[VHGT & ATGT] Lại lỗi sai làn đường 5, em mắng cho xxx ngã tư Sài đồng im re.

tuongnanh26

Xe tải
Em ngồi hình dung lại đoạn ngã 4 Sài đồng, xem thêm clip và vẽ ra cái sơ đồ. Chỉ nhìn hình vẽ đã thấy xxx làm ăn rất tắc trách, bắt bớ bố láo. Làn đường sai quy chuẩn, vạch vôi không ăn nhập với biển báo, biển báo cũng ko có trong luật... Hy vọng các cụ làm sếp của mấy chú này nếu có lạc vào thớt này thì nên cho thầy trò nhà xx ở ngã 4 Sài đồng chuyển công tác sớm !
Em đính chính thêm chút là khi tới đoạn vạch liền, em có về làn 'xe con đi thẳng'. Có thể nhiều cụ đi vào làn xe con đi thẳng nhưng không sang hẳn làn xe tải nên ko bị vịn.

Việc kẻ vạch phân làn do Bộ GTVT, bắt phạm luật thì CA.
cho nên 2 bộ ko thích ăn nhập vào nhau cụ ah.
XXX nhà ta bây giờ láo lắm rồi,

SonataHQ

Xe điện
giờ xxx toàn kiểu ăn bẩn, nhiều chỗ ở đường 32 có lối rẽ nhưng ko có đèn xanh đèn đỏ cũng để mũi tên chỉ cho rẽ trái, đợt trước nhiều cụ bị vợt chỗ Ebest, nghĩ cái xh thối nát này mà chán!
Cụ nói thế cũng không chuẩn, Mũi tên là vạch kể đường vẫn phải tuân thủ kể cả không có đèn xanh đỏ, nó báo hiệu cho cụ phải chuyển làn để thực hiện việc chuyển hướng. cái mũi tên chỉ cho rẽ trái đó nếu cụ đi thẳng mà đi vào xxx vịn vẫn được.

SH2020

[Tịch thu bằng lái]
em nhận thấy là ở ngã 4 sài đồng hiện nay các anh XXX ăn bẩn nhất ở hà lội này...

HANOICity

Xe điện
Sáng nay em đi bảo dưỡng v2 ở Nissan Long biên, em chạy từ hướng cầu Thanh trì theo đường 5 tới ngã 4 Sài đồng. Cách ngã tư tầm hơn 50m thì làn sát trái có mũi tên chỉ rẽ trái. Em đánh sang làn giữa (xe tải) và nghĩ khả năng dính xxx ở đây. Y như rằng, vừa qua ngã tư là có 1 xxx trẻ ra chỉ gậy rất hùng dũng. Em tạt vào ngay cổng Nissan LB và xuống. Sau màn chào hỏi, xxx trẻ nói: anh đi sai làn, chỗ đó là làn xe tải. Em bảo, từ lúc tôi rẽ vào làn xe tải là bên làn trái có mũi tên rẽ trái, vậy tôi đi thẳng thế nào ? xxx trẻ, nhưng anh đi sai làn, em: giờ anh lên xe, tôi chở quay lại và anh bảo tôi cách đi thẳng nhé. xxx trẻ đuối lý đưa em ra gặp xxx già. Trông tay xxx già này mặt tối mù. Quả thật lý luận chẳng có gì hơn. Em bảo: các anh muốn bắt người ta thì mọi cái phải rõ ràng. Chỗ này mũi tên sai, làn thì rộng = 2 làn xe và vạch vôi mờ tịt. Chưa kể cái biển phân làn ko có trong quy chuẩn và khi tới trước ngã tư sẽ mất hiệu lực do các xe cần rẽ trái, phải và đi thẳng.... xxx già tối mặt bảo: thôi, tôi chỉ muốn anh rút kn, anh đi đi. Em: các anh không vẽ lại vạch và mọi thứ chuẩn chỉnh thì lái xe biết đi thế nào, làm thế nào rút kinh nghiệm ? kể cả mấy xe đi làn trái để đi thẳng kia cũng sai vì mũi tên chỉ rẽ trái. Xong em vỗ vai xxx trẻ an ủi và chào "thank củi rất mục". Hóa ra em chém nhanh quá xxx chưa kịp hỏi giấy tờ xe + bằng lái :) .
Cho xe vào xưởng xong, em ra ngoài uống nước, vẫn còn tức nên em mới kể cho bà bán nước. Bà ý bảo: các anh lý luận thế họ mới chịu chứ tôi thấy ở đây bắt nhiều lắm toàn thấy móc ví. Xong tính tiền, bà chủ quán free luôn, chè rất đặc và ngon !
Lúc ngồi uống nước em thấy xxx đã bắt được 2 cụ, chộp được 1 cụ đang trình bày. Em còn có cam, nợ tối up hầu các cụ.

