Lady Pha lê

duongquang

Xe tải
Em xin lỗi nói khí không phải nhưng nhiều cụ có lẽ nên đọc lại nội quy của box nhiếp ảnh trước khi post bài trong box này.
3 cái bình luận thế này thế khác về nhân vật em nghĩ các cụ nói vài câu chuyện làm quà cho nó vui thì được (lời nói gió bay mà), viết ra đây em thấy nó cứ thế nào ấy.
Đây chỉ là chỗ chơi của người yêu ảnh trong OF thôi, có phải là báo chí hay cái diễn đàn gì đấy đông đảo người Việt biết đâu mà em phải vào đây "năng xê" cho mợ ấy. Nếu có làm thế thật thì em cũng làm cho nó hoành tráng và tất nhiên là lấy tiền hẳn hoi, đàng này mẫu thì tự nguyện mà thằng chụp cũng chả lấy tiền, vì yêu thích mà thôi. Em tha thiết mong các cụ nên nghĩ lại, không nên nói những câu quá xa chủ đề chính
Hay là các cụ muốn tạo công ăn việc làm cho Mod ạh?
Em buồn cho cái ảnh của mình. Tiếc cho cái công người chụp.

Bình X-Five

Xe container
Em xin lỗi nói khí không phải nhưng nhiều cụ có lẽ nên đọc lại nội quy của box nhiếp ảnh trước khi post bài trong box này.
3 cái bình luận thế này thế khác về nhân vật em nghĩ các cụ nói vài câu chuyện làm quà cho nó vui thì được (lời nói gió bay mà), viết ra đây em thấy nó cứ thế nào ấy.
Đây chỉ là chỗ chơi của người yêu ảnh trong OF thôi, có phải là báo chí hay cái diễn đàn gì đấy đông đảo người Việt biết đâu mà em phải vào đây "năng xê" cho mợ ấy. Nếu có làm thế thật thì em cũng làm cho nó hoành tráng và tất nhiên là lấy tiền hẳn hoi, đàng này mẫu thì tự nguyện mà thằng chụp cũng chả lấy tiền, vì yêu thích mà thôi. Em tha thiết mong các cụ nên nghĩ lại, không nên nói những câu quá xa chủ đề chính
Hay là các cụ muốn tạo công ăn việc làm cho Mod ạh?
Em buồn cho cái ảnh của mình. Tiếc cho cái công người chụp.
Bắt đầu có hiện tượng đanh đá rùi à nha :D:41:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Bộ này mẫu diễn không được đạt lắm cụ duongquang nhỉ! Em thấy mợ này mà diễn cảm hứng hơn thì được nhiều góc xinh lắm.

duongquang

Xe tải
Bộ này mẫu diễn không được đạt lắm cụ duongquang nhỉ! Em thấy mợ này mà diễn cảm hứng hơn thì được nhiều góc xinh lắm.
Vâng, hôm đấy chỉ phí cái trời xấu quá, mấy cái này em setup trong nhà với đèn flash nên không được tự nhiên lắm. Còn mấy cái ngoài trời nước ảnh xấu quá. Post lên chỉ sợ các cụ chê cười. Thôi thì em post cho nó đủ bộ vậy
# 10.

# 11.

# 12.

# 13.

# 14.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Vâng, hôm đấy chỉ phí cái trời xấu quá, mấy cái này em setup trong nhà với đèn flash nên không được tự nhiên lắm. Còn mấy cái ngoài trời nước ảnh xấu quá. Post lên chỉ sợ các cụ chê cười. Thôi thì em post cho nó đủ bộ vậy
Trời xấu thì cụ cứ chụp kiểu không có giời đất hoặc lột tả, dí sát tận mẹt ấy. Mẫu này form chuẩn thật kụ nhể!

lylycat

Xe buýt
Beautyful girl (l)

duongquang

Xe tải
Trời xấu thì cụ cứ chụp kiểu không có giời đất hoặc lột tả, dí sát tận mẹt ấy. Mẫu này form chuẩn thật kụ nhể!
Mất công xuống tận HP mà lại chụp chân dung thì em thấy phí quá nên cố cụ ạh. Chân dung thì ở HN còn nhiều cơ hội mà. Phí quá cụ ạh

captivaLT088

Xe tải
Ảnh xấu ( em thấy sao nói vậy đừng votke - em nhé :'() nhưng mẫu thì nummber 1, Ôi hòn đá:21:

ngamban

Xe điện
Em chả biết dư lào, nhưng với em thì em thích người chụp hơn mẫu hớ hớ :21:
Em ứ chụp được thế nên hầu như ảnh của cụ duongquang là em đều khoái.
Còn về mẫu thì em chẳng dám bình loạn gì sất, dưng mà em không thích nét đẹp của mẫu Pha Lê. Em xin hết ạ :69:

silentman

Xe máy
Còn về mẫu thì em chẳng dám bình loạn gì sất, dưng mà em không thích nét đẹp của mẫu Pha Lê. Em xin hết ạ :69:
Cụ nói thế em e hơi mâu thuẫn. Chả ai không thích cái không tồn tại được :77::77:

ngamban

Xe điện
Cụ nói thế em e hơi mâu thuẫn. Chả ai không thích cái không tồn tại được :77::77:
Em chả hiểu cụ nói cái gì sất, không thích cái không tồn tại :^), khó hiểu thiệt. Mà em lắm lúc vẫn mâu thuẫn ầm ầm, kiểu bạn bè rủ đi chụp chân dung cho nó nhưng hôm đó em "phải gió" thế nào mà hở ra là bắn hoa với chim :21:
Còn cụ không mâu thuẫn thì cụ thích thôi, em chả ý kiến :P

silentman

Xe máy
Dạ. Ý em là em thích cái phần bôi đậm kia ạ. Đáng tiếc là tìm mãi chả thấy để mà thích:102::102:

captivaltz

Xe điện
Ảnh xấu ( em thấy sao nói vậy đừng votke - em nhé :'() nhưng mẫu thì nummber 1, Ôi hòn đá:21:
Cụ Cap88 này không nói thế nha, cụ vừa khen mẫu đẹp xong lại ôi hòn đá, vậy là seo nhể???ảnh và mẫu cần có bình luận mới hay, có khen và có chê thì mới hoàn thiện được
Còn chỉ có nâng bi và khen nhau không thì Mật ngọt làm ruồi chết tươi

Theo chân nữ ca sĩ Pha lê về thăm nhà ở thành phố cảng Hải Phòng vào một ngày thời tiết không được thuận lợi lắm. May mà vác theo đèn không thì đứt bóng.
Được nghe cô hát, trò chuyện và dạo chơi với cô 1 buổi chiều ngắn ngủi, nhóm chúng tôi đã kịp ghi lại 1 vái hình ảnh về cô ca sĩ sắp nổi này
#1.

#2.

#3.

#4.

#5.

#6.

#7.

#8.

#9.
Loạt này em nghĩ cả mẫu & người chụp chưa chuẩn bị thật tốt từ kịch bản, phục trang, trang điểm, sờ tai lít ...
Lần sau gần nhau hơn chắc ảnh sẽ đẹp hơn nhiều :69::69:

duongquang

Xe tải
Loạt này em nghĩ cả mẫu & người chụp chưa chuẩn bị thật tốt từ kịch bản, phục trang, trang điểm, sờ tai lít ...
Lần sau gần nhau hơn chắc ảnh sẽ đẹp hơn nhiều :69::69:
hi hi, cụ tinh ý thật đấy. Đây là lần đầu nhà em & Pha Lê gặp nhau mà, có chuẩn bị gì đâu cụ, bộ ảnh ngẫu hứng thôi mà

Chỉnh sửa cuối:
# 10.

# 11.

# 12.

# 13.

# 14.
Phần mầu sắc, nước ảnh .. chả sợ cụ ạ .. có thầy thuốc nhân dân ích ích .. có gì nhờ thầy là xong hết ...
Dư mà bộ này cũng giống bộ kia ... mẫu xinh quá ... :41::41::41:

lekhoa78

Xe tải
Nhìn mợ này ở đây với ở mục " Chuẩn bị tay lái vàng" của cụ sontt khác nhau thế nhỉ. Dưng mà em vẫn thấy ở đây mợ "dừ" hơn khi tham gia off với a,e OF. Thế mới biết chất Fun của OF.:21:

captivaLT088

Xe tải
Cụ Cap88 này không nói thế nha, cụ vừa khen mẫu đẹp xong lại ôi hòn đá, vậy là seo nhể???ảnh và mẫu cần có bình luận mới hay, có khen và có chê thì mới hoàn thiện được
Còn chỉ có nâng bi và khen nhau không thì Mật ngọt làm ruồi chết tươi
Cụ nhìn loạt ảnh thứ 2 ở biển thì votka em nhé:21: