Lac CDX nhiều điều cần bàn!!!

blackz0m

Xe hơi
sau 1 thời gian chiến em Lac thì các pác thấy em nó có ưu,khuyết điểm j xin nêu lên cho ae mình biết rồi cùng khắc phục!!!xin cám ơn các bác đã lên tiếng
riêng em cảm nhận:
- rẻ
- vỏ ngoài đẹp,sang trọng

bvhadelpiero

Xe lăn
LAC premier về nội thất thì khỏi phải chê, tiện nghi tuyệt vời, các bộ phân tự động giúp ích cho mình rất nhiều, đặc biệt là hệ thống đèn và cảm ứng gạt mưa, còn về khuyết điểm quan trọng nhất là hiện tượng òa ga thì không xe nào tránh khỏi, rất bực mình và nhiên liệu thì hơi bị tốn

Tungbin

Xe buýt
lúc nhấn ga hơi kêu và ì đoạn đầu. nói chung ngon bổ rẻ . bj e thấy tật gì thì nói tiếp. À mà cái khoản đi bảo dưỡng ở hàng thì chán quá. e ra Lê Trọng tấn thì ôi thôi nv cực chán

phaocoi

Xe điện
sau 1 thời gian chiến em Lac thì các pác thấy em nó có ưu,khuyết điểm j xin nêu lên cho ae mình biết rồi cùng khắc phục!!!xin cám ơn các bác đã lên tiếng
riêng em cảm nhận:
- rẻ
hiện tại e chỉ thấy ưu...chưa thấy nhược...:)>-

quatmo212

Xe điện
nhược điểm:

bị đụng hàng ạ :))

NCC

Xe tải
Nhược điểm nữa là giá tầm tầm tiền nên khả năng cao dăm bữa nữa đi ra đường đụng hàng với taxi :D

the tai

Xe tải
Mấy cái bệnh òa ga không phải xe nào cũng bị đâu các bác, tùy xe àh, xe của nhà em đi xưa này chưa gặp hiện tượng này bao giờ,nói chung ngon,bổ rẻ như các bác đã nói, 1 chiếc giá rẻ hơn civic, altis mà hơn hẳn về mọi thứ trừ thua cái thương hiệu thôi

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
LAC premier về nội thất thì khỏi phải chê, tiện nghi tuyệt vời, các bộ phân tự động giúp ích cho mình rất nhiều, đặc biệt là hệ thống đèn và cảm ứng gạt mưa, còn về khuyết điểm quan trọng nhất là hiện tượng òa ga thì không xe nào tránh khỏi, rất bực mình và nhiên liệu thì hơi bị tốn
Đồng ý với bác về các cái trên, ngoại trừ cái oà ga thì em thấy lần đầu, bác cho em chút kinh nghiệm để em tránh cái @-)

Bobobabe

Xe hơi
riêng em cảm nhận:
- rẻ
Phải thêm chút xiền nữa để độ lại một số thứ thì chuẩn luôn các cụ ạ.>:D<

bugicolo

Xe tải
Lac bị lỗi ở phần giàn lạnh của điều hòa, xe mới mà đã bị xì ga, e đi bảo hành thì thợ bảo có mấy cái cũng bị thế rồi và cũng bị đúng vị trí như vậy. thợ còn bảo có mấy cái bị lỗi phần mềm, trời nóng quá đang chạy thì chết máy. đợi 15' sau thì nổ máy lại được. bác nào bị vậy thì xác nhận xem nào.

NFSVN

Xe buýt
thợ còn bảo có mấy cái bị lỗi phần mềm, trời nóng quá đang chạy thì chết máy. đợi 15' sau thì nổ máy lại được. bác nào bị vậy thì xác nhận xem nào.
Thế này thì hơi nguy hiểm Bác nhỉ. Nếu bị như thế thì đi khó chịu lắm khác gì đi xe cũ.

