Lại 1 em Lambro nữa xuất hiện tại Hà Nội

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Em làm thợ khảo cổ 1 phát!
Hôm nay đi học về, vào Otofun nhận được 1 pm của thành viên Bigboyhue - có chữ Hue cuối, chắc là thành viên OF ở Huế!!

Nội dung như sau (do ko có gì riêng tư nên em đưa lên luôn):
"anh oi, chiec se 75h 0549 ma anh viet trong bai "Lại 1 em Lambro nữa xuất hiện tại Hà Nội "la chiec xe cua nha em vao nhugn nam truoc do.em cam on anh nha, anh co file full cua buc anh do ko cho em xin voi, so ĐT lien he cua em 0983 526 xxx"

Cái hình xe 75H 0549 ở trên bị remove rồi, em tìm lại và quăng luôn vào account trên photobucket để lưu giữ:

Nó đây:

Còn trả lời bạn Bigboy luôn là: hình này mình tìm trên Google, nên chỉ có size nhỏ thôi ko có size lớn.

Em spam thớt này là do em thấy vui vui, vì trái đất thật nhỏ, 1 tấm hình của 1 chiếc xe cũ kỹ vô tình nhặt được trên mạng, 1 topic của cụ Begift, và 1 thành viên của OF lại là ng nhà chủ nhân của chiếc xe đó!!!:41::41::41:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em làm thợ khảo cổ 1 phát!
Hôm nay đi học về, vào Otofun nhận được 1 pm của thành viên Bigboyhue - có chữ Hue cuối, chắc là thành viên OF ở Huế!!

Nội dung như sau (do ko có gì riêng tư nên em đưa lên luôn):
"anh oi, chiec se 75h 0549 ma anh viet trong bai "Lại 1 em Lambro nữa xuất hiện tại Hà Nội "la chiec xe cua nha em vao nhugn nam truoc do.em cam on anh nha, anh co file full cua buc anh do ko cho em xin voi, so ĐT lien he cua em 0983 526 xxx"

Em spam thớt này là do em thấy vui vui, vì trái đất thật nhỏ, 1 tấm hình của 1 chiếc xe cũ kỹ vô tình nhặt được trên mạng, 1 topic của cụ Begift, và 1 thành viên của OF lại là ng nhà chủ nhân của chiếc xe đó!!!:41::41::41:
Úi, vui nhỉ! Vô tình xe lại gặp được chủ cũ. Cụ ĐV nhận voldka nhá.

bigboyhue

Đi bộ
:D

hi, vui lam chu, minh in hinh do ra roi treo len fong do, du sao do la ky niem cua thoi tho au,bi jo tim lai chiec xe nao giong jay chac ko ra.
Trai dat luon tron ma:41:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
hi, vui lam chu, minh in hinh do ra roi treo len fong do, du sao do la ky niem cua thoi tho au,bi jo tim lai chiec xe nao giong jay chac ko ra.
Trai dat luon tron ma:41:
cHÚC MỪNG BÁC GẶP LẠI VỠ CŨ NHÁ.

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Thế cụ chủ xe bi giờ còn làm xe khách ko, đã lên đời được xe gì rồi, hay chuyển nghề???

@especen: ăn tối chưa mà sao thấy có vẻ tay hơi run, gõ gì hoa thường dấu thanh lung tung thế???:))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
@especen: ăn tối chưa mà sao thấy có vẻ tay hơi run, gõ gì hoa thường dấu thanh lung tung thế???:))
Hì hì... vợ gọi em về, em vội type rồi té nên chả kịp tắt nút Caps đi nữa.

cuongtravel

Xe đạp
con lambo này thì chỉ VN ta mới có. ôi VN mến yêu!!!