[Funland] Lại là đánh ghen ạ

SPL

Xe container
Kinh nghiệm gì đâu cụ. Em cả Gấu hay xuyên Việt nhiều, từ ĐN hất vào trong, khi vào khách sạn thì 2 nhân viên cầm tấm phạt phủ toàn xe luôn, xe máy cũng vậy. Em vào nhân viên cũng phủ bạt, em bảo không cần thì chúng nó bảo: "anh chị có ĐKKH à?"
Sao vc em vào ĐN chúng nó có hỏi giấy ĐKKH đâu cà, hay KS chỗ cụ nó hơi bị...........tụ điểm ;))

Ndriver

Xe tải
em vẫn nhìn thấy xe chạy ngoài đường biển phía sau vẫn dán kín báo.

Chán.

Bus_nhanh

Xe điện
Cháu cũng chứng kiến cảnh 4 chị khoảng 40-45 tóm đánh 1 em khoảng 20-22.
Cũng đứng vào can, nhưng không lại được. Một chị chỉ vào mặt em bảo mày lùi ra để tao giải quyết, đây là chuyện nhà tao. Các chị đó ra tay quá kinh khủng... toàn cầm chìa khóa chơi vào mặt em kia... Máu bám đầy khuôn mặt em nó ... nhìn vừa thương vừa hãi ! Lúc này anh chống cũng ra đến nơi, đứng ra cảm cho em kia chạy ngược vào KS.
Theo như chị kia( đánh ghen) thì chồng chị này cặp với em nó, hôm qua chị ấy đã bắt trượt.. vì em nó khi đi vào KS thì mặt váy, nhưng đi ra thì mặt quần Jean.. nên đã thoát, hôm nay mới tóm được. Em này cũng làm ngân hàng VIB, còn chồng thì là DN.

quangpa84

Xe máy
Bác chả ga lăng gì cả thấy thế thì phải xông vào anh hùng cứu mỹ nhân chớ, sau đó đưa em nó đi bệnhh viện rồi...xin số điện thoại rồi...tùy bác:D

xaydung20ld

Xe tải
Em khoái cụ chủ, nhất là cụ chủ có vẻ ... hứa hẹn nhỉ ?

...... không thì em lại là giám định viên bất đắc dĩ xem cái của 27 khác cái của 40 ở chỗ nào :D. Mà nếu có phải giám định viên thì em cũng sẽ chụp ảnh đầy đủ để nhờ hội đồng giám định OF đưa ra kết luận cho khách quan :)):)):)):)):))..
thế nào cũng có dịp ... cụ chủ nhỉ ?

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Em dập dòm đọc thớt này bao nhiêu lần...định cmt mà cứ ngập ngừng vì có vẻ không ai chung quan điểm vs em :D
Là em: Em chẳng bao giờ đánh ghen, em thề...sống với nhau vì " niềm tin ", niềm tin ở đây là tôn trọng nhau, là gia đình, là con cái .... hết " niềm tin " thì mỗi người một ngả trong nhẹ nhàng...Sao lại phải " đánh ghen " khổ sở thế nhỉ ^#(^
À tại vì, anh chồng một mực với vợ là thế này, anh thề, anh hứa, anh đảm bảo là anh chỉ có mình em.
Với lại, lúc chưa đến 30 or ngấp nghé 30, nghĩ hết niềm tin là có thể chia tay nhau được. Nhưng có nhiều trường hợp, chồng có nhà, đẹp, xe ngon, bụng phỡn, rửng mỡ ra như ngày hôm nay có không ít công lao của vợ. Thế nên bây giờ các chị ý già rồi, ko được xinh đẹp nữa, đã lao tâm khổ tứ vì cái gia đình để chồng được như ngày hôm nay nên các chị ý bực, bực mấy em xinh tươi chỉ biết bán thân nuôi miệng và mua sắm một số thứ khác, tranh cướp thành quả lao động của các chị ý. Mà nói các chị ý xa xôi làm gì, là tớ á, chồng tớ mà léng phéng mà tớ biết được là chỉ có hoạn. cắt chim, xong.

HaGiangPho

[Tịch thu bằng lái]
À tại vì, anh chồng một mực với vợ là thế này, anh thề, anh hứa, anh đảm bảo là anh chỉ có mình em.
Với lại, lúc chưa đến 30 or ngấp nghé 30, nghĩ hết niềm tin là có thể chia tay nhau được. Nhưng có nhiều trường hợp, chồng có nhà, đẹp, xe ngon, bụng phỡn, rửng mỡ ra như ngày hôm nay có không ít công lao của vợ. Thế nên bây giờ các chị ý già rồi, ko được xinh đẹp nữa, đã lao tâm khổ tứ vì cái gia đình để chồng được như ngày hôm nay nên các chị ý bực, bực mấy em xinh tươi chỉ biết bán thân nuôi miệng và mua sắm một số thứ khác, tranh cướp thành quả lao động của các chị ý. Mà nói các chị ý xa xôi làm gì, là tớ á, chồng tớ mà léng phéng mà tớ biết được là chỉ có hoạn. cắt chim, xong.
Vãi :(

Trước có vụ cắt xong vứt luôn nồi nước xôi.

