[Funland] lại một đại gia làm màu !

poiuy

Xe ba gác
Cty gia đình thì tiền của họ thôi chứ vay mượn gì.còn bà mẹ bị cấm xuất cảnh vì đang nợ thuế 950 tỷ, cái này thì đến cty nhà nước còn nợ nữa là mấy cty tư nhân, họ nợ chứ có phải bùng nợ đâu mà vào tù. Nói chung việc chả có gì to tát cả
Cty nó là pháp nhân, chuyển tài sản từ pháp nhân sang cá nhân nó có những quy định chặt chẽ chứ không phải vay mượn đơn thuần mà được.

Son23

Xe tải
Em HNH tỉnh táo chia tay sớm hay vòng đời bạn trai chỉ từng đó thời gian?
Hồi ấy em.nhớ ko nhầm thì e Hà muốn vợt thật, vì bao năm ko đc nhà anh Đô la chấp nhận, ko đc cưới xin tử tế. Bao nhiêu ảnh ọt cặp này về ăn uống cùng bố mẹ em H. Nể cả bố mẹ em ấy luôn, hi hi. Chị vợ đăng đàn bao lần,chỉ đích danh. Rồi sau thấy vụ này chìm dần, chắc tàn cuộc vui, ai về nhà nấy, nhà như anh kim cương chả bao giờ có ý định rước em H về. Giờ em ấy tẩy trắng được, ko bị như Hiền Hồ, có khi do 1 phần em này có vẻ khôn khéo, nhiều mqh, phần nữa cũng nhiều fan có quan điểm đấy là bản lĩnh. He he. Hôn nhân với anh KL cũng lấy điểm cho em ấy nhiều. Nhưng CV dính chết cái tên HTL thì cũng là nhục nhã thật.

Cuabeo

Xe buýt
Nhiều cụ ếch thế. thuế bvmt là khoản thu hộ_ chắc chắn thế- cấm cãi! cứ 1k tỷ chỉ lợi dụng chậm nộp 1 tháng gửi ngân hàng đã có 5-10 tỷ. Các a thuế quản lý có biết ko? chắc chắn biết! thế sao lại để chậm nộp? ko phải tự nhiên Nn bắt xuất hđ đt từng lần ngay khi bán lẻ.

fundraiser

Xe container
Các bác cứ nhắm vào biệt danh Kim Cương với nyc e HNH mả quên mất điều lớn là có vẻ lò đã tới Nghệ An. Tập đoàn này có vp ở vị trí đắc địa ngay tp Vinh. Chắc bới móc cũng ra lắm đại ka NA lắm. Lâu giờ NA vẫn tương đối bình yên, chắc bứng 1 DN này lôi ra nhiều thứ lắm.

sthd

Xe lăn
Các bác cứ nhắm vào biệt danh Kim Cương với nyc e HNH mả quên mất điều lớn là có vẻ lò đã tới Nghệ An. Tập đoàn này có vp ở vị trí đắc địa ngay tp Vinh. Chắc bới móc cũng ra lắm đại ka NA lắm. Lâu giờ NA vẫn tương đối bình yên, chắc bứng 1 DN này lôi ra nhiều thứ lắm.
dập dn này là dập những ảnh đứng sau
cỡ dn này thì đứng sau cũng không tầm thường
các bác vẫn có tiếng là làm ăn chắc chắn, hóa ra vẫn có gót chân asin
xong vụ nảy thì đã coi như Bình thiên hạ xong chưa?

rongnho

Xe tăng
Chuẩn, xơi được toàn múi mít cực phẩm như thế, phần đời còn lại dẫu làm graber ofer, nếu là cháu cháu cũng chơi.
Chuẩn cụ ạ, đời giai cứ phải đc hưởng những múi mít cực phẩm mới ko ân hận, nhiều ông có tuổi thành đại gia nhưng vẫn rất nuối tiếc vì tuổi trẻ ko biết mùi gái xinh, như a Quyết còi thấy tiếc nuối những năm tuổi trẻ ko yêu đương đấy.

rongnho

Xe tăng
Em nghĩ đóng được thì đã chả lên báo, bây giờ dân sẽ ngồi đợi tin mất tiền và nhận lại bằng đất hoặc xe sang hoặc cái gì đó mà bán đi chỉ khắc phục được chút ít
Bọn này làm ăn đòn bấy cao lắm, dính covid dễ đứt gãy dòng tiền, khả năng đi cao

thaiminh2015

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn cụ ạ, đời giai cứ phải đc hưởng những múi mít cực phẩm mới ko ân hận, nhiều ông có tuổi thành đại gia nhưng vẫn rất nuối tiếc vì tuổi trẻ ko biết mùi gái xinh, như a Quyết còi thấy tiếc nuối những năm tuổi trẻ ko yêu đương đấy.
Đời thằng đàn ông đau nhất là khi gặp được múi mít của đời mình thì vợ lại không cho phép cụ nhỉ.

buicongchuc

Xe ba gác
Đây mới là vấn đề làm XH bị mọt rỗng, chứ đại gia kinh doanh cũng chỉ là con tốt, cùng lắm là con pháo, con mã của các anh ấy thôi.

juve99

Xì hơi lốp
Tuổi trẻ đâu chỉ thèm khát múi mít, còn bao hoài bão lí tưởng cao đẹp khác nữa, trong sáng lành mạnh cần thực hiện hơn mà ^#(^

Dân Tổ

Xe container
Cha này trước còn ném bật lửa vào phóng viên đó cc
Anh em Nghệ An trước thấy tôn thờ lắm, chứ tiếp xúc 1-2 lần hồi chưa hoành tráng thì biết chất lưu manh gặp may thôi cụ ạ. Sau này đội số má có học có thèm giao lưu đâu.

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

114hangbong

Xe cút kít
Anh em Nghệ An trước thấy tôn thờ lắm, chứ tiếp xúc 1-2 lần hồi chưa hoành tráng thì biết chất lưu manh gặp may thôi cụ ạ. Sau này đội số má có học có thèm giao lưu đâu.
Thằng này là cccc chứ ko phải gặp may đâu cụ ạ. Đời ông làm đời cháu hưởng.