LA250 - La già mà chẳng già

Tupji

Xe tăng
Bác nói A Luyenamin mua hộ trong chợ Tấn Thành thiếu mẹ gì chế bãi đẹp.Ko thì vào TuấnBala mà mua.Chỉ lo đắt quá bác lại suy nghĩ tính lắp chế CM china như ATuyên & AKiênAutocare cũng ổn nếu căn chỉnh chuẩn.Tem xe bác ra hàng cắt chữ vi tính,nói họ tìm nguyên liệu đúng màu mà làm.Đảm bảo đẹp như tem zin, khéo tay dán lại kiếm được một mớ của khách chơi tem xe.
Ối ối Bác Ong ơi, để em đong khách với =))
Hôm nọ em tim mãi cái hàng hàn xì mà không thấy, Hôm nay em thấy hàng sửa xe máy đối diện cây xăng Láng ( nagy gàn ngã ba có cây đấy ) nó cũng làm bình xăng và pô xe nhưng em chưa vào đươc. Em nghe nói ra 98 Trần nhật duật nó cũng làm Ong ạ.

rgvmen

Xe container
Nói chung là bán quách đi cho rồi :)) tuần nay đi đường bị 2 bác chặn lại hỏi mua xe, ngại quá :D

hhai73

Xe buýt
Tuyên ơi, anh nghĩ em làm cái Logo gián đi chứ làm cờ không hay lắm, em thử xem thế nào nhé, mà thử nghĩ cái tên cho nó ngon lành 1 chút

745Li

Xe container
Vâng, cụ dạy chí phải. Chắc chắn LA đẹp hơn về hình thức (theo quan điểm của em nhé) và chạy ngon hơn (không biết có phải tại xe em F3 hay F4 gì đó còn con LA vẫn là F1 thuần chủng cụ ah). Em thích đổi quá đi thôi :-$.
Hờ hờ =)) hay là em với cụ đổi đê?

Tupji

Xe tăng
Tuyên ơi, anh nghĩ em làm cái Logo gián đi chứ làm cờ không hay lắm, em thử xem thế nào nhé, mà thử nghĩ cái tên cho nó ngon lành 1 chút
Logo thì dán ở đâu ạ? còn cái tên thì em cũng đang nghĩ. Thực ra em cũng rất khoái cái tên kia đấy , em nghĩ nó đúng chất oto:-)) fun

745Li

Xe container
Logo thì dán ở đâu ạ? còn cái tên thì em cũng đang nghĩ. Thực ra em cũng rất khoái cái tên kia đấy , em nghĩ nó đúng chất oto:-)) fun
Logo ta dán lên mũ BH ạ,hờ hờ...=)) em té đây.

Vâng, cụ dạy chí phải. Chắc chắn LA đẹp hơn về hình thức (theo quan điểm của em nhé) và chạy ngon hơn (không biết có phải tại xe em F3 hay F4 gì đó còn con LA vẫn là F1 thuần chủng cụ ah). Em thích đổi quá đi thôi :-$.
Cụ bán k,rổ thế nào ạ?

Tinabien

Xe máy
Cụ bán k,rổ thế nào ạ?
Bác 8 Đỏ 2 Lèo này lọ mọ thức khuya thế. Tổng thiệt hại con xe của em hết gần 40M (bao gồm cả giá mua xe cũ) đấy bác ạh. Em đang test thử xe có 1 bác trả 48M mà em không giám bán - chả biết đi cái gì hơn mà làm mãi mới được 1 con với bao nhiêu công sức chờ kiếm đồ thay thế.
hay là em sơn lại và dán tem máy tính để chuyển đổi giới tính sang LA các cụ nhỉ =)).
Em thích con xe LA F1 còn nguyên bản luôn mà gạ mãi người ta không bán. Khi nào em mua được con F1 thì em gả cho bác con F3 của em nhé.

hhai73

Xe buýt
Anh nghĩ em thử thay là: motofun-LA.club

Bác 8 Đỏ 2 Lèo này lọ mọ thức khuya thế. Tổng thiệt hại con xe của em hết gần 40M (bao gồm cả giá mua xe cũ) đấy bác ạh. Em đang test thử xe có 1 bác trả 48M mà em không giám bán - chả biết đi cái gì hơn mà làm mãi mới được 1 con với bao nhiêu công sức chờ kiếm đồ thay thế.
hay là em sơn lại và dán tem máy tính để chuyển đổi giới tính sang LA các cụ nhỉ =)).
Em thích con xe LA F1 còn nguyên bản luôn mà gạ mãi người ta không bán. Khi nào em mua được con F1 thì em gả cho bác con F3 của em nhé.
Thế thì cụ cứ để mà đi thôi,đổi chác gì nữa.