TaiSinhLocPhat

Xe máy
Website
www.banbuonbanle.com.vn
Chưa thấy gì nguy hiểm cả, ngoài một số lỗi vặt như các cụ vừa nêu. các em lac này chuối mỗi cái là không có lốp sơ cua kèm theo .

davidkunkun

Xe máy
Em mới đầu nhìn thấy em Lac này kết ngay! Dưng mà sau một thời gian ngâm cứu và xem xét, em lại chuyển sang thích bé Ford Focus, nhìn nó cá tính. Cái em Lac này đẹp thật, nội thất cũng đẹp, mỗi tội em thấy nó hình như không có nhiều net riêng lắm, không cá tính.

locpink5712

Xe buýt
Lac bị lỗi ở phần giàn lạnh của điều hòa, xe mới mà đã bị xì ga, e đi bảo hành thì thợ bảo có mấy cái cũng bị thế rồi và cũng bị đúng vị trí như vậy. thợ còn bảo có mấy cái bị lỗi phần mềm, trời nóng quá đang chạy thì chết máy. đợi 15' sau thì nổ máy lại được. bác nào bị vậy thì xác nhận xem nào.

Em hỏi các cụ tí ạ!

Em đi con CDX 1.6 nhập mới chạy đc 1 vạn mà sao điều hòa nóng vô cùng. Nhất là đi vào buổi trưa nắng . Em để 17 độ C và bật mức quạt gió thổi ở mức 6. mà vẫn rất nóng. Em có bật AC rồi nhé! Cái phím hình bông tuyết đó ạ !

Xe các cụ có thấy điều hòa nóng ko ạ ?

Hay tại xe EM đi nó bị lỗi điều hòa ạ!

Thôi đúng bệnh của EM ở đây roài ! ~X(

Luu Lehong

Xe container
Con này em thấy nhiều cụ đã mua dùng ca ngợi lắm: Ngon , bổ rẻ mà dáng lại đẹp! các cụ cứ yên tâm dùng đi!
Em chỉ do bảo thủ và đã đứng tuổi mới mua Altis, bây giờ nhìn mà cứ tiếc mãi!

giangnh

Xe máy
Chaòo các cụ, e mới cưới vợ 2 được 6 tháng, mặc dù không phải là bản full option nhưng vẫn rất ổn. E đã trang bị thêm một số phụ tùng cho vợ 2, mong được các cụ góp ý trao đổi thêm: DVD (gần 9trđ); lốp dự phòng (mua của cụ ĐÍchlốp - 2trđ) + lazăng đúc (3trđ) + xốp cứng để kê cốp (nhét lốp dự phòng; màn hình gối đầu (2,6 trđ); sơn vân gỗ (gần 1,2 trđ); lót chống ồn (1,5 trđ); dán kính chống nóng (4trđ); ốp gương, đèn, dán mí đèn..... nói chung là cũng đau xót lắm nhưng thấy đáng đồng tiên; E hay bảo dưỡng ở Quang Đức 1075 Giải phóng (chất lượng tôt; thnhieeutj tình, mỗi tội giá cao); Về đi xe thì đúng như các cụ đã bàn: ghét mỗi cái bệnh òa ga; còn điều hòa và âm thanh: sau khi lắp DVD ở Thanh Bình, bị nó chém lại mua bực mình. Hôm sau ra chỗ ông anh sửa xe ở Đỗ Ngọc Du, dọn dẹp đống dây dợ bọn TB nó bày ra, khi về tự nhiên điều hòa mát rượi, loa nghe ầm ầm so với khi chưa lắp gì. He he, số em may thế.

Mờ Tê

Xe buýt
e thấy chạy quá tuyệt vời. vodka cho Lac

Laceti2010

Xe tăng
locpink5712 viết
Em hỏi các cụ tí ạ!

Em đi con CDX 1.6 nhập mới chạy đc 1 vạn mà sao điều hòa nóng vô cùng. Nhất là đi vào buổi trưa nắng . Em để 17 độ C và bật mức quạt gió thổi ở mức 6. mà vẫn rất nóng. Em có bật AC rồi nhé! Cái phím hình bông tuyết đó ạ !

Xe các cụ có thấy điều hòa nóng ko ạ ?

Hay tại xe EM đi nó bị lỗi điều hòa ạ!

Thôi đúng bệnh của EM ở đây roài ! ~X(
Các Cụ vệ sinh lọc gió điều hòa di, xe em trước cũng bị thế giờ ok rồi. do Lac mặc định lấy cả gió trong và ngoài nhưng đường mình bụi quá lên bị thế.