[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Người đương thời ở nhà mình vẫn vào tù ra khám suốt kụ ạ :)
Em chẳng tin kụ Chung dám lên báo nói đâu ah, ngay trên OF nhà mình đã ném đá ầm ầm rồi. Lên báo thanh minh nữa để các bác ấy biến thành người đương thời ah:P

Nine

Xe điện
Các cụ cứ ngồi đấy mà khen & chê,
phía CA thì giữ thế thủ và câu giờ để xác minh thông tin vì lúc này cả nhân thân và quyết định xử lý tiếp theo đều chưa rõ ràng.
CA nói thẳng ra là tạm giữ thì đã có đủ căn cứ và quyết định đâu, nếu mr C là phóng viên thật thì phức tạp không cần thiết.
Còn nói là không tạm giữ thì mr Chung có quyền ra về luôn rồi.

Túm lại là phải biết mình biết người & biết luật thì may ra còn đường về nhà, hổ báo cáo chồn chẳng giúp được gì.
Mà các quy định của mình còn nhiều vùng mờ quá, chẳng biết đường nào mà lần.
Riêng vụ này thì luật rất rõ chả mờ tý nào cụ ạ.
Nhưng cụ nói đúng. Sống ở VN thì phải biết mình đang ở đâu thì mới mong được yên

Usher

Xe hơi
Nhưng cụ nói đúng. Sống ở VN thì phải biết mình đang ở đâu thì mới mong được yên
Em là kết câu này của kụ...*-:)

Zippo.B07

Xe tải
Tóm lại thằng CHung này cũng chảng bị xử lý cái gì cả, chỉ có điều sau vụ này, thì cũng chảng húng hắng với CA nữa, mogn các kụ ko la thằng CHung thứ hai để mà đc đăng trên youtube

Nine

Xe điện
Tóm lại thằng CHung này cũng chảng bị xử lý cái gì cả, chỉ có điều sau vụ này, thì cũng chảng húng hắng với CA nữa, mogn các kụ ko la thằng CHung thứ hai để mà đc đăng trên youtube
Sao cụ biết là anh Chung này không bị sao ạ. Nếu làm 1 cái survey thì em chắc sẽ có nhiều cụ dự là anh Chung có sao đấy ạ.
Em biết mấy trường hợp ra khỏi số 7 trên người không có thương tích gì mà không ăn được cơm 1 tuần đấy. Em biết có 1 bài là treo lên ròi vụt vào gan bàn chân. Kinh lắm ạ

Be Grace

Xe điện
nó nói cái gì vậy chờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :)) :))

MayMan

Xe tăng
Dm mấy thằng nhất tử nhất toàn bắt nạt mấy chú tép riu. Xã hỗi đen thật đầy ngoài kia thì *** dám động vào.

Zippo.B07

Xe tải
Sao cụ biết là anh Chung này không bị sao ạ. Nếu làm 1 cái survey thì em chắc sẽ có nhiều cụ dự là anh Chung có sao đấy ạ.
Em biết mấy trường hợp ra khỏi số 7 trên người không có thương tích gì mà không ăn được cơm 1 tuần đấy. Em biết có 1 bài là treo lên ròi vụt vào gan bàn chân. Kinh lắm ạ
Các cụ nghĩ thế thôi, có phải ai người ta cũng đánh đâu. Đánh tùy người, tùy đối tựong thôi.

NghiaRex

Xe điện
Thế cụ nào tóm giúp em nại là thớt nài bàn về cái gì ạ? ;))

ThienAnh

Xe điện
Tất cả cũng do mình mà ra. Nếu bị xxx vịn cứ xuống bt k có giây tờ thì về lấy, sai k cưa đc thì pạt có sao đâu, cãi với thằng lúc đó chủ động, còn mình thì đang bị động làm gì.
Từ xưa tới nay e chưa nhờ vả mấy khi bị dính tới xxx GT (trừ hôm 28 Tết hôm nọ đi xem rạp tháng 8 bị dong mất xe pải xin để đi tết)

Nine

Xe điện
Các cụ nghĩ thế thôi, có phải ai người ta cũng đánh đâu. Đánh tùy người, tùy đối tựong thôi.
Vầng nhưng mà có đánh đấy ạ. Không phải em nghĩ mà em biết.
Mà luật là VN là không cho phép dùng nhục hình đâu nhé :)

Nine

Xe điện
Thế cụ nào tóm giúp em nại là thớt nài bàn về cái gì ạ? ;))
Em tóm lại thì thấy thớt này bàn về việc là các cụ vote cho anh Chung hay vote cho cán bộ xxx. Riêng trường hợp này em vote cho anh Chung ạ

cháu lên 3

Xe container
Em vẫn ủng hộ cho thằng này, bọn xxx này cố tình kéo dài thời gian đến tối muộn để đập thằng này 1 trận đấy, em cũng biết nên em rất ghét, xxx éo gì, có mà bọn thổ phỉ thì đúng hơn

NghiaRex

Xe điện
Em tóm lại thì thấy thớt này bàn về việc là các cụ vote cho anh Chung hay vote cho cán bộ xxx. Riêng trường hợp này em vote cho anh Chung ạ
Vậy thôi các cụ cứ tranh nhau vote đi, em đang bựn vote cho em nài roài ;))

[YOUTUBE]TlUUw7lQiP4[/YOUTUBE]​

kienpa

Xe máy
Nhà cháu chỉ bùn cười thằng này nó kêu "Ủng hộ việc bắt những phóng viên giả". Hơ hơ. Nó lại tự vả vào mặt mình cùng với quả "tự tay bóp ...ái"
nó là phóng viên VOV thật đấy cụ à. Không phải hàng giả đâu. Vì em biết nó mà , nhưng nó có vấn đề về .....

Trạng thái
Thớt đang đóng