Lacetti Premiere Club!

Trạng thái
Thớt đang đóng

tetsu

Xe tăng
Nghị quyết chưa được ban hành là trong tháng 11 sẽ tổ chức một buổi off lớn.
Sẽ có chương trình 1, chương trình 2. Chương trình 3 sẽ không có sự góp mặt của gấu và F1:21::21:.
Gấu nhà em đọc được mấy dòng của cụ bây giờ em kể cả cafe sáng CN hàng tuần với các cụ cũng đòi đi theo góp mặt roài:21:.
Cảm ơn cụ cải túi cafe thơm ạ(b)

docomo

Xe hơi
thog bao cac bac 1 tin.bat dau tu thu 2 ngay 1/11,lazag cua e se giam? gia,la zang 17 con 1 trieu 950.lazag 15 con 1 trieu 250,cac bac qua ung ho nhe,thanks,hag e vua nhập về hơi nhiều nên giam? gia' cho a e
Cái này là lazang nguyên bản của LAC ah bác? Đã bao gồm lốp chưa? Hôm nay em ra đích lốp làm con vành sắt sơ cua thấy bên đó nhập về 2 Lazang 17" cho CDX nhìn đẹp lắm ăn đứt Lazang nguyên bản mà giá có 2,2t thôi

Anthq

Xe tăng
Nhà em là fan của xe này, có xe được một tuần dưng mờ ứ biết đi nên cho đi lấy chồng xa rồi. Không biết có được tham gia không ạ?*-)
U r welcome, chào mừng mợ :41::41::41:
Mợ cho luôn danh mục hàng+giá cho Lacetti 2009/2010 đi để anh em còn chuẩn bị nào :69::69::69:

tuanxd80

Xe tải
Em đã cập nhật :)
Cụ nào chưa mua bảo hiểm xe thì đăng ký nhé, bên Liberty họ đang có chương trình khuyễn mãi, nếu như mua tập thể sẽ được giảm thêm 5% nữa. Tiếc là em lại mua bên Dầu Khí rồi :(
Cụ nào có nhu cầu thì liên lạc với Cụ Hero@ để mua bảo hiểm cho đỡ lục tốn. Cá nhân em thì mua bảo hiểm mãi rồi nên thấy chán lắm rồi. Chỉ mua bảo hiểm bắt buộc thôi! Trước đây chạy con xe trước năm nào em cũng chịu khó mua bảo hiểm lắm (em toàn mua bảo hiểm toàn bộ) nhưng cũng rất may là chưa có lần nào phải nhờ tới bảo hiểm cả chỉ trừ hồi tháng 5 em bị 1 thằng đi xe máy nó ko nhìn đường nên tông thẳng vào hông xe của em khiến vỏ xe hơi bị xước và móp vào 1 chút. Lúc cầu cứu đến bảo hiểm thì ôi thôi bảo hiểm hết hạn được khoảng 10 ngày:102:! Mang xe ra gara làm lại hết 800k thấy lại ok! Rốt cuộc em thấy rằng cái tiền mua bảo hiểm cho xe cứ tích lại cho vào ống bơ để đấy còn có ích hơn là việc mỗi năm mất 5-6 củ tiền bảo hiểm! Kinh nghiệm cho thấy, lúc xe xảy ra tai nạn moi được 1 đồng của mấy ông bảo hiểm khó hơn cả nhai xương (ko tin các bác cứ thử xem he he), còn lúc bán bảo hiểm cho chúng ta thì mọi việc rất dễ dàng! Tất nhiên đối với những bác thường xuyên có mặt trên đường thì mua bảo hiểm là 1 việc rất tốt cho chính bản thân rồi!

