Lái mới: Fiat Albea hay Nubira

congnhuanphat

Xe điện
Nếu Chọn lần nữa thì khuyên cụ nên lấy mitsu lancer 2001/2002 hoặc ford laser 2001/2002 giá tầm hơn 200 tý xíu nhưng độ ổn định bền bỉ thì nu và albea phải thua xa.
He cửa Fiat đã khép lại với cụ nên cụ mở cửa Mitsu với Ford và quay sang chê albea x-(
Iem quyết tâm giải nghệ fiat và chỉ tư vấn anh em thôi. Làm fiat cũng vất vả lắm. Đc cái có kinh nghiệm. Giờ bán tất cả các loại otto trừ fiat bác ui.
Cái nầy em éo tin được ạ

seven_love2003

Xe buýt
He cửa Fiat đã khép lại với cụ nên cụ mở cửa Mitsu với Ford và quay sang chê albea x-(

Cái nầy em éo tin được ạ
Em tôn trọng mọi người, kể cả có lúc em định mua xe cụ ấy,(xe nhiều lỗi nhưng cụ ko tư vấn ko thật, e coi đó là người KD nên em ko wuan tâm lắm) nhưng sau giờ quay lại nói Fiat như này thực sự làm e thấy mất giá trị quá,

Loccong

Xe tăng
Từ xưa đến giờ em cũng như mọi người đều công nhận xe nhật ổn định và ít lỗi vặt như fiat. Nhưng đổi lại xe fiat chạy êm và thân vỏ rất bền . vậy thôi.
Biết nhược điểm của fiat thì sẽ ko sợ fiat nữa. Mà xe khác thì quá đơn giản so với fiat về các kiểu lỗi.
Phải nói vậy ko nhiều cụ mới đi fiat choáng.
Cụ vẫn còn mặt để lượn lờ ở box Fiat này hả? Cụ không lừa được ai nữa đâu! Mời cụ lượn để box Fiat được lành mạnh.

haanhbinan

Xe điện
Cụ vẫn còn mặt để lượn lờ ở box Fiat này hả? Cụ không lừa được ai nữa đâu! Mời cụ lượn để box Fiat được lành mạnh.
Lời của cụ Công có gang có thép.

vip tien sinh

Xe ngựa
Chau da an thit chuot o Dong Thap roi ma van thay so so cụ o!
Có thể cụ chửa quen. Chiều nay em chạy lên Đông Anh thấy thanh niên nô nức đi bắt chuột ở cánh đồng.

congnhuanphat

Xe điện

xe.tang

Xe buýt
công bằng mà nói Fiat hay gặp một số lỗi chập chờn là do xe Fiat hiện đại quá (so với thời điểm ra đời nhé các cụ), nếu các cụ nhìn lại giai đoạn 2000-2003 thì các xe cùng đời không có nhiều cảm biến và thiết bị điện tử như Fiat, mà các thiết bị điện tử thì kị môi trường nhiệt đới như VN mình...cùng với đó là nhiều chi tiết chưa được nhiệt đới hóa như xe hàn hay nhật nên...[-( chứ còn nói về cảm giác lái độ đầm chắc thì mấy em Hàn Nhật cùng đời không có cửa (em từng đi các dòng xe hàn nhật cùng đời, tiền ít nó khổ vậy đó các cụ nhỉ)

vip tien sinh

Xe ngựa
Nếu không có cái "khổ" đó thì làm sao cụ cháu mìn gặp nhau được, để có cái mờ vui vầy...
công bằng mà nói Fiat hay gặp một số lỗi chập chờn là do xe Fiat hiện đại quá (so với thời điểm ra đời nhé các cụ), nếu các cụ nhìn lại giai đoạn 2000-2003 thì các xe cùng đời không có nhiều cảm biến và thiết bị điện tử như Fiat, mà các thiết bị điện tử thì kị môi trường nhiệt đới như VN mình...cùng với đó là nhiều chi tiết chưa được nhiệt đới hóa như xe hàn hay nhật nên...[-( chứ còn nói về cảm giác lái độ đầm chắc thì mấy em Hàn Nhật cùng đời không có cửa (em từng đi các dòng xe hàn nhật cùng đời, tiền ít nó khổ vậy đó các cụ nhỉ)

vip tien sinh

Xe ngựa
Hi vọng là không bị lẫn mấy em chuôt thành phố vào cụ nhể
Mấy thằng cò bên em bẫy được con chuột cống to tướng, nặng 1 ký. Tụi nó thui vàng rùi xào sả ớt, em mời mấy anh bạn tới nhậu. Em bẩu đây là thịt dúi, mấy ổng ăn còn bẩu "đây mí là thịt dúi thật...".

seven_love2003

Xe buýt
Mấy thằng cò bên em bẫy được con chuột cống to tướng, nặng 1 ký. Tụi nó thui vàng rùi xào sả ớt, em mời mấy anh bạn tới nhậu. Em bẩu đây là thịt dúi, mấy ổng ăn còn bẩu "đây mí là thịt dúi thật...".
Đọc cmt của cụ xong tự dưng em chóng mặt quá @_@

Bizin

Xe máy
cụ vào box fiat để hỏi thì bản thân cụ cũng tự biết câu trả lời rồi đó
Em chào các Cụ,em có cùng tâm sự với Cụ này...em cần,rất cần sự tự tin để nhẩy hố.Mong các Cụ chỉ bảo giúp ạ.Thực tình em đang lăn tăn giữa siena và wagon,có Cụ nào giúp em mở mắt ra với.Em xin chân thành cảm ơn ạ!(Vì chưa có vodka nên xin nộp sau ạ).

congnhuanphat

Xe điện
Em chào các Cụ,em có cùng tâm sự với Cụ này...em cần,rất cần sự tự tin để nhẩy hố.Mong các Cụ chỉ bảo giúp ạ.Thực tình em đang lăn tăn giữa siena và wagon,có Cụ nào giúp em mở mắt ra với.Em xin chân thành cảm ơn ạ!(Vì chưa có vodka nên xin nộp sau ạ).
Em hỏi khí không phải cụ có biết bia bọt nhậu nhẹt không đã ???
Nếu câu trả lời là có thì lúc đấy mới tính tiếp ạ :-?

seven_love2003

Xe buýt
Em đã mua Fiat rồi cụ nhé, e tuyên truyền cho Fiat ạ :))

Bizin

Xe máy
Dạ,cảm ơn các Cụ quan tâm mem mới.Rượu thì iem cũng chỉ uốn được tí thôi ạ.Còn fiac thì máu nhưng chưa thấy rõ chân lý nên hơi do dự ạ.
Em hỏi khí không phải cụ có biết bia bọt nhậu nhẹt không đã ???
Nếu câu trả lời là có thì lúc đấy mới tính tiếp ạ :-?
Em đã mua Fiat rồi cụ nhé, e tuyên truyền cho Fiat ạ :))

congnhuanphat

Xe điện
Dạ,cảm ơn các Cụ quan tâm mem mới.Rượu thì iem cũng chỉ uốn được tí thôi ạ.Còn fiac thì máu nhưng chưa thấy rõ chân lý nên hơi do dự ạ.
Đấy đấy lúc đầu là uống được một tí nhưng mà về sau uống miết nên nghiền khó cai lắm cụ ạ