[Thảo luận] Lại là lỗi vượt phải, có nên cho các chú XXX đường 5 đi học lại luật ?

PARASUCO

Xe tăng
Mình tưởng ngay clip đầu tiên xe vượt phải đi làn trong cùng thế kia là sai chứ đúng đâu nhỉ?

Coltplus2008

Xe điện
Gửi clip & ghi âm cho bên báo đài với cấp cao của nó cho nó chết cha nó đi

vam

Xe buýt
may gặp cụ chủ có nhiều thời gian để chiến đấu chứ mấy thằng xxx này bựa quá. Nếu là em nhất định với ngần ấy bằng chứng em sẽ làm đơn khiếu nại cho mấy thằng nhóc này lên ngồi bàn giấy uống mực.

tuanphoto

Xe hơi
ủng hộ cụ đi khiếu nại xxx đội 5

buicongchuc

Xe ba gác
các cụ cho e hỏi ít kinh nghiệm là đường 5 chính xác thì xe o to con được di làn nào ah?
Nếu không có biển phân làn riêng cho xe con, không có biển cấm thì xe con được đi tất cả các làn dành cho xe cơ giới. Thằng nào bắt là bắt láo.

thangktvta

Xe tăng
Ôi m i a bọn xxx lật lọng, thế mà bác còn gọi bằng "chú", xin lỗi chứ gặp em là "ông" và "tôi" ngay, thế này mà cụ chịu được thì cụ quá giỏi!

tuanphucloi

Xe hơi
em đề nghị cụ chủ làm cái đơn gửi lên công an thành phố đi .Anh Chung vừa lên đang cần lấy uy danh.em đảm bảo vụ này mấy ku xxx kia không ăn đòn hơi phí .Cụ mà để yên là em coi thường cụ lắm đới ...

nothinghd

Xe điện
Kụ nài phổ biến kinh nghiệm làm thế nào mà quay nét thế đi! em dự là quay bằng bút phỏng ạ chứ hầu hết các cụ đều quay trên trời dưới đất vì còn đang lo đối phó với đầy tớ tập trung quay là phân tâm ngay nhể
quay bằng đt HTC cụ ợ. Mí cả rảnh rỗi nên cụ ý quay thẳng mẹt chứ ko dấm dúi nên ló mới lét thế :))

longphamhoai

Xe tăng
Em xin lỗi mạng chậm nên em không đọc được hết. Kiểu gì thì em cũng đề nghị cụ gửi cái clip và đơn lên báo đài để xxx không được hỗn, chẳng nhẽ sau này trong 1 ngày đẹp trời, xxx vẫy các cụ lại cứ để cụ đứng đó chơi 2h đồng hồ mà không làm gì a. Các cụ cứ hỏi số 1080 về số DT đường dây nóng của CA-TPHN gọi lên đấy mắng cho chúng nó chết. Kiểu gì bọn nó cũng bị đội kiểm tra xuống làm việc, nhẹ thì mất bữa bia.. còn nặng thì...
Cũng như cụ nào nói ở trên, cụ không gửi đơn khiếu nại lên báo đài, cơ quan nào đó là em cũng giận cụ lắm. 2h đồng hồ của cụ quá quí để từ sau bọn xxx bỏ thói hành dân đi.

anhkhoihn

Xe tăng
cụ vượt phải con matiz màu xanh cốm mờ
Em thiển nghĩ nếu Cụ chủ làm đơn khiếu nại nên chú ý vào việc các anh ấy cầm giấy tờ và bằng lái 2h sau mới trả. Cái sai nhất mà ai cũng biết đó là người thi hành công vụ giữ giấy tờ và bằng lái của chủ xe xong lại nói không cầm. Hành động đó khác gì lừa đảo, không thể chấp nhận nổi người thi hành công vụ nhà nước mà hành xử như vậy. Mong Củ chủ làm cái đơn để cho các anh ấy thấy dân đen chúng tôi chịu đựng đủ rồi, các anh ấy phải thay đổi phong cách làm việc thôi

crazy_stupid78

Xe tải
Thằng cu xxx này môi thâm nên nó quen nhiều xã hội thâm là ph rùi. xxx gì mà ăn nói lấc cấc chả có tư cách đé gì.

