[VHGT] Lại mấy "đại da" đi đỗ rất khuỳnh lấn làn ko còn gì để nói. Văn hoá GT quá kém !

lai thue

Xe điện
em xin phép đưa bỉm của Santa và Lac lên để ông tướng đó vào google search thấy được hành động của mình:
Santafe 30T-7251
Lac 22A-014.40

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Ko có lời để bình. Giao thôi VN còn nhiều bất cập lắm. Chả thế mà anh # bên Dầu khí phải nhẩy qua đấy thôi.

blackpaint

Xe container
Sao cụ không dí vào mũi con Fe luôn cho nó lùi lại cơ, cứ ủi cụ ợ. Đúng là 2 ông không phải là ng. Em đề nghị cụ cho 2 con này lên báo ợ...

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Sao cụ không dí vào mũi con Fe luôn cho nó lùi lại cơ, cứ ủi cụ ợ. Đúng là 2 ông không phải là ng.
Ông Lac này hồi tháng trước em còn phải lùi nhường cho ông ý thoát ra đi đón gái, bởi ông ý ko có nước lùi, đằng sau cũng 1 cơ số xe máy sát mít :D

haphan

Xe tải
Đây là kiểu mấy chú nông dân đi xe.

khanhwin100

Xe buýt
VH giao thông là đây

cwise

Xe container
Em đề nghị BQT diễn đàn tặng cụ chủ 01 logo spirit of ecstacy vì tinh thần đóng góp những clip rát hay, điên đảo cộng đồng mạng về văn hóa GT>:)b-):D

ngaynha

Xe tăng
Hôm qua em post nguyên văn "Em ạ 2 con :@) ^:)^" thì có gì sai mà mod nào xóa bài em thế? Còn đầy bài chửi xxx chó cẩu vẫn lù lù ra đấy?
E thì có bài: Không biết đỗ thế họ có thấy xấu hổ k nhỉ
Cũng bị xóa luôn, chả hiểu giề :D

Luu Lehong

Xe container
Em đề nghị BQT diễn đàn tặng cụ chủ 01 logo spirit of ecstacy vì tinh thần đóng góp những clip rát hay, điên đảo cộng đồng mạng về văn hóa GT>:)b-):D
Em chưa biết logo thế nào nhưng rất cảm ơn cụ cwise đã quan tâm! :bz
Nhiều cụ đã lắp camera hành trình thì cứ tham gia GT trên đường HN sẽ nhiều các clip cũng chả kém :D

xe tập lái

Xe đạp
Nhà em cũng gần đấy cụ ạ :D
Tháng trước sau khi có bài phản ánh tình trạng xe đỗ lấn làn thì hôm sau em thấy có 1 TN của phường đeo băng đỏ, cầm gậy dẹp xe đỗ lấn làn đường em đã mừng, nhưng cũng chỉ được 1 hôm,giờ thì đâu lại hoàn đấy, chủ yếu vẫn là xe máy đỗ lấn làn gây tắc nghẽn GT.
Thế nhưng, đôi khi cũng không hiếm lái xe ô tô thiếu ý thức như clip đã ghi:-??
Lần này em quyết ko lùi nhường, lấy Iphone ra chụp ảnh mấy phát làm tay lái xe STF có vẻ ngượng vội đánh lái tránh khi đèn xanh bắt đầu chuyển báo hiệu tín hiệu đi :D
Em cũng bức xúc cái kiểu đi ngược làn của các phương tiện giao thông. Nhiều lần đi vào mấy đường làng mới nên phố như Nhân Chính hay cái đường khu Hạ đình thấy cái đường như 1 chiều đứng im là em phải quay đầu né luôn. Hôm nào buộc phải qua thì dùng lại khóa cổ dựng dọc con wave rồi cầm mũ bảo hiểm ra dọn đường cho xe ô tô đúng làn thoát đi.
Kiểu đi thế này là do thằng đầu tiên nó nghĩ chộp giật mấy giây đèn đỏ trống đường thì vọt được, còn các phương tiện đằng sau thì nghĩ rằng thằng đầu tiên đi được ta ngu gì đợi đúng làn của mình.
Em chỉ dám vận động các anh định chèn đầu rằng phải nhường đường thì ta mới có đường đi, cứ chen như mấy thằng ngu kia thì tắc suốt.

Chỉnh sửa cuối:

vqhung

Xe máy
Hic, e gặp như này nhiều lắm, như vừa rồi e đi từ ngõ ra, gặp xe ngược chiều e dừng lại để nó đi trước, thế là các xe đằng sau cứ thế mà nối đuôi, e ko tài nào thoát được, đã thế mấy xe đằng sau còn bấm còi inh ỏi, đúng là thời buổi này làm người lịch sự sao mà khó thế.

TanLM

Xe tải
Cụ chủ cứ hiền chứ phải E cứ gí sát vào đầu xe, nó lùi để lấy khe mình lại tiến cho chết ..ẹ cái thể loại đấy đi, mà có sao thì chỗ ngã tư Láng và lê Văn Lương có đầy xxx
Có lần trê Đường Lĩnh Nam bé tí tẹo đang tắc có ông cũng nhoi lên rồi đấu đầu với xe bus ngược chiều thế là nó cho đi lùi hơn trăm mét mới nhường cho cái khe để về lane, chắc sau trận đấy cũng ái ra quần

cong_uaz

Xe hơi
khi nào mới đc đường thông hè thoáng .ý thức khi tham ja giao thông đây

FujiS5200

Xe điện
Cụ chủ lành quá. Phải em (em cũng đã từng làm rồi) là em dí sát đầu xem nó định làm thế nào. Cùng lắm cho tắc 1 tí cho dân tình tế mả bố nó lên để lần sau nó còn biết mà chừa, đỡ gây khổ cho những người khác nữa.

tuanhung8668

Xe đạp
để em gọi xuống phòng bảo mấy đứa nó ra đứng đó :) em fun tý, công nhận chẳng nhẽ tông thẳng vào luôn cho bõ tức.

Luu Lehong

Xe container
Cụ chủ cứ hiền chứ phải E cứ gí sát vào đầu xe, nó lùi để lấy khe mình lại tiến cho chết ..ẹ cái thể loại đấy đi, mà có sao thì chỗ ngã tư Láng và lê Văn Lương có đầy xxx
Có lần trê Đường Lĩnh Nam bé tí tẹo đang tắc có ông cũng nhoi lên rồi đấu đầu với xe bus ngược chiều thế là nó cho đi lùi hơn trăm mét mới nhường cho cái khe để về lane, chắc sau trận đấy cũng ái ra quần
Cụ chủ lành quá. Phải em (em cũng đã từng làm rồi) là em dí sát đầu xem nó định làm thế nào. Cùng lắm cho tắc 1 tí cho dân tình tế mả bố nó lên để lần sau nó còn biết mà chừa, đỡ gây khổ cho những người khác nữa.
Nhỡ gặp cái thằng đầu gấu đầu mèo, tay chân dán đầy tranh ảnh nó nóng nên thì thế nào hả cụ! Cái dạng đã đi láo đi ẩu thế thì cũng chỉ nhắc khéo chứ dồn quá, nếu nó có súng hoa cải thì có mà bỏ bu :))