LA250 Già mà Gân - Góc kỹ thuật - Mạn đàm

Trạng thái
Thớt đang đóng

md_tong

Đi bộ
Xe này chưa chắc đã ngon bằng xe em trong khi giá lại gấp rưỡi :) , 100% không có khả năng Bắc tiến.
sao bác biết chưa chắc bằng xe bác, xe này còn nguyên zin toàn bộ thay mỗi đầu nighthaw kể cả đầu zin của nó vẫn sài đc, còn dàn ngoài thì khỏi nói bác nhìn hình thấy đó thay mỗi cái chắn bùn còn lại zin hết từ bình xăng đến pô phuộc nhún đều chưa thay. Còn bác nói mắc gấp rưỡi xe bác thì em ko biết giá ngoài HN thế nào chứ tròng này giá vậy chỉ mua đc xác xe tức là chủ yếu mua máy về còn dàn ngoài thay lại hết mà chưa biết máy móc thế nào vì giá đó toàn xe đời 82 84 :) trong này ngoài salon mấy chiếc như xe em nó bán 70 tr là rẻ đấy bác bt là 75 mà ko phải dễ kiếm.
Dù sao cũng cảm ơn bác đã xem

rgvmen

Xe container
Giá này OK đấy với điều kiện xe của hội LA bán được 50 củ, mà xe cụ Tụt thì tụt thảm hại luôn.
Xe cụ Tụt bán còn có kèm theo dịch vụ bảo hiểm đi đường đối với cung HN-TX trọn đời trị giá 2tr =))

md_tong

Đi bộ
Xe này chưa chắc đã ngon bằng xe em trong khi giá lại gấp rưỡi :) , 100% không có khả năng Bắc tiến.
Sao bác biết xe bác ngon hơn xe em nguyên zin toàn bộ thay mỗi đầu nòng nighthaw ngay cả đầu zin của nó vẫn còn ok, còn dàn ngoài thì khỏi nói bác nhìn hình thấy rồi đó thay mỗi cái chắn bún thôi còn từ bình xăng đến pô xe đều zin nước sơn thì khỏi phải bàn, không biết là xe bác hơn chổ nào, nếu bác nói nhìn mới hơn thì em ko dám ý kiến bác thay đồ mới thì mới hơn chắc rồi nhưng mà giá trị là ở chỗ vẫn nguyên zin đấy bác ah.
Còn giá cả thì em chắc chắn rằng giá này bao tốt, ko biết giá ngoài đấy thế nào chứ giá bác nói trong này chỉ mua đc xe rác thôi tức chủ yếu mua cái máy về rồi làm lại dàn ngoài hết mà máy chưa chắc đã ngon toàn đời 82 may đc 84 :). Em nói thật xe này ra salon trong này nó toàn bán 70 là thấp bt phải 75 mà ko kiếm đc mới là vấn đề. Chắc xe ngoài đấy nhiều thế nào chứ trong này ra đường ít lắm toàn LA đỏ 125
Dù sao cũng cảm ơn bác đã xem :D

md_tong

Đi bộ
bác ngoài HN ah, trong TP xe đời 86 bét nhất cũng 40 củ mà xe cũ lắm còn mới mới phải 50 củ nh mà trong này ít người thích nên khó bán. Mấy bác già thì khoái đi tay ga vừa nhẹ vừa dễ thể hiện còn trẻ thì dĩ nhiên ko khoái kiểu này, cỡ trung niên làm ăn có tiền nó toàn sắm shadow đi :))

rgvmen

Xe container
Cụ nào dán tem rồi up cái ảnh khoe anh em xem nào :))

trau keo

Xe tăng
Xe em 2 hôm nay hết hơi, đành vứt ở cơ quan, em nghi là đầu "ti" van bị hỏng, bơm thêm không kiển tra nên bị hết hơi, dắt xe vãi mồ hôi.
cứ coi là tập thể dục đi cụ, cháu hôm qua làm phát dắt xe cả dọc cầu Long Biên, may mà dắt con 82 :D

trau keo

Xe tăng
Xe cụ Tụt bán còn có kèm theo dịch vụ bảo hiểm đi đường đối với cung HN-TX trọn đời trị giá 2tr =))
lên giá rồi cụ ơi chắc giờ phải tầm 2.5 rồi, tiền việt mất giá lém :D

trau keo

Xe tăng
sao bác biết chưa chắc bằng xe bác, xe này còn nguyên zin toàn bộ thay mỗi đầu nighthaw kể cả đầu zin của nó vẫn sài đc, còn dàn ngoài thì khỏi nói bác nhìn hình thấy đó thay mỗi cái chắn bùn còn lại zin hết từ bình xăng đến pô phuộc nhún đều chưa thay. Còn bác nói mắc gấp rưỡi xe bác thì em ko biết giá ngoài HN thế nào chứ tròng này giá vậy chỉ mua đc xác xe tức là chủ yếu mua máy về còn dàn ngoài thay lại hết mà chưa biết máy móc thế nào vì giá đó toàn xe đời 82 84 :) trong này ngoài salon mấy chiếc như xe em nó bán 70 tr là rẻ đấy bác bt là 75 mà ko phải dễ kiếm.
Dù sao cũng cảm ơn bác đã xem
thớt này chuyên chém gió , hội họp à ơi, không phải thớt bán xe, cụ nhầm thớt rồi :D

honda

Xe buýt
Hôm nay em vác bơm đến, bơm lốp xe thấy lốp bị thủng 1 chỗ phun phì phì chất lỏng trắng đục=))=))=)), chắc là keo chống thủng mắt tác dụng nên không bịt được chỗ thủng, ra ngoài vá dùi mất 2 chục. Mai lại có xe chạy rùi.

rgvmen

Xe container
Bác có cái xe zin từ đầu đến chân may rao vào đây anh em trêu chút cho vui chứ rao sang chợ các mem ném đá cho chắc còn mệt giải trình :D
Xe em cũng vá duì một lỗ, đi từ năm ngoái tới giờ vẫn bt, muốn đi vá 9 dưng mà ngại quá bác honda ạ, kệ để xem vết dùi được bao lâu :)

dongkivs

Xe hơi
Đại lải thì nhẹ nhàng quá các cụ ah! MOTOR THÌ ÍT CŨNG PHẢI MAI CHÂU- MỘC CHÂU hoặc xa hơn tẹo có đổ đèo leo dốc mới hay!

rgvmen

Xe container
Đại lải thì nhẹ nhàng quá các cụ ah! MOTOR THÌ ÍT CŨNG PHẢI MAI CHÂU- MỘC CHÂU hoặc xa hơn tẹo có đổ đèo leo dốc mới hay!
Xe LA rách nát như tụi em mà đổ đèo leo dốc thì về bổ máy cả lượt cụ a, chỉ đi đường bằng, sà vào hàng bia hơi là phù hợp thôi, đâu cứ mô tô là phải leo trèo đâu ạ =))

trau keo

Xe tăng
Xe LA rách nát như tụi em mà đổ đèo leo dốc thì về bổ máy cả lượt cụ a, chỉ đi đường bằng, sà vào hàng bia hơi là phù hợp thôi, đâu cứ mô tô là phải leo trèo đâu ạ =))
đi motor mà leo đèo lội suối thì cũng thường, uốn pia xong mà đi motor mới gọi phượt thủ :

DangLH

Xe buýt
Hôm nay em vác bơm đến, bơm lốp xe thấy lốp bị thủng 1 chỗ phun phì phì chất lỏng trắng đục=))=))=)), chắc là keo chống thủng mắt tác dụng nên không bịt được chỗ thủng, ra ngoài vá dùi mất 2 chục. Mai lại có xe chạy rùi.
Nếu thấy phòi keo ra thì bác nên khẩn trương đi tháo lốp ra kiểm tra ngay cho em. Cái trò bơm keo cực nguy hiểm, để lâu có thể ăn rỗ loang lổ bề mặt trong của vành (nếu keo đểu, để lâu khéo còn mọt hết vành). Thêm nữa là còn có thể không vá trong được (vì cũng toi hết luôn cả mặt lốp phía trong).

DangLH

Xe buýt
bác ngoài HN ah, trong TP xe đời 86 bét nhất cũng 40 củ mà xe cũ lắm còn mới mới phải 50 củ nh mà trong này ít người thích nên khó bán. Mấy bác già thì khoái đi tay ga vừa nhẹ vừa dễ thể hiện còn trẻ thì dĩ nhiên ko khoái kiểu này, cỡ trung niên làm ăn có tiền nó toàn sắm shadow đi :))
Giá thế mới bảo không Bắc tiến được.
Mặt bằng giá LA ngoài HN thấp hơn hẳn trong SG nếu so tương đương về chất lượng xe.

Tupji

Xe tăng
Nếu thấy phòi keo ra thì bác nên khẩn trương đi tháo lốp ra kiểm tra ngay cho em. Cái trò bơm keo cực nguy hiểm, để lâu có thể ăn rỗ loang lổ bề mặt trong của vành (nếu keo đểu, để lâu khéo còn mọt hết vành). Thêm nữa là còn có thể không vá trong được (vì cũng toi hết luôn cả mặt lốp phía trong).
Hôm nào anh em kéo nhau sang kiếm cái quán nào gần nhà lão DangLH ọp chém gió tý nhể :D

rgvmen

Xe container
Em có lọ diệu quê với mấy con mực còi, các cụ xem hàng bia nào nó cho uống rượu lậu thì thứ 7 này anh em mình liên hoan vụ chuẩn bị dán tem nhỉ, bên nhà bác DangLH hình như có mấy quán bia hơi, hok biết có đc k ạ =))

Bác nào thừa cái tem Biker cho em 1 cái em dán lên cái xe còi nhà em nhỉ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng