[Thảo luận] Lại Bị chim mồi cho vượt phải

Tengo.Mit

Xe tăng
Nhưng phí đắt quá :(
Đắt nhưng ko lo bị vịn. Đôi khi bị vịn lại thì công đi nộp còn hơn cả tiền phí. Chưa kể tiết kiệm được ối thời gian.
Em đi 5B toàn để cruise control 120km/h, đi ở làn giữa thì chả phải nghĩ nhiều.

Giao thông h bựa lắm cụ ạ, nó còn bảo dân bố trí xe ở đó để mình dính lỗi cơ, bựa vỡi$-)$-)$-)

tuanvuduc_ncev

Xe hơi
E dự là từ ngày có cao tốc HN-HP thì doanh số của các xxx sụt giảm nghiêm trọng. Do vậy phải tăng cường hoạt động mạnh hơn.

Nobita VN

Xe tải
Trước em đi biển 26 các chú xxx quê em thấy biển lạ hay vẫy lại lòe.có lần bắt em nỗi sai làn trời tối.cho xem hình ảnh đúng là xe mình đang vượt lúc có vạch liền thật.em đòi xem hình thu nhỏ để xem biển số xe vi phạm.tổ cha nó là biển 14 các cụ ạ.đấy là xxx chỗ Cẩm Giàng
Năm ngoái xxx Phú Thái vẫy em vào báo nỗi chuyển làn không xinhan.em cũng được xem hình ảnh lúc chuyển và hình ảnh xe đang chuyển làn không tín hiệu.em xem đi xem lại và cả dừng lại gần chục lần mà chưa luận ra được biển số xe đó.
Xxx lại đưa em xem 1 ảnh chụp gần con xe của em nét nẹt cả xe lẫn biển.nhưng em không đồng ý vì lúc đó nó không thể hiện xe em vi phạm.
1 xxx ra bảo sao em rảnh thế,lỗi nhẹ nhàng thế này ra nói khó với anh em rồi anh gửi vào zalo cho về nghiên cứu sau.bọn anh có mỗi cái Ipat mà chú xem nãy giờ.
Thế là em trả máy ra nói với xxx già là không nhìn rõ biển số lúc chuyển làn.nhưng xe cháu có cam hành trình mời chú lên xe cháu cho chú xem hình ảnh xem cháu có vi phạm không.(xe em chưa có cam).xxx già hỏi thăm vài câu rồi cho đi.em nghĩ bọn này lại bắt náo phát nữa,ai sốt ruột là mất 2,3lít ngay.

Nobita VN

Xe tải
Đi đường Hd em chả bao giờ dám đè vạch liền,đeo dây an toàn cho cả khách ghế phụ.không vượt quá tốc độ,còn chuyển làn vượt ở làn giữa vô tư.

thangphan

Xe hơi
lần trước e đi vs sếp qua QL5 hướng HP-Hn đoạn Kinh Môn - Kim Thành bị 1 chú chim mồi ko cho vượt, xong sếp oánh lái sang làn giữa để đi thì đúng chỗ vạch liền. thế là toét toét ... 20 cái bánh mì pate =)))
Em cũng bị 1 phát y như thế ở đoạn này

phamminhquan

Xe máy
Đoạn Kinh môn này em xuống lần nào cũng được Áo vàng hỏi thăm..Chuyên gia bắt lỗi chèn vạch... hỏi hình éo có, bảo lỗi anh đợi nhé..5 phút chưa thấy... 10 phút chưa... nó còn chơi đòn thời gian chiến với mình. Đợi mãi chả có hình đành xì mất 3 lít đi cho được việc. Tổng cộng 2 lần lọ mọ xuống HD mất 5 lít.
Cháu cũng mấy lần bị như thế. Không may cho xxx là vớ đúng cháu; tỷ phú thời gian. Cháu bảo luôn: Anh ơi, khi nào có hình ảnh thì gọi em dậy nhé, em lên xe ngủ đây. Sau đó cháu hạ kính, hạ ghế xuống rồi ngủ. Mà cháu ngủ thật ( đang tuổi ăn tuổi ngủ nên dễ ngủ ). XXX chán luôn.

AutoVietnam

Xe hơi
Đoạn Kinh môn này em xuống lần nào cũng được Áo vàng hỏi thăm..Chuyên gia bắt lỗi chèn vạch... hỏi hình éo có, bảo lỗi anh đợi nhé..5 phút chưa thấy... 10 phút chưa... nó còn chơi đòn thời gian chiến với mình. Đợi mãi chả có hình đành xì mất 3 lít đi cho được việc. Tổng cộng 2 lần lọ mọ xuống HD mất 5 lít.
Lỗi đè vạch bắt buộc phải có hình nên cụ cứ quay video lại, nói với họ nếu trong vòng 30 phút không cho xem hình ảnh thì tôi sẽ di chuyển vì tôi còn có công việc của tôi.

BoCan

Xe đạp
Gái bán hoa hết date-mắc bệnh thì đứng đường. Thể loại xxx này được liệt vào "Áo vàng bệnh bẩn đứng đường"
Đúng là đọc câu này của cụ .......ngẫm thấy seo.........cụ phán hay thía..............kính cụ chum tửu !:)):)):)):))

tittit95

Xe tải
Thật buồn cho một đất H2O mà lực lượng hành pháp lại lừa dân vào bẫy để hưởng lợi cá nhân, thế này cứ bẩu sao dân lại mất lòng tin vào ... đến thế.
Ơ, cụ có cái í để mất à?

Opioneer

Xe tải
Trước em đi biển 26 các chú xxx quê em thấy biển lạ hay vẫy lại lòe.có lần bắt em nỗi sai làn trời tối.cho xem hình ảnh đúng là xe mình đang vượt lúc có vạch liền thật.em đòi xem hình thu nhỏ để xem biển số xe vi phạm.tổ cha nó là biển 14 các cụ ạ.đấy là xxx chỗ Cẩm Giàng
Năm ngoái xxx Phú Thái vẫy em vào báo nỗi chuyển làn không xinhan.em cũng được xem hình ảnh lúc chuyển và hình ảnh xe đang chuyển làn không tín hiệu.em xem đi xem lại và cả dừng lại gần chục lần mà chưa luận ra được biển số xe đó.
Xxx lại đưa em xem 1 ảnh chụp gần con xe của em nét nẹt cả xe lẫn biển.nhưng em không đồng ý vì lúc đó nó không thể hiện xe em vi phạm.
1 xxx ra bảo sao em rảnh thế,lỗi nhẹ nhàng thế này ra nói khó với anh em rồi anh gửi vào zalo cho về nghiên cứu sau.bọn anh có mỗi cái Ipat mà chú xem nãy giờ.
Thế là em trả máy ra nói với xxx già là không nhìn rõ biển số lúc chuyển làn.nhưng xe cháu có cam hành trình mời chú lên xe cháu cho chú xem hình ảnh xem cháu có vi phạm không.(xe em chưa có cam).xxx già hỏi thăm vài câu rồi cho đi.em nghĩ bọn này lại bắt náo phát nữa,ai sốt ruột là mất 2,3lít ngay.

Kinh nghiệm này của Cụ rất hay để các CCCM lưu ý, không thì XXX sẽ đánh lận con đen. Cám ơn Cụ.

tittit95

Xe tải
Gái bán hoa hết date-mắc bệnh thì đứng đường. Thể loại xxx này được liệt vào "Áo vàng bệnh bẩn đứng đường"
Tiên sư cái đồ đứng đường, phơi mặt ra cho thiên hạ nó chửi mà không biết nhục, bới móc kiếm chác từ "chim" tới "củ" của mấy lão xế mà không biết xấu hổ, ,,,,8-}

các cụ pha ấm nước chè để cruise control 20kmph rồi đàm đạo thôi =))

Sim_Ba

Xe tải
Tại khi ấy e vội đi cụ ạ. Nên đành cho xong.

luas_vn

Xe buýt
Miền Bắc có Hải Dương, miền Nam có Đồng Nai. Các cụ đi đúng luật thì chả việc gì phải xoắn.
Ôi cụ nói chuẩn quá. Hải dương em cũng dính 3 phát. Đi xuyên việt dính 1 phát cuối Huế, 1 phát ở Đồng Nai