Lac CDX - Có cụ nào biết đằng sau cốp có cái này để làm gì không?

longlaotiensinh

Xe điện
Goi là có cho đủ option thoi
đúng là sự hiểu biết của một lacer :D
Pó tay với BT, về nhà đi không lại bị ném bi giờ.

Còn cái cụ chủ thớt hỏi thì mà là hum nào đó cụ mở cốp, chui vào nằm thử roài bẩu thèng cu con ló sập cốp lại. Một lúc nếu cụ thấy khó thở quá thì kéo em ló một phát là thấy ánh sáng của sự văn minh thui ợ.
Còn thêm một trường hợp nữa: nếu một ngày lào đó cụ mở cốp lấy đồ đãng trí thía lào mà lại vứt chìa khóa trong cốp, cụ lỡ sập cốp lại thì phải làm sao ợ? chẳng nhẽ lại chạy về lấy chìa khóa dự phòng?
thì em nó đấy ợ, cụ mở cái khay để cốc nằm giữa băng ghế sau ra, có một cái hốc nho nhỏ đó, cụ dùng một cái móc kéo em nó một phát là xong. (vói điều kiện cụ chưa khóa cửa)
Túm lại em LAC này có thiết kế thông minh phết nhể :D

Chỉnh sửa cuối:

lungtungcity

Xe tải
Bây giờ em mới biết còn có cái đó nữa, em toàn đi xe 7 chỗ của cty nên không biết

Lac CDX 1.8

Xe điện
Pó tay với BT, về nhà đi không lại bị ném bi giờ.

Còn cái cụ chủ thớt hỏi thì mà là hum nào đó cụ mở cốp, chui vào nằm thử roài bẩu thèng cu con ló sập cốp lại. Một lúc nếu cụ thấy khó thở quá thì kéo em ló một phát là thấy ánh sáng của sự văn minh thui ợ.
Còn thêm một trường hợp nữa: nếu một ngày lào đó cụ mở cốp lấy đồ đãng trí thía lào mà lại vứt chìa khóa trong cốp, cụ lỡ sập cốp lại thì phải làm sao ợ? chẳng nhẽ lại chạy về lấy chìa khóa dự phòng?
thì em nó đấy ợ, cụ mở cái khay để cốc nằm giữa băng ghế sau ra, có một cái hốc nho nhỏ đó, cụ dùng một cái móc kéo em nó một phát là xong. (vói điều kiện cụ chưa khóa cửa)

Túm lại em LAC này có thiết kế thông minh phết nhể :D
Cụ làm em tí sặc nước, quên khóa trong cốp, xe chưa khóa cửa --> cụ chui được vào xe rồi mà phải tìm cái gì móc giật nắp mở cốp =))

minh0942461234

Xe tải
Website
baohiempro.vn
Cái đấy chả biết bao h mới dùng đến nữa. Chắc đúng như bác kia nói cho đủ op thui :)

vinh.hoang.cau

Xe hơi
pó tay với bt, về nhà đi không lại bị ném bi giờ.

Còn thêm một trường hợp nữa: Nếu một ngày lào đó cụ mở cốp lấy đồ đãng trí thía lào mà lại vứt chìa khóa trong cốp, cụ lỡ sập cốp lại thì phải làm sao ợ? Chẳng nhẽ lại chạy về lấy chìa khóa dự phòng?
Thì em nó đấy ợ, cụ mở cái khay để cốc nằm giữa băng ghế sau ra, có một cái hốc nho nhỏ đó, cụ dùng một cái móc kéo em nó một phát là xong. (vói điều kiện cụ chưa khóa cửa)
túm lại em lac này có thiết kế thông minh phết nhể :D
chuẫn ! Vote cụ 1/2 :D

Chỉnh sửa cuối:

vuhaison

Xe đạp
Để 1 ngày đẹp trời, cụ vô tình nằm xuống (tức là chui vào trong cốp) vì một lý do nào đó (xỉn quá, trốn vợ cả,...) thì khi cụ giật e nó 1 cái thì còn có chỗ mà chui ra kẻo không lại chết ngạt trong đó.

Luckylucky

Xe đạp
xe này làm như dậy là để ko cho bắt cóc người nhốt trong cốp thôi mà.