Lại có đứa nó định lừa em :D

Winstorm07

Xe container
Em chưa kịp nhắn số cho em nó thì lượn mất rồi các cụ ạ :D
Cảm ơn các cụ cho em số thẻ, để em nó còn à ơi nữa thì em sẽ lấy số thẻ các cụ cho em khuyến mại :D

For You

Xe hơi
Cugx kiểu hú họa này mà mới đây em với Gấu được hưởng 2 ngày ở Rì sọp miễn phí đấy. TRuyện là thế này:
Sáng hôm 03/10. Tự nhiên có 1 số đt đầu 08 (trong SG) gọi vào số máy của em và đề nghị được nói chuyện. Nghe giong ngọt ngào dẽ thương lắm. Đang rối nên em đồng ý, hóa ra đó là em NV tiếp thị của tập đoàn NINHVAN BAY, chuyên kinh doanh về chuỗi rì sọp. NÓi chuyện khoảng 30', nóng hết cả máy, em ấy đề nghị cho đ/c để gửi tài liệu .... Mấy hôm sau có bưu phẩm thật, trong đó có rát nhiều tài liệu giới thiệu về NINHVAN BAY. Em điền vào 1 mẫu khảo sát và gửi về công ty .... 2 hôm sau nhận được chuyển phát nhanh 1 Voucher miễn phí 100 cho 1 phòng 5 sao tại VanLong Ninh Binh. Hóa ra cũng có lúc bị gọi hú họa cũng hay phết đấy các cụ ạ
Em cũng có cái này, nhưng nó bắt nghỉ ngày thường. Bây giờ nó nằm trong thùng rác rồi.

Marlon Brando

Xe buýt
Cụ này dùng đúng đòn của e,hế hế
E dùng 3 sđt nhưng nó nt đúng số đẹp,còn 2 số kia thì k thấy,đỉu thía.
Trước e cũng nhận được những cái tin loại này! xóa mất rồi nhưng e cũng nhắn lại, nội dụng đại thể thnay:
Đầu kia: dạo này thế nào rồi? Tớ xxx đây, cậu bận gì không? tớ nhờ chút việc?
E: Uhm, tớ rảnh mà, việc j thế cậu?
Đầu kia: Cậu mua giúp tớ cái thẻ viettel nhé, tớ đang có việc cần gấp, hiện tại ko đi mua đc
E: uhm, cậu mua thẻ bao nhiêu?
Đầu kia: Cậu mua giúp tớ thẻ 100k nhé!
E: Uhm, cậu chờ tớ chút nhé, để tớ đi mua!
15p sau!
Đầu kia: Cậu mua giúp tớ chưa?
E: Uhm, tớ đang đi, cậu chờ tớ chút nhé :))!
15p sau:
Đầu kia: Cậu mua đc chưa?
E: Vẫn chưa mua đc, chờ tớ thêm tẹo nữa :))

Chỉnh sửa cuối:

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn
vụ này diễm rồi

chủ thớt cho cái số ĐT

mai hết tiềêng , nhắn SMS xin chủ thớt cái thẻ

TungNguyenMD

Xe container
Đây chắc là em Trang " chíu khọ" biết cụ là OFer nên đùa tý cho vui đây mà :))

PhanhGap

Xe điện
Ối giờ, cái vụ Trang này có lần nhắn tin cho E rồi, bịp bợm đấy. Còn có cả thằng dt hẳn hoi xưng tên là Tuấn nữa cơ, E hỏi lại Tuấn nào thì nó bảo là: thế chú em biết được bao nhiêu Tuấn? Nó bảo là đang đi công tác tỉnh xa, nhờ mua 1 cái thẻ VT 500k. E hỏi nó là có phải A Tuấn Trưởng ban HC k? Nó cứ lấp lửng, E bán tín bán nghi đt ngay cho ông anh mình quen giả vờ hỏi thăm thôi. Lộ ra là nó bịp, sau đó nó lại đt hỏi là: việc A nhờ chú thế nào rồi. E bảo là bố mày báo cáo đơn vị bắt mày vì tội mạo danh, mày thích không, sau đấy E cho sdt của nó vào black list, nó dt thêm 1 lần nhưng bị ngắt rồi sau đó thôi luôn. Việc này nó nhỏ nên E cũng bỏ qua (vì cũng mới chỉ định mua thẻ thôi). Nếu mua rồi mà gửi cho nó thì lại đi 1 nhẽ khác.

PhanhGap

Xe điện
À mà thêm 1 tí nữa: tối hôm kia có 1 số máy đầu 0123 nt cho E: A oi. Chẳng hiểu lại mang của lạ ra câu tiền hay gì nữa đây.

BMW_6688

Xe container
Kỉu lày iem pị mấy phát rồi.rưng mà khó ăn của iem lắm nha.pố khỉ lười lao động đến thế là cùng,nhục quá.

xedieu

Xe cút kít
Cụ Uyn quên nhanh thế. Đây là số của em Trang bèo tấm, người Cần Thơ, làm ở quán mát xa mà hôm em đưa cụ đi đấy. Em lấy số của cụ cho em nó và dặn khi nào cần thẻ đth thì làm như thế, như thế...