phutrong_nguyen

Xe tăng
Em thiển nghĩ nếu Cụ chủ làm đơn khiếu nại nên chú ý vào việc các anh ấy cầm giấy tờ và bằng lái 2h sau mới trả. Cái sai nhất mà ai cũng biết đó là người thi hành công vụ giữ giấy tờ và bằng lái của chủ xe xong lại nói không cầm. Hành động đó khác gì lừa đảo, không thể chấp nhận nổi người thi hành công vụ nhà nước mà hành xử như vậy. Mong Củ chủ làm cái đơn để cho các anh ấy thấy dân đen chúng tôi chịu đựng đủ rồi, các anh ấy phải thay đổi phong cách làm việc thôi
Các a ấy mà thay đổi thì thay vì 2h sẽ là 4h thậm chí còn hơn đấy cụ ah....làm tới số...tới bến để ko dám cầm giấy dù là rất nhiệt tình đưa các bác ấy

xanh

Xe điện
Theo như tiêu đề thớt cụ chủ , không phải xxx đi học lại luật đâu, cả xxx đội 5 và xxx Hải dương, Hải Phòng đều bảo nhau khai thác triệt để lỗi vượt phải , những LX chưa thạo luật làm sao biết được.
Bắt nhầm hơn bỏ sót mờ.

nodoi

Xe tải
Mình tưởng ngay clip đầu tiên xe vượt phải đi làn trong cùng thế kia là sai chứ đúng đâu nhỉ?
cụ vượt phải con matiz màu xanh cốm mờ
Các cụ trên đi học lại luật nhé. Cái xe Matiz nó bò ra đường với vận tôc rùa bò như vậy thì em cũng phải bò song song với nó à.
Làn 3 không cấm xe em, em đi không quá tốc độ quy định, nên không phải em vượt chú Matiz mà là chú ấy đi chậm nên bị lùi lại so với xe em.
Lẽ ra các chú xxx phải bắt xe kia vì tội đi quá chậm gây cản trở giao thông thì có :))
Em còn đoạn clip các chú ấy vặn em tên đăng ký xe không trùng với bằng lái, đoạn này em đang để trong máy tính ở văn phòng công ty, mai em úp lên cho các cụ xem.

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ còn cái cờ-nhíp nào nữa thì phọt nốt ra đi. Cụ làm cái đơn kèm theo mấy cái cờ-nhíp đó cho Cục CSGT ĐB đi ạ! Bọn nó nháo quá!

Mr_June

Xe hơi
Cụ chủ thớt ơi, cụ có đồng ý để e gửi mấy cái clip này đến hotline của VNExpress, Dantri, VNnet.v..v.. ko ạ ? ***, nghe cái thằng ranh con 9x nó bố láo đã đành, cái ông U50 tưởng già đầu phải biết trước biết sau hơn, đằng này lại còn " chúng mày.." " tao ", thực sự ko thể bình tĩnh nổi với mấy ông xxx này.

nodoi

Xe tải
Cụ chủ thớt ơi, cụ có đồng ý để e gửi mấy cái clip này đến hotline của VNExpress, Dantri, VNnet.v..v.. ko ạ ? ***, nghe cái thằng ranh con 9x nó bố láo đã đành, cái ông U50 tưởng già đầu phải biết trước biết sau hơn, đằng này lại còn " chúng mày.." " tao ", thực sự ko thể bình tĩnh nổi với mấy ông xxx này.
Mời cụ, cụ cứ tự nhiên. Em đã đưa lên đây là công khai cho toàn bộ bà con biết rồi mà.

unknown.king

Xe tăng
em vod cụ rồi nhớ. cụ triển hay phết. cái đường 5 củ chuối kinh người. xxx như Lời đồn