Lacetti Premiere Club!

Trạng thái
Thớt đang đóng

tetsu

Xe tăng
Em thành thật xin lỗi cụ hhai73 và mợ Taplai vì hôm nay em không qua được. Nhìn các cụ các mợ được off hoành tráng em tiếc đứt ruột ạ. (Có ông khách hàng của em tự nhiên rời lịch hẹn từ chiều chuyển sang trưa, cuối cùng em chờ mốc mép đến tận 2h chiều mới gặp được:'( - giá như em cứ chạy qua chung vui cùng các cụ rồi 2h mới đi..:'()
Cho em chúc mừng hai cụ nhé(b), chúc quán của hai cụ luôn đông khách ,khách nào đến cũng đòi tắm bằng:21: bia(b)(b)

hhai73

Xe buýt
Xin thay mặt gia đình, em xin cảm ơn tất cả các cụ đã có mặt trong buổi khai trương quán nhà em hôm chủ nhật.
Bác cáo các bác là tay em bây giờ vẫn vung cao lên chém gió "phần phật" thế mới đau chứ, nhưng mà kệ nó, vui là chính.
Các bác có ý kiến gì tham gia hoặc phê bình cho cái Lô cốt nhà em thì các bác cứ ý kiến giúp em nhé, mợ taplai nhà em hôm qua về em đã phải trao cái hình tròn tròn trong xe cho Mợ ấy vặn chứ em mà vặn thì chắc...Ảnh thì mợ taplai nhà em sẽ biên tập và post lên cho các bác thưởng thức. Em cũng ngất ngây con bà Tây nên cũng ko biết cái máy ảnh vứt đâu nữa. Thấy các bác vui vẻ là em khoái rồi.

Báo cáo bác Giaophuong là hôm nay cho chỉnh lại tất cả "SENSO" rồi, đợt tới khi bác đến thử đảm bảo là bác bật thì nó tắt mà bác tắt thì nó bật, còn bác mà bật tắt liên tục thì em chắc phải gửi lại nhà sản xuất cho lập trình lại mất:21::21::21:
Cụ trưởng ban khen thưởng kỷ luật phải lên danh sách những thành phần nào giống cụ "Orỉng" là phải lên chương trình và đưa ra công đường ngay "ngay và luôn", thế thì xã hội mới công bằng dân chủ và văn minh.
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn Đảng, Nhà nước, Chính phủ bác Bộ ban ngành, các đoàn thể, tổ chức trong và ngoài nước cùng toàn thể bà con đã đến chia vui với gia đình em.
I LOVE YOU ALL(b)(b)(b)b)(b):41::41::41::41::41::41:
Trong dịp tới gần đây nhất em xin đứng ra mời lại tất cả các cụ, ta lại bóng bàn, chém gió tiếp tại đây mà lần này là các bác phải để em cầm vô lăng vặn đấy nhé, em mà không vặn thì Mợ taplai nhà em sẽ vặn "Mợ ấy vặn hơi hay đấy"
Chúc sức khoẻ cả nhà (b)

TigerCar

Xe hơi
Nhà em hôm qua uống được mấy Cốc Coka với Fanta thì té về nhà nằm thẳng cẳng luôn, tắt máy đỡ phải đi làm buổi chiều :21:. Công nhận Coka Sec khác Coca Việt nam thật các cụ ạ.
Cám ơn Nhà tài trợ nhiều ạ. Cái được lớn nhất là em nghĩ LPC có địa điểm để chém gió roài hehe:69:

phunggiahai

Xe hơi
Bia ngon quá nhỉ, tiếc quá. Chúc quán của cụ làm ăn phát đạt. Chắc chắn có chương trình sẽ ghé uống bia quán cụ.

phaocoi

Xe điện
cho em xin nộp đơn gia nhập hội LPC ạ
Nick: phaocoi ( dịch là...j thì tùy):21:
xe : Lac CDX
Biển : 30U-5063
:101: : 0983.818863

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Hôm qua em phải làm gà trống trông con, gà mái nó đi ăn chay với chị em rồi nên em ko dám có ý kiến gì hết.

