[Funland] Lại một câu chuyện buồn!!!!!!!!!!!

taplai tapdi

Xe tăng
Em nghĩ những vụ như này phải chụp ảnh ghi hình, làm cho ra nhẽ, khách hàng thượng đế nhà mình cứ cắn rơm cắn cỏ để cho bọn gian thương nó đè đầu nên mới càng ngày càng láo.
Tuy nhiên em cũng không tin lắm các cụ ạ, bọn cửa hàng nó mà làm thế, chẳng may có thằng khách nào nó mua xong bóc ngay tại trận, gặp phải thằng rắn mặt nó đập cả nhà hàng ra ấy chứ.
Mà bác chú lại còn giấu tên nhà hàng, thế thì buồn phiền quá.
Em cũng không tin là sao lại thế. Nhưng sự thật vẫn là sự thật.Không có cơ hội chụp ảnh ghi hình vì khi ở nn mới phát hiện ra,thứ 2 nữa chẳng ai bóc ra xem khi được gói ghém cẩn thận cho vào túi và đưa bằng 2 tay cả.

Phỡn

Xe tăng
Em cũng không tin là sao lại thế. Nhưng sự thật vẫn là sự thật.Không có cơ hội chụp ảnh ghi hình vì khi ở nn mới phát hiện ra,thứ 2 nữa chẳng ai bóc ra xem khi được gói ghém cẩn thận cho vào túi và đưa bằng 2 tay cả.
nước ngoài tụt hậu hơn cả việt mềnh đến nỗi cái đt có camera cũng k có hở cụ =))
Em nghi vụ này là ghét ai ghét cả tông ti họ hàng qúa (bị lừa tềnh chả hạn) =))

HoangBoiHuan

Xe hơi
Mấy hôm rồi đi ct nay về lại hầu chuyện các cụ.Em khẳng định với các cụ: Đây là câu chuyện buồn mà tự bản thân không lí giải nổi.
Cụ ko nói rõ ràng ko ai tiếp chuyên cụ đâu. Đã lên đây là phải nói có sách, mách có chứng. Tự bản thân cụ thì làm sao mà lý giải đc. Cai người ăn phải mùn cưa ng ta còn chả hiểu nữa là người đc nói lại. Cụ kể thì cho ra đầu ra đuôi. Còn nếu ko nhớ ad xóa thớt cụ giùm.

humxam75

Xe điện
Có phải cụ chủ là đối thủ của cái cửa hàng mà cụ định đưa tên lên đây ko?

HoangBoiHuan

Xe hơi
Nói chung là cụ vừa ko có bằng chứng, lại không dám nói rõ ràng tên tuổi của hãng bánh. Thì em nghĩ cụ lập thớt câu view thôi, hoặc có ý đồ khác... (E nói có gì ko phải cụ bỏ quá cho).em dân HD là cứ hay nói thẳng. Ko ỡm ờ này nọ được cụ ợ. Còn BĐX vài chục nghìn mà họ làm thế thì coi như mình mua phải hàng dởm. Bỏ qua cái cửa hàng ây.Buồn quái gì, ai trách cụ đc??
Còn nếu là nhà hàng BĐX uy tín như cụ nói cụ cứ thẳng tay nhờ chị bạn gửi vỏ hộp về. Đến cho người ta 1 trận. nhà hàng uy tín họ ko làm ăn vớ vẩn đâu. Còn nếu là nhà hàng em đã nêu tên thì em nói thẳng là họ ko có cái loai bột mùn cưa đó, em khẳng định luôn. E mua làm quà biếu cũng nhiều, mua cho ông ngoại cũng nhiều. em sẽ bỏ qua cái thớt này vì em thấy nóng măt rồi. Em dân HD íu chịu đc cái kiểu mập mờ dư này...
MÀ chủ thớt vừa lên thấy em chém đã lươn mất tiêu roài...

Chỉnh sửa cuối:

kien_ktnl

Xe buýt
E nghĩ cụ bảo bà chị để nguyên gói bột đó và gửi về VNam,sau đó đến nói chuyện với quán để bọn nó biết, đi được cùng ông nhà báo nữa thì ngon, tìm hiểu cái này e nghĩ đơn giản cụ ạ,nếu bây giờ cụ im lặng thì hành động của bọn nó càng thắng lợi cụ ạ

HoangBoiHuan

Xe hơi
Em chả hơi đâu vào đây hóng nữa. Gió phần phật thế này ko khéo ốm...

taplai tapdi

Xe tăng
E nghĩ cụ bảo bà chị để nguyên gói bột đó và gửi về VNam,sau đó đến nói chuyện với quán để bọn nó biết, đi được cùng ông nhà báo nữa thì ngon, tìm hiểu cái này e nghĩ đơn giản cụ ạ,nếu bây giờ cụ im lặng thì hành động của bọn nó càng thắng lợi cụ ạ
Không gửi về được nữa bởi đã bị vất đi rồi. Có lẽ sau này ai đó va phải trường hợp tương tự mới tin.Khi tạo thớt này em dự sẽ không ít OFER HD lên tiếng cho nên đã xin được lượng thứ trước rồi.Trong phạm vi bài này quyết không động chạm tới ai, chỉ đưa ra để mọi người cùng chém gió và chia sẻ.

centurion

Xe hơi
Website
www.babychicvn.com
Thời nào rồi mà còn có vụ này nhỉ, mua về biếu thì chết dở, tốt nhất là bóc ra xem ngay :(

provtc

Xe container
Ơ mà em cũng là dân HD đây, bác chủ thớt nêu đích danh quán ra đi, còn nếu bác không nói ra đc thì bác chỉ là thằng bốc phét dựng chuyện làm quà, mấy cửa hàng bánh đậu xanh... nó giàu sụ uy tín là trên hết sao nó dám bán đểu cho bác đc, vớ vẩn quá.
Mà bột đậu xanh nó có 2 loại, 1 loại bỏ hết vỏ rồi xay thành bột, 1 loại để nguyên vỏ xay thành bột, loại nguyên vỏ khi chưa pha với nước nóng thì nhìn nó hơi sường sượng xanh xanh, còn loại bỏ vỏ xay thì nó mịn hơn. Hay việt kiều yêu nước lâu ko về thấy thế bảo mùn cưa với gì gì đó.

Chỉnh sửa cuối:

nhimsoc

Xe tải
Website
www.nhipcaudautu.vn
HN - HD gần mà, cụ làm lại một chuyến chụp hình quay phim có tên tuổi dẫn chứng lên cho anh em bình loạn và tránh cho những OFer sau khỏi bị

nhq.arch

Xe container
Quán này sắp thành quán của các cụ Hải Dương rồi. E fun tí.
Nhưng mờ các cụ cũng hơi sốt ruột. E thấy chủ lập thớt cũng khá nhạy cảm nên dùng câu chữ cũng cẩn thận đấy chứ. Còn nội dung sự việc thì chưa biết thế nào, có thể có vài nguyên nhân mà các cụ đã đưa ra rồi đấy.

banana for sale

Xe hơi
Không gửi về được nữa bởi đã bị vất đi rồi. Có lẽ sau này ai đó va phải trường hợp tương tự mới tin.Khi tạo thớt này em dự sẽ không ít OFER HD lên tiếng cho nên đã xin được lượng thứ trước rồi.Trong phạm vi bài này quyết không động chạm tới ai, chỉ đưa ra để mọi người cùng chém gió và chia sẻ.
vâng thưa cụ, có thể chuyện cụ kể là thật, có thể có hiểu nhầm gì đó hoặc không, có thể vì bất cứ lý do a bê xê nào đó cụ không tiện đưa lên vì vấn đề nhạy cảm, dưng cụ đưa lên vừa để chia sẻ lại vừa có mục đích đo đỏ kia thì cụ khóa thớt giúp em. Người HD chúng em ít nhiều cũng bị mang tiếng vì cụ giữ kín câu chuyện rồi, đọc cm buông thõng của 1 vài cụ về HD mà chúng em xót xa quá cụ ạ. Tâm tư nguyện vọng của iem chỉ có bấy nhiêu, có gì ko hay ko phải mong các cụ đừng ném đá em

nhimphich

Xe điện
vâng thưa cụ, có thể chuyện cụ kể là thật, có thể có hiểu nhầm gì đó hoặc không, có thể vì bất cứ lý do a bê xê nào đó cụ không tiện đưa lên vì vấn đề nhạy cảm, dưng cụ đưa lên vừa để chia sẻ lại vừa có mục đích đo đỏ kia thì cụ khóa thớt giúp em. Người HD chúng em ít nhiều cũng bị mang tiếng vì cụ giữ kín câu chuyện rồi, đọc cm buông thõng của 1 vài cụ về HD mà chúng em xót xa quá cụ ạ. Tâm tư nguyện vọng của iem chỉ có bấy nhiêu, có gì ko hay ko phải mong các cụ đừng ném đá em
Dân HD mong manh thật:x

bikuha

Xe hơi
Bác lại sai chủ đề rồi, người Hà Lội có thằng em con léo ngửi được chứ chưa nói đến chơi! Mong các Bác bỏ quá.

Em chả liên quan gì tới dân Hải Duơng, chỉ là thi thoảng về công tác hoặc đi qua thì thường sẽ ghé Hải Duơng cơm nước. Xét tổng thể thì dân Hải Duơng chơi được.
Gấp vạn lần dân khúc ruột :)

vua_luoi

Xe điện
bắt đầu lại chửi quê nhau rồi hả các cụ. sít tốp hia

Streamline

Xe điện
Cụ chủ thớt đâu rồi?
Em mà là cụ sau khi biết tin phi ngay về cái quán hôm trước mua hàng làm ngay 1 bịch. Mở ra kiểm tra tại chỗ xem như nào.
Cụ đừng nói với em là cụ quên mất cái hàng đó rồi nhé.

ok123

Xe máy
Vào cafe otofun bây h, toàn chuyện buồn như bản tin thời sự lúc 7h. Tại sao..................................?:-s

taplai tapdi

Xe tăng
Ơ mà em cũng là dân HD đây, bác chủ thớt nêu đích danh quán ra đi, còn nếu bác không nói ra đc thì bác chỉ là thằng bốc phét dựng chuyện làm quà, mấy cửa hàng bánh đậu xanh... nó giàu sụ uy tín là trên hết sao nó dám bán đểu cho bác đc, vớ vẩn quá.
Mà bột đậu xanh nó có 2 loại, 1 loại bỏ hết vỏ rồi xay thành bột, 1 loại để nguyên vỏ xay thành bột, loại nguyên vỏ khi chưa pha với nước nóng thì nhìn nó hơi sường sượng xanh xanh, còn loại bỏ vỏ xay thì nó mịn hơn. Hay việt kiều yêu nước lâu ko về thấy thế bảo mùn cưa với gì gì đó.
Trên diễn đàn này thì mọi thứ bậc tuổi tác, điạ vị xã hội đều coi nhau bình đẳng. Nhưng các cụ cũng chỉ là con cháu khi ở nhà thôi. Bà chị tôi năm nay cũng ngoài 60 rồi không còn là trẻ con nữa đâu, cho nên mức độ hoài nghi cũng nên ở mức mọi người cùng hiểu được. Không nên có ngôn từ không hay các cụ nhé.