Chi hội Lại được nhậu rồi - Chúc mừng SN Bemylover

smalldonkey

Xe tăng
Con Khỉ bảo ở chỗ nào thì gọi lếu gọi, mềnh tưởng giải tán thế là lại chở gấu về. Hèm
Hị nếu thật sự muốn quay lại thì ng ta chắc sẽ k ngại nhấc đt nên để gọi 1 cuộc điện thoại mà... Lúc í e say gần chết rồi ...

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Tại chú hát ít nên say
Lần sau cạch cái quán này đi nhé. Lởm kinh hồn, 2 míc thì xịt mất 1. Âm thanh thì cứ gọi là phè phè.... NV chở hoa quả ra ùn ùn dật bia ầm ầm.. Không biết khách có ăn hoặc uống không. May hôm qua mình còn đuổi bớt đc mấy đĩa hoa quả chứ không thì thanh toán chết tiền.

smalldonkey

Xe tăng
Thống nhất là lần sau giải tán quán đó anh nhé. Để lựa chọn quán khác ....

Hanoixinhdep

Xe buýt
Lần sau nhất định e sẽ tham gia (nhờ cụ Khỉ báo sớm hơn để e cancel các lịch khác ạ, tks cụ khỉ nhiều)
Nhân tiện có cụ nào có cái logo Oto fun cho em xin luôn ạ. Hôm nọ cụ KHỉ cho em cái logo KFC, e hí hửng đến lấy, nhg đến tận bh vẫn chưa có gì để dán cả

smalldonkey

Xe tăng
Lần sau nhất định e sẽ tham gia (nhờ cụ Khỉ báo sớm hơn để e cancel các lịch khác ạ, tks cụ khỉ nhiều)
Nhân tiện có cụ nào có cái logo Oto fun cho em xin luôn ạ. Hôm nọ cụ KHỉ cho em cái logo KFC, e hí hửng đến lấy, nhg đến tận bh vẫn chưa có gì để dán cả
Mợ nên sắp xếp thời gian chủ nhật ra hotpub ngồi với mọi người 1 buổi đi ạ ... Hị hị

Hanoixinhdep

Xe buýt
sao cụ nói muộn thế, e tưởng tuần này mọi ng vừa tụ hôm thứ 6 thì hôm nay thôi chứ. mà chiều qua em vừa ngồi đấy xong, có gặp ai đâu ... Chủ nhật tuần sau nhất định em sẽ ra, nhưng ở đấy để xe hơi khó nhỉ, hôm qua em mất 30N

Chỉnh sửa cuối:

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
sao cụ nói muộn thế, e tưởng tuần này mọi ng vừa tụ hôm thứ 6 thì hôm nay thôi chứ. mà chiều qua em vừa ngồi đấy xong, có gặp ai đâu ... Chủ nhật tuần sau nhất định em sẽ ra, nhưng ở đấy để xe hơi khó nhỉ, hôm qua em mất 30N
Mấy a e vừa ở hotpub về đây, mợ cứ ra 2h e đảm bảo mợ ko mất 30k nữa. Nếu mất e trả nhá. Mà hqua e cũng ngồi ở đấy từ 9h30 đến 3h chiều. Nếu mợ đi con hyundai mầu đen thì e gặp mợ rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Hanoixinhdep

Xe buýt
Mấy a e vừa ở hotpub về đây, mợ cứ ra 2h e đảm bảo mợ ko mất 30k nữa. Nếu mất e trả nhá. Mà hqua e cũng ngồi ở đấy từ 9h30 đến 3h chiều. Nếu mợ đi con hyundai mầu đen thì e gặp mợ rồi.
k phải em đi huyndai đen đâu ạ (nhan sắc của em k được đến mức đấy đâu ạ)... cụ ngồi bàn nào thế, trong hay ngoài

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
k phải em đi huyndai đen đâu ạ (nhan sắc của em k được đến mức đấy đâu ạ)... cụ ngồi bàn nào thế, trong hay ngoài
À thế mợ cũng ngồi cùng hội đó à? Lúc về e thấy mấy xe đấy đều dán logo otofun. E ngồi trong ngay bàn đầu tiên từ cừa vào e ngồi 1 mình với laptop. Cái mợ mặc bộ váy phấn hồng đấy lúc đầu ngồi ngoài cứ nhìn e bị e nhìn lại lúc sau chuyển vào trong mợ đó đi cả 1 mợ nữa, 2 mợ này đến đầu tiên trong nhóm đấy.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
À thế mợ cũng ngồi cùng hội đó à? Lúc về e thấy mấy xe đấy đều dán logo otofun. E ngồi trong ngay bàn đầu tiên từ cừa vào e ngồi 1 mình với laptop. Cái mợ mặc bộ váy phấn hồng đấy lúc đầu ngồi ngoài cứ nhìn e bị e nhìn lại lúc sau chuyển vào trong mợ đó đi cả 1 mợ nữa, 2 mợ này đến đầu tiên trong nhóm đấy.
Haizzz, cái lão Ngựa này kinh lém, mợ HNXĐ đừng chơi với lão ấy ;))

Hanoixinhdep

Xe buýt
k phải em, em đến sau ạ ... hihihi bộ váy màu phấn hồng, cụ tả chuẩn đới

Hanoixinhdep

Xe buýt
cụ nhìn trong hội đó, ai xấu nhất là em đới

Khoai lang

Xe buýt
Khiếp quá, vừa dính quai bị xong tán gớm thật! Ngộ bái phục lỵ hà!!!!!!!!!!!!!11

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Khiếp quá, vừa dính quai bị xong tán gớm thật! Ngộ bái phục lỵ hà!!!!!!!!!!!!!11
A ko phải xấu tính thế nhá, bẩn vừa thôi,:)) ko ăn được định đạp đổ hử:)) A bẩu e bị thế để mợ í biết e hỏng rồi phỏng? Hơi nhầm đấy.:))