Có vụ còn sợ nối được còn đạp cho toét đi

kinh hồn các mợ =))

KIA Q7

Xe tăng
Phụ nữ thường thích đàn ông hư hỏng. Một ông chồng hơi phóng đãng một chút sẽ được vợ yêu nhiều hơn.

hoinhap

Xe tăng
Có mợ còn bảo là làm sao mà bỏ được cái máy in tiền!?

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Vãi :(

Trước có vụ cắt xong vứt luôn nồi nước xôi.

Có vụ còn sợ nối được còn đạp cho toét đi

kinh hồn các mợ =))
Cụ hay nhỉ, ai bảo léng phéng làm gì mà kinh với chả hãi. em là em ủng hộ phương án cứ đánh ghen cật lực vào. Cho chừa cái thói ong bướm ra, thích cặp bồ à, cứ về nói thẳng thừng với vợ là ly dị rồi thì muốn đi với em nào thì đi, cặp với em nào thì cặp. Đây cứ ong ong bướm bướm, hưởng thú vui hoan lạc cuộc đời trong khi bao người khác phải khổ sở. Riêng các em gái cặp bồ thì phải rạch mặt ra, cạo trọc bôi vôi vào cho chừa cái thói dâm phụ. Cái loại lười lao động, đi ngủ với các ông bụng phệ, để hòng mua được đôi giày, chiếc túi hàng hiệu khoe mẽ với đời là ta sành điệu thì cho chừa đi.
Em chỉ muốn nói : " Đánh ghen có văn hoá giữ mới được chồng, đánh ghen không có văn hoá liệu có giữ được chồng hay không thôi " :D
Và với câu chuyện chủ thớt kể thì với em hành động đánh ghen đó là không bao giờ xảy ra :)
Ôi, em xin mợ, đã là đôi bên cùng có văn hóa thì không đi cặp bồ buổi trưa vào nhà nghỉ như thế đâu nhá, nếu có văn hóa là 2 vợ chồng thẳng thắn trao đổi với nhau về tình cảm, cảm xúc chứ, thế này chỉ là lành làm gáo, vỡ làm môi thôi nhá =)) =)) =))
Đấy sợ chưa.

Hại Điện

Xe container
Khiếp, mợ chém ác liệt quá....rùi để Sói vào Sói đọc mà tởn =))=))

hoinhap

Xe tăng
Cụ hay nhỉ, ai bảo léng phéng làm gì mà kinh với chả hãi. em là em ủng hộ phương án cứ đánh ghen cật lực vào. Cho chừa cái thói ong bướm ra, thích cặp bồ à, cứ về nói thẳng thừng với vợ là ly dị rồi thì muốn đi với em nào thì đi, cặp với em nào thì cặp. Đây cứ ong ong bướm bướm, hưởng thú vui hoan lạc cuộc đời trong khi bao người khác phải khổ sở. Riêng các em gái cặp bồ thì phải rạch mặt ra, cạo trọc bôi vôi vào cho chừa cái thói dâm phụ. Cái loại lười lao động, đi ngủ với các ông bụng phệ, để hòng mua được đôi giày, chiếc túi hàng hiệu khoe mẽ với đời là ta sành điệu thì cho chừa đi.

Ôi, em xin mợ, đã là đôi bên cùng có văn hóa thì không đi cặp bồ buổi trưa vào nhà nghỉ như thế đâu nhá, nếu có văn hóa là 2 vợ chồng thẳng thắn trao đổi với nhau về tình cảm, cảm xúc chứ, thế này chỉ là lành làm gáo, vỡ làm môi thôi nhá =)) =)) =))
Đấy sợ chưa.
Mợ bớt nóng tý nào, đàn ông ra đường ong bướm 1 tý để lấy cảm hứng tối về diễn cho mượt mà!

TungNguyenMD

Xe container
Em chỉ muốn nói : " Đánh ghen có văn hoá giữ mới được chồng, đánh ghen không có văn hoá liệu có giữ được chồng hay không thôi " :D
Và với câu chuyện chủ thớt kể thì với em hành động đánh ghen đó là không bao giờ xảy ra :)
Vote cho mợ!
Chồng mợ thật có diễm phúc.
Thế này mới là phụ nữ chứ
Ước ao của cả đời em là gặp được người pn thế này

Nine

Xe điện
Gấu nhà em đọc bài này xong bẩu nếu bắt gặp em như thế thì cắt rồi vứt cho vịt ăn. Sợ quá

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Vote cho mợ!
Chồng mợ thật có diễm phúc.
Thế này mới là phụ nữ chứ
Ước ao của cả đời em là gặp được người pn thế này
Em biết mà, mợ gió chưa có chồng. Mợ gió đang câu viu. :D. =))
Hồi em chưa chồng em cũng rứa. :x :x :x