Lại một lần nữa chuối toàn tập với Ford!

couto_hung

Xe tăng
Em k sợ vỡ bình cụ ạ. Em chỉ sợ nêu ra lại đẩy một con người ra xã hội rồi thì nhiều cái kéo theo. Em cũng chỉ mong đồng chí bán xe cho đóc được bài này và thay đổi cách làm việc thôi. Năm mới em chúc các cụ/mợ of nhà mình ai có xe thì đổi xe đẹp hơn ai chưa có thì năm mới ta sắm. Chuyện củ bỏ qua các cụ à. Vì giờ lày em đang chờ lấy biển rồi các cụ ạ. Vẫn là escape.
Mày bảo nó làm luôn dàn lốp Mit đi

Tài mới

Xe tăng
Kệ nó. Nó mới đi chưa biết thế nào là sướng :))

Manh Hai

Đi bộ
cụ cứ yên tâm, kiểu gì ford sẽ hỗ trợ thuế cho cụ, ra tết cụ lấy thì cụ lại thành vip ngay, chịu khó tết đi taxi cụ ạ

stycar

Xe đạp
Báo cáo các cụ/mợ tình hình nhà cháu đi mua Escape XLS black như lày:
Nhà cháu đặt xe mua xe tại Ford capital km số 8 đường giải phóng vào ngày 26/12/2011(cháu cũng định chạy tý thuế và xin lỗi các cụ mợ vì quên ko chụp lại hợp đồng và phiếu thu). Nhà cháu đã đặt 10 quả các cụ/mợ à và họ hứa ngày 28/12/2012 nhà cháu có xe và hoàn thành mục tiêu chạy thuế . Oái oăm thay cái chữ "tín" đối với ford capital chỉ là mo "N". Tình cờ em lại biết được câu chuyện là họ có xe Escape xls black đã về xưởng vào ngày 28/12/12. Cháu cũng Gia cát Dự họ đánh tháo xe của nhà cháu (cháu xin giữ bí mật người cung cấp thông tin) bán cho người khác để kiếm tý chênh lệch. Cháu chỉ trình bày bức xúc với các cụ/mợ nhà mình thôi ạ. Các cụ mợ nếu đọc bài này rồi thì xin các cụ mợ cạch mặt Ford Capital cho cháu nhé. Cháu thề cháu đảm bảo trên đây toàn là sự thật. Quá bức xúc chứ không phải không các cụ à.~X(
Xin chia buồn cùng cụ! Trong cái rủi sẽ có cái may cụ ạ. Biết đâu sang năm giảm liền mấy loại thuế lại thêm khuyến mại rồi chính sách hỗ trợ kích cầu... cụ dư xèng mà mua, chỉ có điều cụ không được chạy sớm thôi.
Trường hợp nhà cháu cũng chạy thuế cụ ạ. Mà nhà cháu còn chạy chậm hơn cụ cơ. Hôm 26/12 qua xem xe, chú sên bẩu anh đặt tạm 5, 10 củ cũng được, nhà cháu lục hết túi trong, túi ngoài được 5 củ. Thế rồi chiều tối 29 (sắp đến giờ nghỉ) nhà cháu mới cầm sang cái ủy nhiệm chi (tạm ứng), và tiền mặt để nộp thuế phí, tất cả đưa cho chú sên để chú ấy đi làm thủ tục giúp. Trong buổi sáng 30 chú ấy bẩu làm xong hết, nhà cháu vẫn gửi xe bên sâu-rum vài hôm nữa chồng nốt xèng rồi rinh xe về.
Trong vụ này vừa do cung - cầu vừa do chữ tín của đại lý quyết định cụ ạ! À, mà nhà cháu đặt ở Long Biên Ford đấy cụ.
Chúc cụ năm mới sức khỏe - hạnh phúc - thành công và rinh được em ưng ý!

bcad

Xe buýt
tưởng cụ chủ chưa lấy được xe thì phải yêu cầu bác Dân sếp bên CPF đưa xe của bác ý vừa mua cho bác chủ thớt. Hôm 29/12 em đi đăng ký xe thấy bác Dân đi đăng ký con Escape XLS của bác ý mua mà.

thangns

Xe đạp
Hì!...kụ bị gần giống em. Hồi tháng 7 -2009 em đi dặt con focus S máy xăng 2.0 màu ghi vàng ánh kim (màu bán chạy nhất năm đó), tháng 7 thì được săn đón đủ kiểu thuế trước bạ có 06% (gói kích cầu), hẹn tháng 9 giao xe. Gần đến hẹn không thấy gì, gọi hỏi sâu bẩu không có màu đó rùi gạ mình lấy con 1.8, không đồng ý thì lấy thì để nó tìm cho con màu ghi (not vàng) ánh kim mà không chắc có, còn nếu không nghe thì: Xin lỗi và trả tiền cọc về . Cự mãi không được cuối cùng phải nhờ người quen mới lấy đc con ghi xám. Đúng là cả họ nhà Fo huyền!!! Lâu đã quên chuyện hôm nay vô tình thấy bọn nó có thay đổi gì đâu, toàn bọn "yêu Bác" hết.

Diboj

Xe hơi
Cụ phải tập quen với kiểu làm việc này thôi, kênh một tý là nó làm bừa ngay tệ thật, chia buồn chủ thớt :(