mua ở siêu thị lớn đi. Hơn nữa về hàng tươi sống bây giờ có mô hình siêu thị mini to của Winmart, Bách hóa xanh rất đáng chú ý, vì Winmart của Masan nó bán sản phẩm trực tiếp do Masan làm ra như thịt tươi Meat Deli nên giá cả hàng tươi khá tốt. Các công ty chủ Winmart, Bách hóa xanh nó to hơn cả chủ siêu thị và biết cách cạnh tranh.

dheIa

Xe điện
Hoặc đang full mgin giờ nó thắt cổ ;))
May quá ạ. Bữa lái nó xúi em, bẩu đang chuẩn bị ủn oánh đám đất lên đón chào ngày GPMN. Mà vì ghét cái bọn đất cát nên em ko theo. Chứ ko thì giờ khóc tiếng Mán. Tối đi làm về em thắp hương cám ơn ông bà [-O<

Một đám tuyền chuyên za với siêu chuyên za nữa chứ, chúng ta đang đứng trước cơn sóng thần... Omg, trước giờ có ai gặp sóng thần mà thoát chết đâu. Thế mà xúi con nhà người ta đứng đón. Quân mất nết :|

wildness

Xe điện
mỹ tàm 2 tháng nữa chắc phải tăng lãi xuất lên 8% để kiềm chế giá vàng :))

lúc đấy sẽ đúng nghĩa trống đánh xuôi kèn thổi ngược, 3 tháng sau thì vàng tăng bất chấp ls mỹ luôn ( giá đô tăng thì kể cả vàng có giảm trên tg thì mua vàng = vnd vẫn tăng kinh hoàng )
Sao Mỹ lại phải kiếm chế giá Vàng vậy cụ? kiếm chế giá Vàng có lợi gì cho Mỹ.
theo em được biết thì Mỹ bắt đầu xu hướng giảm lãi suất.

BloodOwl87

Xe điện
May quá ạ. Bữa lái nó xúi em, bẩu đang chuẩn bị ủn oánh đám đất lên đón chào ngày GPMN. Mà vì ghét cái bọn đất cát nên em ko theo. Chứ ko thì giờ khóc tiếng Mán. Tối đi làm về em thắp hương cám ơn ông bà [-O<

Một đám tuyền chuyên za với siêu chuyên za nữa chứ, chúng ta đang đứng trước cơn sóng thần... Omg, trước giờ có ai gặp sóng thần mà thoát chết đâu. Thế mà xúi con nhà người ta đứng đón. Quân mất nết :|
Lái sơn tây hả mợ.

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Vì ngày xưa có nhiều bọn trót dại gửi vàng ở Mỹ. Bây giờ chúng nó rút về thì anh Mỹ phải mua vào để trả cho người ta.
Sao Mỹ lại phải kiếm chế giá Vàng vậy cụ? kiếm chế giá Vàng có lợi gì cho Mỹ.
theo em được biết thì Mỹ bắt đầu xu hướng giảm lãi suất.

.Bo My

Xe lăn
Vì ngày xưa có nhiều bọn trót dại gửi vàng ở Mỹ. Bây giờ chúng nó rút về thì anh Mỹ phải mua vào để trả cho người ta.
Bậy nhe, gửi vàng thì không được tự ý lấy xài đâu, mà được tính tiền kho bảo quản..

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
cụ nào làm bên cty chứng khoán, hoặc có kho hàng mượn để short (trả phí mượn) thì nhắn em nhé
hoặc giới thiệu giúp em
e chỉ mượn hàng short, ko chơi hợp đồng phái sinh có margin
inbox giúp e, e cám ơn