[Funland] Lại nhờ các cụ tư vấn phần này

huhadopa

Xe tải
Website
www.henritours.com
Hôm trứoc trên diễn đàn có cụ cho xin bản quy hoạch của Hà nội và cụ ấy gửi cho nhưng ở dạng file DWG.

Em chả hiểu nó là gì nên search google rồi bị mấy cái adware nó hiện lên mỗi khi click vào box mới. Em có nhờ các cụ xử lý rồi mà vẫn tò mò muốn xem bản quy hoạch đó

Các cụ biết thì chỉ bảo em với để em xem HN sẽ quy hoach thế nào ạ

Các cụ xem qua ở link này rồi bảo em với ạ:)

https://drive.google.com/file/d/0B3BDN9uX5SZ_bWNreFNjeGxTOTQ/edit?usp=sharing

Tks you

xuanhieu282

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
xuanhieu.com.vn
Hôm trứoc trên diễn đàn có cụ cho xin bản quy hoạch của Hà nội và cụ ấy gửi cho nhưng ở dạng file DWG.

Em chả hiểu nó là gì nên search google rồi bị mấy cái adware nó hiện lên mỗi khi click vào box mới. Em có nhờ các cụ xử lý rồi mà vẫn tò mò muốn xem bản quy hoạch đó

Các cụ biết thì chỉ bảo em với để em xem HN sẽ quy hoach thế nào ạ

Các cụ xem qua ở link này rồi bảo em với ạ:)

https://drive.google.com/file/d/0B3BDN9uX5SZ_bWNreFNjeGxTOTQ/edit?usp=sharing

Tks you
Cái này là định dạng file Cad đó cụ. Cụ cần cài Cad ver >= ver tạo file mới đọc được cụ ah. Có thể có mấy phần mềm đọc file dwg hoặc conver sang file jpg, nhưng k biêt có ổn k vì file quy hoạch sợ nặng và tỷ lệ nhỏ.
Chút ít kinh nghiệm chia sẻ, thiếu sót các cụ bổ sung giúp e nhé

phu bus

Xe tăng
Cụ không phải dân kỹ thuật có cài au to cad cũng vô dụng. Tốt nhất cụ nhờ chuyển về pdf mà dùng. Nhờ ai có cad chuyển cho. Nếu không gửi em em chuyển giúp

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Cụ không phải dân kỹ thuật có cài au to cad cũng vô dụng. Tốt nhất cụ nhờ chuyển về pdf mà dùng. Nhờ ai có cad chuyển cho. Nếu không gửi em em chuyển giúp
Cài để đọc vẫn được mà kụ.

huhadopa

Xe tải
Website
www.henritours.com
Cụ chuyển giúp em với. Nó ở cái link em gửi ấy ạ. hoặc cụ cho em xin cái mail. Mà cụ cũng thử xem bản quy hoạch HN nó thế nào. Biết đâu đó mình lại cần :) Cụ cho em xin cái mail luôn để em forward nếu cụ mở link ko đc

zorro071183

Xe máy
Cụ chuyển giúp em với. Nó ở cái link em gửi ấy ạ. hoặc cụ cho em xin cái mail. Mà cụ cũng thử xem bản quy hoạch HN nó thế nào. Biết đâu đó mình lại cần :) Cụ cho em xin cái mail luôn để em forward nếu cụ mở link ko đc
Em cũng xin cụ chủ nhé.
DWG là file cad thôi mà.

phu bus

Xe tăng
em chyển về PDF giúp cụ rồi. cụ cho em xin địa chỉ mail hoặc hướng dẫn em cách up lên mang thế nào em up cho cụ.
file to qua em sợ cụ xem hơi mệt đấy. cụ có file từng quận xem thì nhàn hơn

huhadopa

Xe tải
Website
www.henritours.com
em chyển về PDF giúp cụ rồi. cụ cho em xin địa chỉ mail hoặc hướng dẫn em cách up lên mang thế nào em up cho cụ.
file to qua em sợ cụ xem hơi mệt đấy. cụ có file từng quận xem thì nhàn hơn
Cụ gửi cho em vao info@xelinhan.vn nhé. Tks. Em có mail thì lại nhờ cụ chuyển quận HBT vì có file rời. Tks