Anthq

Xe tăng
Hôm qua em phải làm gà trống trông con, gà mái nó đi ăn chay với chị em rồi nên em ko dám có ý kiến gì hết.
Vác phong bì đến nói khó với Trưởng ban thi đua khen thưởng & kỷ luật đi cho khỏi bị phạt hoặc "giơ cao đánh khẽ". Mà thôi, cụ đi không hiệu quả đâu, cứ đưa 2 phong bì đây, em đi cho :)):)):))

ducan

Xe tăng
Vác phong bì đến nói khó với Trưởng ban thi đua khen thưởng & kỷ luật đi cho khỏi bị phạt hoặc "giơ cao đánh khẽ". Mà thôi, cụ đi không hiệu quả đâu, cứ đưa 2 phong bì đây, em đi cho :)):)):))

ông Anthq đang muốn đổi nghề làm cò này :)):)):))

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em mới bị cụ UAZ phạt vì cái tội dám rủ rê nhau bắn game Đột Kích trong topic khác tận tháng 5 cơ, các cụ có làm cò để xoá cái tiền án tiền sự trên cái thông tin của em được không :'(

Bobobabe

Xe hơi
Trưởng ban kỷ luật đang ko vào comment được, cụ Vitgia quả này chắc bị phạt nặng...lý do vắng khi off ko chính đáng...:6:

vuchung1

Xe buýt
Dạo này các cụ Lac nhà ta quên vợ hai mất rùi, giờ gặp là nhậu là đi...trong khi đó điều đầu tiên cần quan tâm là làm sao để vợ hai trẻ mãi ko già, là trung hậu đảm đang. LPC giờ mất dần ý nghĩa mất rùi có lẽ chuẩn bị chuyển thành Lacetti Premiere bia club. Thật buồn thay buồn thay.....

Taplai2009

Xe máy
Dạo này các cụ Lac nhà ta quên vợ hai mất rùi, giờ gặp là nhậu là đi...trong khi đó điều đầu tiên cần quan tâm là làm sao để vợ hai trẻ mãi ko già, là trung hậu đảm đang. LPC giờ mất dần ý nghĩa mất rùi có lẽ chuẩn bị chuyển thành Lacetti Premiere bia club. Thật buồn thay buồn thay.....
Cụ ơi, các cụ zai nhà ta đang đà hứng vui vẻ sau ngày gặp nhau tí thôi mà. Nhưng mà em thấy các cụ ấy gặp nhau rôm rả bàn chuyện xe cộ lắm, ngắm "em" nọ rồi ngắm "em" kia xem có gì mới không còn chia sẻ. Em nghĩ là mỗi lần gặp nhau là một lần chia sẻ được nhiều thứ lắm đó chứ. Nói thật em là Gấu nhưng cũng quan tâm đến vợ hai của xã em lắm, vừa chăm chồng, vừa chăm bản thân lại chăm cả vợ hai cho chồng nữa :P. (To mồm thế thôi, chứ giờ mà tưởng tượng cảnh em đứng giữa đường, bật nắp máy xe, tay cầm cà-lê với tô vít vặn vặn chọc chọc thì ko hiểu nó thế nào nhỉ? :77::21:)

(em mới up ảnh bên topic bên Offline, các cụ qua xem cho vui, em chả dám viết gì bên đấy nữa đâu :P)

Kho

Xe điện
Báu cáo toàn thể ae nhà LPC phó ban ĂCCC kiêm trưởng ban KHEN THƯỞNG & KỶ LUẬT đã đc phép tiếp tục cầm lái trên of:41::41::41:

Kho

Xe điện
Muộn còn hơn không em xin cám ơn cụ hhai73 trưởng ban ĂCCC& mợ taplai2009 (b)(b)(b):41::41:

HERO@

Xe buýt
Mấy hôm nay bận quá không update danh sách được thành thật xin lỗi các cụ :)
@:vitgia78 mua máy chưa? Mấy hôm nay tôi đang ngẩn ngơ cái máy Canon 7D :'(

ducan

Xe tăng
máu thì mua đi lăn tăn gì nữa:)):)):))cứ chạy đua vũ trang thế này gấu cho ra đường thì toi

Kho

Xe điện
@ HERO ơi? có cái nào 10D k kiếm cho tui 1 cái :)):)):))thấy ae toàn súng lớn mà mình súng nhỏ nhìn thèm quá(k)(k)(k)đợt này đi (tung của dật mỉn )có cái j hay giới thiệu nhé:21::21::21:

HERO@

Xe buýt
máu thì mua đi lăn tăn gì nữa:)):)):))cứ chạy đua vũ trang thế này gấu cho ra đường thì toi
Cũng may Lac có cái cốp rộng để trong đây thì cứ gọi là :)):)):))
@ HERO ơi? có cái nào 10D k kiếm cho tui 1 cái :)):)):))thấy ae toàn súng lớn mà mình súng nhỏ nhìn thèm quá(k)(k)(k)đợt này đi (tung của dật mỉn )có cái j hay giới thiệu nhé:21::21::21:
Có cái 100.000d cụ có lấy ko :21:

Trạng thái
Thớt đang đóng