Hự Hự :)) xxx gặp đúng chuyên gia chém gió trên OF, với kinh nghiệm 5 năm 241 ngày/21,520Km chém gió về những chuyên đề như thao tác vận hành xe an toàn, luật giao thông và văn hóa giao thông. Hiện đang đi xe ba gác với động cơ có mã lực 11493, của hiếm ở OF! Thua là đúng rồi. =D>

ducanhtian

Xe hơi
cái chỗ phân làn đường 5 này giống với ngã tư Hàng Bông và Thợ Nhuộm, ngày trước em đi xe máy đi từ giữa đường rồi ép đàn về phía bốt xxx để dừng đèn đỏ, xxx phi gia bảo em đi sai làn, em hỏi làn chỗ nào mà sai, đường ko vạch ko biển sao bảo em sai, xxx bảo rút kinh nghiệm nhé. Đúng là xã hội thối nát.

VinCook

Xe hơi
hay quá cụ ơi

Nobita VN

Xe tải
Đoạn đường 5 địa phận Hà Nội đi xe con bực mình thật.hướng HP đi HN phân làn nên mình muốn vượt cũng khó.trong khi xe tải xinhan trái và cứ lù lù đi làn xe con.chiều HN về HP từ ngày làm cầu vượt chỗ vòng xuyến Gia Lâm không còn biển đông dân cư,đùng một cái xuống tới gần Đặng Xá lại thấy biển hết hạn chế tốc độ.

nguyenkithanh

Xe hơi
XXX lúc nào cũng ăn bẩn. Nhưng hôm nay bản cũng ko ăn đc với bác rồi.

thanhtung47tl2

Xe máy
Em vừa bị ở đây xong, mất 200k mà giờ vẫn ấm ức, em thì đứng một lúc nhưng đc bác xxx già bảo cho anh ly cafe rồi đi chứ loằng ngoằng thì cái lọ cái chai. Em biết trước thế này thì chả lấy dc tiền của e!

Tommy Ngô

Xe hơi
Em vừa bị ở đây xong, mất 200k mà giờ vẫn ấm ức, em thì đứng một lúc nhưng đc bác xxx già bảo cho anh ly cafe rồi đi chứ loằng ngoằng thì cái lọ cái chai. Em biết trước thế này thì chả lấy dc tiền của e!
200k nếu đúng lỗi sai làn là cụ được xxx quá chiếu cố và thông cảm í. Nếu chắc chắn vịn cụ đc vào lỗi đấy thì cứ phải 5l mới cho đi.

anhtho

Xe ngựa
200k nếu đúng lỗi sai làn là cụ được xxx quá chiếu cố và thông cảm í. Nếu chắc chắn vịn cụ đc vào lỗi đấy thì cứ phải 5l mới cho đi.
Thế mà cái thằng biển 80 đi vào làn xe BRT, thậm chí còn húc mít con nhà người ta mà chả thấy nói rì :).
Làm nghiêm là phải phạt nguội thì dân mới theo được !

Taxi baby

Xe tải
Thế mà cái thằng biển 80 đi vào làn xe BRT, thậm chí còn húc mít con nhà người ta mà chả thấy nói rì :).
Làm nghiêm là phải phạt nguội thì dân mới theo được !
Biển xanh nó xử theo luật " rừng" của nhà nó! Biển trắng, nó xử trắng ass chúng ta.

meomun346

Xe container
Em ngồi hình dung lại đoạn ngã 4 Sài đồng, xem thêm clip và vẽ ra cái sơ đồ. Chỉ nhìn hình vẽ đã thấy xxx làm ăn rất tắc trách, bắt bớ bố láo. Làn đường sai quy chuẩn, vạch vôi không ăn nhập với biển báo, biển báo cũng ko có trong luật... Hy vọng các cụ làm sếp của mấy chú này nếu có lạc vào thớt này thì nên cho thầy trò nhà xx ở ngã 4 Sài đồng chuyển công tác sớm !
Em đính chính thêm chút là khi tới đoạn vạch liền, em có về làn 'xe con đi thẳng'. Có thể nhiều cụ đi vào làn xe con đi thẳng nhưng không sang hẳn làn xe tải nên ko bị vịn.

Cụ đã cẩn thận làm cái sơ đồ này, nhưng nếu cụ đưa cái làn xe đi H Phòng lên phía trên của sơ đồ sẽ hợp hơn và dễ hiểu hơn ạ. Nhìn sơ đồ này, em đã thóang nghĩ chả lẽ chỗ đó đi xe theo luật Mỹ :))

meomun346

Xe container
Lần sau cụ nhớ dặn thêm câu: chú nhớ xe anh, lần sau đừng thế mất thời gian lắm. A đi còn nhiều.
Cụ nên thêm 1 câu nữa. Lần sau chú bắt sai anh là chú sẽ được điều trần với PC 67 đấy. Cụ cứ tung hỏa mù vậy, nó đâu biết cụ quen ai:))

anhtho

Xe ngựa
Cụ nên thêm 1 câu nữa. Lần sau chú bắt sai anh là chú sẽ được điều trần với PC 67 đấy. Cụ cứ tung hỏa mù vậy, nó đâu biết cụ quen ai:))
Luật mập mờ, nên xx cũng mềm nắn, rắn buông !

BìnhLQ

Xe đạp
Cho e hỏi nếu làn đường trong cùng coa vạch rẽ trái và đi thăeng thì xe con có rẽ vào làn giữa đưee đi thẳng nếu như coa đèn đỏ k các cụ a

PhuVan

Xe tải
Tui cũng bị xxx vịn sai làn măt 2 lit