rgvmen

Xe container
CM mà 40 củ là phải ngon lắm đáy cụ nhé, k thì vứt quách đi cho nhẹ nợ, to xác mà ỳ :D
Hôm nay em gặp 2 bác chạy LA biển 80B1 xanh ở Kim Mã nhé, không đội mũ nhé, lốp sau thì mòn tịt gai, xấu hổ lực lượng quá, nếu là mem OF đề nghị kiểm điểm sâu sắc nhé :D

745Li

Xe container
CM mà 40 củ là phải ngon lắm đáy cụ nhé, k thì vứt quách đi cho nhẹ nợ, to xác mà ỳ :D
Hôm nay em gặp 2 bác chạy LA biển 80B1 xanh ở Kim Mã nhé, không đội mũ nhé, lốp sau thì mòn tịt gai, xấu hổ lực lượng quá, nếu là mem OF đề nghị kiểm điểm sâu sắc nhé :D
Hờ hờ may quớ k phải xe nhà iem ạ.

saokhothe

Xe tải
Vụ máy nai hốc dư lào nhể .. lão nào chuột bạch phát rồi báo cáo ae đê.
hay trưa mai ae hội thảo cái xem dư lào cái nhể ..
Bẩm cụ mèo!
LA già nhà cụ biển sài gòn 2979 phỏng?Em hỏi vậy vì ông anh em đem yaris vào auto ke nhà cụ để sơn về mách em là nhìn thấy LA già cũ của em trong đó.nếu đúng là xe cụ,thì trước nữa nó là của em(em dồn đồ xong bán cho hưng b_e).

745Li

Xe container
Bẩm cụ mèo!
LA già nhà cụ biển sài gòn 2979 phỏng?Em hỏi vậy vì ông anh em đem yaris vào auto ke nhà cụ để sơn về mách em là nhìn thấy LA già cũ của em trong đó.nếu đúng là xe cụ,thì trước nữa nó là của em(em dồn đồ xong bán cho hưng b_e).
Nhầm òi cụ,xe 2979 là xe cụ Tupji đới ạ. Xe cụ Mèo biển 3 số mờ.

uaz_mui_tran

Xe máy
Vâng. Đỉnh cảo của thập kỷ 90 thế kỷ trước. Tư thế ngồi là thích nhất, thoải mái!

rgvmen

Xe container
Vâng. Đỉnh cảo của thập kỷ 90 thế kỷ trước. Tư thế ngồi là thích nhất, thoải mái!
90 là thế nào cụ, con vợ già nhà em sinh năm 82 đấy :D bây giờ em mang tiếng là lái máy bay bà già đây này, công nhận máy bay và phi công cùng dẻo và dai ra phết :D

745Li

Xe container
90 là thế nào cụ, con vợ già nhà em sinh năm 82 đấy :D bây giờ em mang tiếng là lái máy bay bà già đây này, công nhận máy bay và phi công cùng dẻo và dai ra phết :D
Vâng,em cũng rứa,nhìn vành con vợ em ghi là tháng 11.84 ợ...=))

745Li

Xe container
Em định dỡ tung con vợ già của em ra để mang đi sơn lại khung và gôm lại các chi tiết cho nó long lanh,riêng cốp và bình xăng vẫn đẹp em để nguyên. Xin các cụ cho ý kiến chỉ đạo ạ. Thanks all.

rgvmen

Xe container
Khung mà còn tốt thì cụ kệ nó, sơn làm gì, cùng lắm đánh sạch đi làm hộp sơn xịt về xịt đôi nước, nếu xi mạ ốc nhái vân vân và vân vân thì nên để non tuổi chứ đừng bóng lộ l ồn lôn lên xấu lắm, cụ thích xem xe non tuổi mạ thì hôm nào mời cụ ngó qua xe của em, mạ vừa cho nó đều xe cụ ạ, xưởng mạ thì cụ nào hay làm chỉ giùm, em chịu :D hoặc gom lại rồi gửi mấy hàng pô xe họ mạ giùm 1 thể :))

Tupji

Xe tăng
Bẩm cụ mèo!
He he, bi giờ iem là chính chủ, chính xác là em La già đấy hay dựng ở 105 Nguyễn Tuân đới. Mà sao lắm ông nhận là xe cũ của mình thía nhỉ. Nghe Tây đồn iem này Hiếu mua của Tùng Rebel dồn đồ xong hình như bán lại cho Hưng be thì phải;)) . Mà anh Hiếu ơi, em cũng nghe tây đồn anh mua con này với giá hữu nghị lém mà ( nghe nói hiếu mua cho anh em gì đó nên Tùng Rebel bán rẻ) sao dồn đồ rồi bán uổng thế,nghe nói iem LA này trước đẹp lắm mà . Bây giờ nhờ Lão Mèo làm lại ngon lành cành đào òi. Hôm nào bác Hiếu ngăm lại người xưa không ?

Chỉnh sửa cuối: