LA250 Già mà Gân - Góc kỹ thuật - Mạn đàm

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tupji

Xe tăng
cụ tụt T7 này cho em 2 cái logo nữa nhá, cái đầu em dán chưa chuẩn nên hơi lem nhem :D
Ủa đồng chí nào mà không báo cáo thế này :D.....khai ngay danh tính nếu là đồng đội hôm tới đích thân nhà cháu dán cho :))
m ...ị...........a .............các bố nhà mềnh toàn chơi âm binh :))

honda

Xe buýt
Kính thưa các bác.

Quả thực đến tận bây giờ em vẫn rất buồn và hẫng hụt vì mất mát với em lớn quá. Phía trước còn nhiều khó khăn nhưng em sẽ cố gắng, tiếc là sẽ có ít hơn cơ hội để được giao lưu trực tiếp cùng các bác.
Một điều rất cảm động với em là sự có mặt của các bác, nhất là những bác chỉ vừa mới gặp được một nửa của lần đầu tiên như bác Độc, bác Hải VCB. Đây là nguồn động viên lớn cho em. Lúc xe lên đến cầu Chương Dương, nhìn lại đằng sau thấy bác Hùng tyson mà em ấm lòng quá.

Em xin chân thành cảm ơn các bác đã đến phúng viếng và tiễn đưa vợ em.

Kính chúc các bác và gia đình sức khỏe, hạnh phúc.

Em Lê Hải Đăng.
Mong bác Đăng vượt qua nối đau này để chăm sóc tốt cho các cháu. Anh em cũng không biết nói gì hơn để động viên bác.

fur1206

Xe máy
Rất vui, bác Đăng đã trở lại với ae. Chúc bác chăm sóc chu toàn cho các cháu. Tình cảm ae lúc nào cũng sẳn sàn chia sẽ với bác.

rgvmen

Xe container
Hi bác Đăng, A e đều mong bác sớm vượt qua khó khăn, cuộc sống đầy rẫy thách thức nhưng cũng không ít cơ hội đối với những con người nghị lực, tuy bác chắc chắn sẽ ít có tg gặp a e nhưng vẫn quan tâm, chia sẻ với nhau là ok rồi :)
Bác tupji bị chân dài kẹp nách rồi các bác ạ, hihi, mai cà phê các bác uống hộ em một phát đen nóng nhé:)

Các bác ơi, em đã nhận được sms và tin báo của các bác, em tổng kết lại để các bác cùng biết nhé:

Tem LA đời 82: 06 bộ gồm
ruangruangxing -> 01 bộ
honda -> 01 bộ
Tupji -> 01 bộ
độc -> 01 bộ
la_1900 -> 01 bộ
dkadoption -> 01 bộ

Tem LA đời 84: 03 bộ gồm
Tuanrau13 -> 01 bộ
la_1900 -> 01 bộ
la_250t -> 01 bộ

Bây giờ là 10h05, em sẽ đì lây đến giờ nghỉ trưa để alô bác Hợp, bác nào cần bổ sung thì từ giờ đến lúc ấy thông tin lại cho em nhé :)
Con xe hịn nhà iem hình như đời 84 nhể .. để mai e ngó lại xem dư lào ..

Tupji

Xe tăng
@Tupji: Bác cho hỏi buổi gặp mặt ngày mai thời gian và địa điểm thế nào?
Hi bác Đăng, A e đều mong bác sớm vượt qua khó khăn, cuộc sống đầy rẫy thách thức nhưng cũng không ít cơ hội đối với những con người nghị lực, tuy bác chắc chắn sẽ ít có tg gặp a e nhưng vẫn quan tâm, chia sẻ với nhau là ok rồi :)
Bác tupji bị chân dài kẹp nách rồi các bác ạ, hihi, mai cà phê các bác uống hộ em một phát đen nóng nhé:)
Hôm nay bác Týon đang hô hào anh em ọp ( có môn câu cá ) tại Tân Hồng Chùa Láng, mà em đến giờ này chưa biết công việc thế nào |-)

la-250t

Xe máy
Hôm nay bác Týon đang hô hào anh em ọp ( có môn câu cá ) tại Tân Hồng Chùa Láng, mà em đến giờ này chưa biết công việc thế nào |-)
Bác nào đăng ký tem mác gì thì chiều nay 17 h ra Tân Hồng chuyển khoản cho bác Tuj nhé.
Nhân tiện hội thảo xem xe bác Tuj với vành trước 83, vành sau 84 thì dán tem đời nào cho hợp lý.
Theo em ý kiến bác honda dán mỗi bên một bộ rất nên cân nhắc.
Trông cá tính, tương xứng với độ độc đáo của xe bác ấy.
(b)(b)(b)

la1900

Xe máy
Bác nào đăng ký tem mác gì thì chiều nay 17 h ra Tân Hồng chuyển khoản cho bác Tuj nhé.
Nhân tiện hội thảo xem xe bác Tuj với vành trước 83, vành sau 84 thì dán tem đời nào cho hợp lý.
Theo em ý kiến bác honda dán mỗi bên một bộ rất nên cân nhắc.
Trông cá tính, tương xứng với độ độc đáo của xe bác ấy.
(b)(b)(b)
Bác cho em địa chỉ chính xác đi. Vì em chưa ra đó bao giờ

rgvmen

Xe container
Tuần này có chuyện buồn, mong các bác nhịn bia một buổi ạ, hơn nữa a e LA nói không với việc tham gia câu trộm cá :)

Tupji

Xe tăng
Chiều nay tụ tập cà phê xong đithăm em Sóc nhà Dka péo nhỉ.
hơn nữa a e LA nói không với việc tham gia câu trộm cá
cái màu đỏ là sai nhá, câu là mất 2 lít cho 5 giờ câu đấy

Chỉnh sửa cuối:

la-250t

Xe máy
Tuần này có chuyện buồn, mong các bác nhịn bia một buổi ạ, hơn nữa a e LA nói không với việc tham gia câu trộm cá :)
Dừng ăn chơi nhảy múa là việc nên làm.
Lịch chuyển sang lịch off 17h ở caffe ngã ba Trần Nhân Tông - Nguyễn Đình Chiểu các bác nhé.
Em muốn gặp nhau để anh em tổ chức buổi sang thăm hỏi bác DangLH, vì hôm trước nhiều bác chưa có điều kiện gặp để chia buồn cùng bác ấy.

độc

Xe hơi
Ok em thấy vậy hợp lý

rgvmen

Xe container
Chiều nay tụ tập cà phê xong đithăm em Sóc nhà Dka péo nhỉ.
hơn nữa a e LA nói không với việc tham gia câu trộm cá
cái màu đỏ là sai nhá, câu là mất 2 lít cho 5 giờ câu đấy
Cái màu đỏ cụ có muốn thử không, ếch nhất trên đời là đi câu trộm rồi nộp tiền cho bảo kê rởm nhá ;)
Các bác đi thăm bé sóc cho em gửi lời hỏi thăm chúc bé mạnh khỏe nhé :)
Dừng ăn chơi nhảy múa là việc nên làm.
Lịch chuyển sang lịch off 17h ở caffe ngã ba Trần Nhân Tông - Nguyễn Đình Chiểu các bác nhé.
Em muốn gặp nhau để anh em tổ chức buổi sang thăm hỏi bác DangLH, vì hôm trước nhiều bác chưa có điều kiện gặp để chia buồn cùng bác ấy.
Em ủng hộ 100/100 ạ, hoan hô bác :)

DangLH

Xe buýt
Cảm ơn các bác đã thay mặt cả hội không ngại đêm hôm, đường xa, trời mưa để đến tận nhà động viên em.
Tình người những lúc thế này mới đo được hết chiều sâu.

Các bác tạm dừng ăn chơi thế đủ rồi, tuần sau các bác cứ tiếp tục cho phong trào lớn mạnh.

Chúc cả nhà mạnh khỏe, vui vẻ.

beefburger

Xe tăng
Cụ RVGmen giúp em tìm một em LA hay CM cho em nhập hội với cụ ơi, em thích lắm rồi đó

trau keo

Xe tăng
tình hình lấy cháu thấy các cụ nhfa mình bị " very good" khá nhiều , cháu có bài thuốc nam khá hay do cô cháu ( trưởng khoa đông y bệnh viên bắc ninh ) sưu tầm được, đã chữa thành công cho mấy bác trong nhà cháu cũng có bệnh "ịt nhiều rau ít ", cháu đăng lên để các cụ tham khảo

Tì giải: 20 g
Thổ qua: 5 g
Chuối hat: 5 g
thổ phục linh: 20g
Củ dáy dại: 5g
cái này là đơn cho uống cho một thang ( 1 ngày), các cụ cứ đun lên rồi lọc ra uống thay nước lọc, uống trong vòng 3 tháng , trung bình 1.5l/ ngày

các cụ tham khảo nhé :D

rgvmen

Xe container
Em đang tìm bác nào đi LA ở miền Nghệ Tĩnh để leng keng mà trong này chả thấy bóng xe nào các cụ ạ, hihi

Trạng thái
Thớt đang đóng