lại nhờ các cụ tư vấn

jiulong

Xe tải
băn khoăn SUP vs FT (cũng hơi khó vì 2 dòng này không cùng hàng)
nếu bác không sợ xóc, nội thất nghèo nàn bù lại bền bỉ, đi khoẻ thì cứ giã SUP
FT thì xe đời cao nên trang bị nội thất có thể hơn SUP
giảm xóc mềm mềm nên đi êm hơn bù lại đi đường xấu cứ chòng chà chòng chành, dễ say thì cũng quá tội, đi đèo cảm giác bồng bềnh lắm
với cả kiểu gì thì kiểu SUP vẫn cứ là rẻ hơn FT =))
lái quen SUP mà sang lái FT thì chán hẳn, dù nó nhiều đồ chơi hơn
em nói thật đấy, bác cứ thử mà xem, nếu muốn lên thì chỉ có lên hẳn LAND hoặc thấp hơn là PRADO mới vừa lòng thôi
em định len ven mà cụ cứ kéo em dần đến đỉnh núi rồi=)) cụ xem lại hoàn cảnh của em đi^:)^

otohagiang

Xe container
em định len ven mà cụ cứ kéo em dần đến đỉnh núi rồi=)) cụ xem lại hoàn cảnh của em đi^:)^
400 với bác vay thêm được 300 nữa thì xúc SUP với cả LAND LD ngon rồi còn gì bác, làm gì đã tới đỉnh
anh bạn em vừa xúc con SUP đời 2004 giá căng đét là 600 xong

jiulong

Xe tải
SUV tầm 700 thì cụ múc em Caren của KIA cũng là óp sờn ổn đó cụ. Mua mới chạy cho nó lành. Đừng ham mà mang mấy em xe hoành tráng mà uống bia như nước thì lương của cụ phục vụ em nó hết mà thôi...
Cám ơn cụ, xe Hàn thì mọi người biết rồi, óp sần đủ cả chằng thiếu cái gì, nhưng (từ nhưng này là rất dở) cụ cũng biết xe là tài sản lớn ở Vịt mình, bỏ tiền ra cũng phải tính toán chút cụ ợ. Nếu nhà có điều kiện không phải nghĩ ngợi gì thì mua xe Hàn đi cho sướng, "nhưng".....chắc cụ hiểu:))

otohagiang

Xe container