Nhanh quên quá... :(

anhyeuem_ld

Xe hơi
Cụ Uyn quên nhanh thế. Đây là số của em Trang bèo tấm, người Cần Thơ, làm ở quán mát xa mà hôm em đưa cụ đi đấy. Em lấy số của cụ cho em nó và dặn khi nào cần thẻ đth thì làm như thế, như thế...

chết chết thế này thì căng quá

Winstorm07

Xe container

Em vừa nhắn cho em nó cái số của cụ để em nó check xem có phải số người quen kô!??!!!
Thế mà chưa thấy em nó nhắn lại ;))
Nếu em nó mà nhắn lại đúng là biết anh Điếu thì em sẽ nhắn cho cái mã thẻ cào 500K. Em mua sẵn cào sẵn rồi đây này :D

maytrangzx

Xe tải
Em cũng bị nhưng không ăn nổi cái thẻ nào của em :P

xuanngoc

Xe tải
hehe đúng cái vụ giống e rồi may mà e cũng không bị mắc lừa

xuanngoc

Xe tải
Em cũng vừa gặp chuyện này hôm qua. ĐT của hắn là 01648513207, nhắn đến máy em "thuy day, co ban j hok t nho chut". Em biết ngay là vớ vẩn rồi, gúc phát ra hắn tên Hoài ở 30 Trần Quang Diệu Q3. Em nhắn lại "so dt nay la cua Hoai ban toi trong hcm, sao Thuy lai dung".
Mất hút luôn, he he.
ơ đúng số này nhắn cho em rồi, nội dung cũng thế này , e này là bạn của em và bác rồi

xedieu

Xe cút kít
Em vừa nhắn cho em nó cái số của cụ để em nó check xem có phải số người quen kô!??!!!
Thế mà chưa thấy em nó nhắn lại ;))
Nếu em nó mà nhắn lại đúng là biết anh Điếu thì em sẽ nhắn cho cái mã thẻ cào 500K. Em mua sẵn cào sẵn rồi đây này :D
Em đi mát xa lấy tên là Lệ Xuân, còn sdt thì em đưa số của cụ! :D

quangtayho

Xe container
Em cũng có cái này, nhưng nó bắt nghỉ ngày thường. Bây giờ nó nằm trong thùng rác rồi.
Phí thế. Đi cho biết cái Rì sọt 5 sao nó thế nào. An thì ra NInh BÌnh ăn. Giá 1 phòng rẻ nhất la 105$ đấy cụ nhá.

resdul

Xe tải
Nhà cháu hôm nay cũng suýt bị lừa cụ ạ.
Đang ở công ty, tự nhiên thầy 1 em gái tầm 30 nhanh nhẹn khỏe mạnh, mở cửa đi vào, rồi đứng lù lù ở đấy, em thư ký đi vắng nên không ai đế ý, nó cứ đứng ở đấy 1 lúc, nhà cháu mới ra hỏi có việc gì, nó không nói gì, cứ nhìn rồi dơ ra 1 túm bút, với 1 cái giấy chứng nhận tàn tật gì đấy có dẫu đỏ, cháu cũng chẳng để ý của bọn nào, với 1 cái sổ mở ra, trong trang giấy có 1 lô chữ ủng hộ của sinh viện trường này, cán bộ tỉnh kia.
mất 1 lúc cháu mới hiểu là nó làm bộ ở hội câm điếc nào và bán bút, tăm để xin từ thiện, cháu nhìn nó trông sáng sủa nhanh nhẹn khỏe mạnh không ra vẻ gì là câm điếc hết.
Cháu bảo nó đi ra ngoài không được tự tiện vào cty, nó giả bộ không nghe thấy cứ giơ giơ mấy tờ giấy, bảo 2 lần không được, cháu mới bảo "chị ra ngoài ngay không tôi gọi bảo vệ nên bây giờ", lạ quá nó điếc mà nghe rất rõ, quay ngoắt người đi ra ngoài. Cháu thấy nó nghe được cũng mừng, không lại nhẫn tâm với người tàn tật.

tausuot

Xe buýt
Vụ này e cũng mới gặp khoảng 1 tháng nhưng nó chat bằng nick YM ăn trộm của 1 cô bạn e chứ ko SMS.
E biết tỏng trò này nên à ơi 1 lúc rồi chửi nó té tát.

hanjee

Xe đạp
Ui giời trò này em cũng gặp phát "Thủy đây", cứ tưởng đứa bạn hồi ĐH... Chắc tại hôm rồi đi đấm bóp bị em ji ji lấy số

=))=))=))=))
lại cái bài cũ rích
chả hiểu con người bi giờ thế nào nưa
chán quá
chả chịu lao động
nó đang lao động trí óc đấy,ai không dùng trí óc thì bị nó chơi thôi