[Funland] Lại ngu người rồi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Xong là xong kiểu gì thế cụ?

Sau buổi nói chuyện đấy thì vợ chồng ly dị hay lại làm lành với nhau, 2 đứa kia cam kết không dính nhau nữa?
Vợ chồng hòa bình , em gái kia cũng tự biết đường lui nhẹ nhàng êm thấm .
Tuy nhiên ông chú em được mấy năm lại làm phát nữa với em khác , cũng lại nói chuyện nhẹ nhàng là xong . Từ đấy dến giờ mấy chục năm êm ấm vì vk ko phát hiện được nữa :))

Hự.

Xe điện
Gớm, hơi tí lôi tây ra :)). Vợ nó chim cút là vì nếu động vào con bồ thì bóc lịch ngay, luật tây nó nghiêm về khoản hành hung người khác nên dân nó sợ éo dám động tay chân, chứ tây hay tàu thì đều húng chó lắm. Tây cũng nhiều thằng táng vợ vỡ cả alo kia kìa.
Ý cụ ý là các mợ ý tiêu chuẩn kép, khen giai Tây, chê giai Việt, nhưng khi có việc thì lại ko ứng xử kiểu gái Tây (nói trên đa số, chứ từng ca thì có cái Tây còn ác hơn ta).

Nếu kiểu Tây mà partner đang chung sống mà vác súng đi bắn sân khác thì về gào thét **** you các kiểu với partner rồi, nếu đang ở nhà tao, mày cút ngay, go to hell, nếu đang ở nhà mày, ok tao cút, **** you, nếu đang thuê nhà, fine, chừng nào chưa đi thì ngủ riêng, tiền nhà chia đôi nhé, thằng penis head.

Chẳng phải nghe kể, em chứng kiến trực tiếp, nhà cùng toà nhà em hồi e ở bển, ghen tuông gì đó cãi nhau, nhưng thằng ck đe doạ gì đó, thế 911 đến sau 1 lát bế thằng ck đi, cặp này ck trắng, vợ Sì.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Gớm, hơi tí lôi tây ra :)). Vợ nó chim cút là vì nếu động vào con bồ thì bóc lịch ngay, luật tây nó nghiêm về khoản hành hung người khác nên dân nó sợ éo dám động tay chân, chứ tây hay tàu thì đều húng chó lắm. Tây cũng nhiều thằng táng vợ vỡ cả alo kia kìa.
Vì nó húng chó nên mình cũng húng chó? Nó táng vợ nó vỡ alo thì mình cũng thế nốt? :-?
Cái hay thì bảo đặc thù không học được, cái xấu thì ... khoe giống :))