Chỉnh sửa cuối:

numb82

Xe đạp
e muốn có logo OF mà chưa biết lấy ở cụ nào. Cụ nào biết pm em nhé. e vodka cụ luôn mấy phát(c)

ducan

Xe tăng
Cụ nào có nhu cầu thì liên lạc với Cụ Hero@ để mua bảo hiểm cho đỡ lục tốn. Cá nhân em thì mua bảo hiểm mãi rồi nên thấy chán lắm rồi. Chỉ mua bảo hiểm bắt buộc thôi! Trước đây chạy con xe trước năm nào em cũng chịu khó mua bảo hiểm lắm (em toàn mua bảo hiểm toàn bộ) nhưng cũng rất may là chưa có lần nào phải nhờ tới bảo hiểm cả chỉ trừ hồi tháng 5 em bị 1 thằng đi xe máy nó ko nhìn đường nên tông thẳng vào hông xe của em khiến vỏ xe hơi bị xước và móp vào 1 chút. Lúc cầu cứu đến bảo hiểm thì ôi thôi bảo hiểm hết hạn được khoảng 10 ngày:102:! Mang xe ra gara làm lại hết 800k thấy lại ok! Rốt cuộc em thấy rằng cái tiền mua bảo hiểm cho xe cứ tích lại cho vào ống bơ để đấy còn có ích hơn là việc mỗi năm mất 5-6 củ tiền bảo hiểm! Kinh nghiệm cho thấy, lúc xe xảy ra tai nạn moi được 1 đồng của mấy ông bảo hiểm khó hơn cả nhai xương (ko tin các bác cứ thử xem he he), còn lúc bán bảo hiểm cho chúng ta thì mọi việc rất dễ dàng! Tất nhiên đối với những bác thường xuyên có mặt trên đường thì mua bảo hiểm là 1 việc rất tốt cho chính bản thân rồi!

Bảo hiểm là văn minh , tuy nhiên khách hàng mua bảo hiểm cũng phải hiểu biết và linh hoạt trong việc đi làm bảo hiểm , đừng vì tiếc mấy củ mà ôm nỗi lo vào thân , Việc của chúng ta là cày xiền nhiều vào , sau đó mua cái bảo hiểm và lái xe khắp mọi nơi mà kô cần phải lo lắng cho vợ 2 ......

ducan

Xe tăng
cụ nào thích logo OF thì đến gara Tiên Phong 87 Láng Hạ , trà đá bánh rán ở đấy xong hỏi xin cụ Sonrack nhá
- phương án 2 xuống gara Âu Mỹ 91 Lĩnh Nam hỏi xin cụ Blacklac ,
- phương án 3 ra số 2 Lê Thánh Tông hỏi cụ Khôi Phệ
- phương án 4 ra cà phê Lòi cu chỗ gần Toyota Hoàn Kiếm

Chỉnh sửa cuối:

Lau_thap_cam

Xe hơi
cụ nào thích logo OF thì đến gara Tiên Phong 87 Láng Hạ , trà đá bánh rán ở đấy xong hỏi xin cụ Sonrack nhá
Em mem mới ra đấy không biết có xin được không cụ. Hay là cụ giúp em vụ logo này nhé. Chi phí(c)hoặc (b) em chịu.

vuchung1

Xe buýt
87 Láng Hạ tui có thấy gara nào đâu cụ, cạnh TTCPQG là lẩu dê Dũng râu, đi lên tý là ngõ 85 Láng Hạ, tìm toét mắt cũng ko thấy cái nào là gara cả, cụ vẽ đường hộ tý.

ducan

Xe tăng
87 Láng Hạ tui có thấy gara nào đâu cụ, cạnh TTCPQG là lẩu dê Dũng râu, đi lên tý là ngõ 85 Láng Hạ, tìm toét mắt cũng ko thấy cái nào là gara cả, cụ vẽ đường hộ tý.

zời ạ , cổng vào 87 Láng Hạ có cái biển gara Tiên phong đóa cụ , đi sâu vào trong tầm 30 met là tới:6:

binhnq2

Xe tăng
Chỗ nhà mình đông đủ rồi, sao không xin được miếng đất cắm dùi nhỉ????

Kho

Xe điện
các cụ chúc mừng e đi vừa bốc biển xong 30u-6961(cụ vuchung1 ơi hôị lac còn mỗi cụ chưa biển thôi đấy .....độc ghê hehe

Kho

Xe điện
cụ hero ơi ?thế là e có cả biển cả nick rồi nhé cụ đưa e vaò danh sách ngay đi k e kiện cụ đấy:.........hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng