[Funland] Lại đón tại chân công trình?

Cavaho

Xe tăng

Lacet_ti

Xe container
Xét đơn thuần vụ này, lý do nào cụ mắng chửi tòe loe thế nhỉ? Như kiểu OF giờ là sàn tập chửi miễn phí chứ không phải là diễn đàn của các cụ cũng được kể là có tí tuổi ý nhể.
Thật,
Bao nhiêu người bung bô mãi ko hết thúi
Mà còn chửi nà sao :))

123 Uốn

Xe điện
Đang có 2 luồng 1 bênh, 1 đá thì anh phá bí này với phe còn lại đang vùng vẫy ghê đấy. Đợi xem kịch màn tiếp theo nào.

NHD78

Xe máy
ĐB đã lên tiếng .... có gì căng ?
Nguyên văn bài này trên Tiền phong nó thế này bác ạ.
Đọc gì ba cái báo lá cải.

NHD78

Xe máy
Theo quy định thì phải là Phó bí thư Tỉnh, thành phố trực thuộc Trung Ương mới đủ tiêu chuẩn đưa đón. Vậy Phú Yên có phải là tỉnh, thành trực thuộc Trung Ương không?
Bác đã google ra được cái văn bản không nốt luôn cái thông tin bác hỏi. Tôi dự là bác đang hỏi đểu. Còn đểu ai thì chưa biết :))

hoviethung

Xe lăn
Em ủng hộ bác này yêu cầu điều tra kẻ cố tình viết bài với mục đích gì. Cá nhân em thấy bác này chẳng có gì sai: sân bay thuộc quản lý của cơ quan người ta, vào và đỗ chỗ nào do sân bay hướng dẫn (ông giám đốc đã nói đồng ý vì sân bay ít khách, xe ô tô ra vào thưa thớt); nếu sai và gây mất an toàn bay thì ông giám đốc phải chịu trách nhiệm với cơ quan cấp trên ngành của ông ấy. Nếu ông ấy chứng minh được là phải cho vào vì bị bắt buộc hoặc ko cho vào nhưng lái xe cố tình vi phạm còn ở đây lái xe phải theo hướng dẫn của các bộ phận tại sân bay. Một số cụ nói kể cả được sự đồng ý của sân bay cũng ko được vào vì quy định đặc thù của sân bay thì xin thưa như luật quy định đèn đỏ các phương tiện phải dừng lại nhưng trong trường hợp phía bên đèn xanh ko có phương tiện đi tới thì CSGT có thể yêu cầu các phương tiện đang dừng đèn đỏ đi dù đèn đang báo đỏ và đồng chí cảnh sát phải chịu trách nhiệm về quyết định của mình. Sân bay tỉnh lác đác vài xe đi đến nên họ có thể linh động cho 1 số xe miễn họ thấy đảm bảo an toàn.
Sắp hội làng bao giờ cũng có chuyện. Không loại trừ mưu hèn kế bẩn được áp dụng. Không muốn tin nhưng nhiều khi cũng cảm thấy nghi ngờ? Hi vọng cơ quan điều tra sẽ làm rõ động cơ của người đưa tin. Nhưng lúc đó hội làng cũng bế mạc

truong_son

Xe máy
lại hóng vụ này k biết có chìm xuồng không

vịt nước

[Tịch thu bằng lái]
Bác đã google ra được cái văn bản không nốt luôn cái thông tin bác hỏi. Tôi dự là bác đang hỏi đểu. Còn đểu ai thì chưa biết :))
Xoáy vào cái nghị định này làm gì. Chỉ cần hỏi con dâu và cháu nội của lão phó bí thở có tiêu chuẩn trèo lên xe công vụ từ chân mái bai hay không là đủ.

Cà tàng

[Tịch thu bằng lái]
Ông chú em lam CT thị xã xong hết nhiệm kỳ thì cụ ấy lam PBT thuong trực thị ủy nhiệm kỳ mới là xuống hay lên cụ
Chủ tịch hơn chứ. Nhưng vấn đề là PBT có khi là trung gian để lên bí thư khi bí thư đã được bấm chỗ khác thì đó chỉ là nước cờ.

Nam Đế

Xe buýt
Ông chú em lam CT thị xã xong hết nhiệm kỳ thì cụ ấy lam PBT thuong trực thị ủy nhiệm kỳ mới là xuống hay lên cụ
Em cũng nghĩ như cụ bên trên. Chủ tịch thực quyền nhiều hơn, bên Đảng chủ yếu cho chủ trương về nhân sự, Phó Bí thư thường trực có thể sẽ kiêm thêm chức Chủ tịch Hội đồng nhân dân. Chú của cụ mới 4x nếu quan hệ tốt thì một hai năm sang bên Sở, ngành thì thơm hơn :D