[Funland] Lại cắt xén khẩu phần ăn trẻ con

Rivers

Xe container
Bà chị em, hai đứa cũng cuốc tế, sau một cấp thì quyết định cho về học trường công.

chiquynhvn90

Xe tải
Theo như các thày giảng bài online cụ thuộc nhóm lười. =))
p/s; Nhiều cụ không hiểu 1 điều rất đơn giản. Có người làm việc 1-2 tiếng bằng người khác làm việc đó cả ngày.
Ai bảo cụ em lười.
Năm nào em chả đạt danh hiệu Chiến sỹ thi đua, Đảng viên hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ.
Lười là lười như nào

Dân Tổ

Xe container
Mon nó chỉ là phương pháp dạy và học thôi cụ, k liên quan gì đến cách vận hành cũng như chất lượng của mỗi trường
Vâng đúng rồi, bà xã em cũng vừa bảo như cụ chia sẻ. Cứ thấy 1 loạt toàn Montessori em lại tưởng nó là chuỗi như kiểu caphe :))

phuongmit

Xe cút kít
Vâng đúng rồi, bà xã em cũng vừa bảo như cụ chia sẻ. Cứ thấy 1 loạt toàn Montessori em lại tưởng nó là chuỗi như kiểu caphe :))
Hihi mon thì giờ những trường tư cỡ 5tr học phí họ cũng áp dụng 1 phần giáo án để dạy các em bé rồi cụ, nói chung là cũng tân tiến, đỡ cảnh ăn rồi ngủ, ngủ dậy lại ăn :))

Dân Tổ

Xe container
Hihi mon thì giờ những trường tư cỡ 5tr học phí họ cũng áp dụng 1 phần giáo án để dạy các em bé rồi cụ, nói chung là cũng tân tiến, đỡ cảnh ăn rồi ngủ, ngủ dậy lại ăn :))
Vâng, thời 2 đứa nhà em đi học thì cũng học phí tầm 7tr, thấy cũng rất ổn cụ ạ, ăn uống, liên lạc và các hoạt động cho bọn nhỏ. :D Các cô giáo thì trẻ và xinh, mặc mấy bộ hồng hồng hơi căng chật tí hí hí ;))

BìnhMinh89

Xe tăng
Lũ ăn chặn, ăn bớt bữa ăn của trẻ em, của học sinh là lũ khốn nạn.Toshiba nhà chúng nó, chúng nó không có con hay sao các cụ nhỉ? x-( Lại còn quốc với chả tế.
Đúng tsb nhà chúng nó chỉ được cái đớp là nhanh, mà lại toàn kiểu bòn nơi đũng rách đãi nơi ship hồng nó mới khốn nạn chứ… Nhìn cái mặt bọn chuyên ăn đứa nào đứa nấy mặt mày phúng phính hồng hào lắm :((

hoangdang2002

Xe tăng
Sao các cụ cứ thần tượng mấy thằng bắt dân làm nhiều thế nhở,
Làm ít, mà lương vẫn cao, ấy mới là cái hay chứ.
Công chức em ngày làm 3 tiếng, tuần nghỉ T7, CN, lương vẫn thoải mái sống. Trông bọn Nhật mà thấy chúng nó cực quá.
e ko nói về thu nhập, e nói về sức khoẻ, thể trạng của họ!

trasuanong

Xe tải
Vậy là trường này bị cô giáo lật bài à. Chính vì cái việc không thể rõ ràng 100% nên e đã chuyển con e từ trường tư thục qua trường công, đỡ phải check cam (mà cam xa chả nhìn thấy ăn cái gì), suất ăn và tiêu chuẩn vệ sinh ở trường công được quản lý khá gắt gao vì thường xuyên được kiểm tra, e thấy các cán bộ sở tuần tra liên tục.

Cái chính là quan sát con, con về nhà vui vẻ ko bị đói bị khát, đi tiểu trong, OK.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Trường này khi giáo viên chủ nhiệm đòi quyền lợi cho các cháu thì còn bị đuổi cụ ạ,lại còn xoá sổ lớp đó tuyển lớp mới cơ,thế nên phụ huynh mới vùng lên họp báo đó ạ

Quốc tế mà bớt xén mấy đồng tiền cơm của trẻ thì em dự là tồn tại cũng ko được dài, nếu có tồn tại thì cũng thuộc dạng ngáp ngoải.

Vậy là trường này bị cô giáo lật bài à. Chính vì cái việc không thể rõ ràng 100% nên e đã chuyển con e từ trường tư thục qua trường công, đỡ phải check cam (mà cam xa chả nhìn thấy ăn cái gì), suất ăn và tiêu chuẩn vệ sinh ở trường công được quản lý khá gắt gao vì thường xuyên được kiểm tra, e thấy các cán bộ sở tuần tra liên tục.

Cái chính là quan sát con, con về nhà vui vẻ ko bị đói bị khát, đi tiểu trong, OK.
Trường tư cũng tuỳ trường mợ ạ, như 2 đứa con nhà em học trường tư từ bé đến lớn, ăn các bữa hầu hết ở trường, con trai thì cao m8, con gái mới lớp 4 đã gần m6 rồi, nên ko thể đánh đồng trường nào cũng tệ cả. Tệ ở các trường đều xuất phát từ người quản lý, cái tâm của người đó như nào thôi.

dalink

Xe điện
em thấy đa số trường bình dân là cho xem, còn đa số trường cao cấp tý là ko cho xem cụ ạ. Mấy trường cao cấp là muốn xem phải đến tận trường, ngồi máy tính ở trường để xem camera, ko cho xem từ xa
Trường con em có trường cho xem có trường k. Nhưng chắc ít nơi trên thế giới cho phụ huynh soi cam như ở VN. Quá nhiều hệ luỵ tiềm ẩn chỉ để thoả mãn sự tò mò của phụ huynh.

T2589

Xe hơi
Cái gì ko muốn công khai thì đều là có vấn đề, trường công hay tư đều vậy

Mr.Alo

Xe lăn
Trường tư cũng tuỳ trường mợ ạ, như 2 đứa con nhà em học trường tư từ bé đến lớn, ăn các bữa hầu hết ở trường, con trai thì cao m8, con gái mới lớp 4 đã gần m6 rồi, nên ko thể đánh đồng trường nào cũng tệ cả. Tệ ở các trường đều xuất phát từ người quản lý, cái tâm của người đó như nào thôi.
con lớn thì cũng phần lớn nữa do gia đình chăm sóc , với góc độ nào đo thì em thấy nó lại là dậy thì sớm :D

Huongchimai

Xe buýt
Không ưng thì chuyển trường khác thôi trường nhiều mà. Chứ không nên bốc phốt lẫn nhau họ cũng mất thời gian gây dựng mà.