LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

surazu

Xe đạp
@Bác Sơn rgv: hình như hôm trước em có hứa với Bác sẽ post mấy tấm hình em chụp từ tạp chí Ôtô- Xe máy về mấy chiếc LA tại Hà Nội, nay em muốn hỏi Bác cách post hình như thế nào, Bác trả lời giúp em vài dòng nhé

surazu

Xe đạp
@007: cụng với Bác vài ly, một hai ba anh em ta là cả một nhà\:D/\:D/\:D/

rgvmen

Xe container
@Bác Sơn rgv: hình như hôm trước em có hứa với Bác sẽ post mấy tấm hình em chụp từ tạp chí Ôtô- Xe máy về mấy chiếc LA tại Hà Nội, nay em muốn hỏi Bác cách post hình như thế nào, Bác trả lời giúp em vài dòng nhé
Welcome bác, Bão lửa Sài Gòn đây rồi :))
Bác post hình thì cũng đơn giản thôi ạ, vì mem không có dung lượng trong sv nên bác upload hình lên 1 trình lưu ảnh trung gian kiểu như photobucket, imageshack hoặc face book cũng được sau đó copy cái đường dẫn của ảnh và đưa vào giữa "thẻ ảnh" như sau:
hoặc trong OF bác sẽ thấy biểu tượng bức tranh có cái cây be bé, bác click vào đó rồi dán link ảnh vào , ok là xong, chúng em mong sớm được xem hình của bác up :D
Chúc các bác ngủ trưa ngon miệng =))

smallkiwi

Xe đạp
Hi!các Bác Hội L.A Hà Thành.

-Em cũng là thành viên của LA Saigon.Trang này em cũng là thành viên cũng lâu,nhưng lâu quá không ghé.Hôm nay tình cờ ghé thăm lại trang web gặp Bác 007, Sazaru và Fur1206 trong ngày gặp gở 1 Bác từ Hà nội ghé thăm hội LA Saigon.Hôm đó em ở xa nên không về kịp.Dẫu sao em cũng xin chào các Bác hội L.A Hà nội.Chúc các Bác sức khỏe và công việc gặp nhiều may mắn.Luôn yêu thương và chăm sóc cho LA nhé!

Xin chào các Bác

Gởi các Bác ngoài í vài hình ảnh sinh hoạt,offroad of LA saigon.

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Em xin phép thay mặt anh em ngoài ni chào mừng bác ghé chơi, em cũng đang đọc bài bên OS và được biết bác Ki Wi Nhỏ Xinh cũng là thành viên gạo cội của Hội LA MÃ SG, dịp vừa rồi đột xuất nên em cũng mới có dịp được gặp một số bác tại SG, hy vọng thời gian tới các bác ở HN vào sẽ bố trí lịch để có thể giao lưu với các bác cùng với lịch sinh hoạt hàng tuần là vui nhất ạ. Chúc bác sức khỏe và hẹn ngày tái ngộ :)

trau keo

Xe tăng
kính các cụ, em vừa có đợt đi bên khựa trả thù dân tộc lâu quá, giờ mới về đến đất mẹ, vào hội nhà mình em thấy vui quá, vì có mấy bác cao thủ LA trong sài gòn join, nhưng em buồn quá, vì các bác off 18 là em lịm rồi, vì 17 em lại té đi đà nẵng rồi, em buồn quá, đúng vụ off chào hè từng bừng , mà em lại vắng mặt :(( :((

rgvmen

Xe container
kính các cụ, em vừa có đợt đi bên khựa trả thù dân tộc lâu quá, giờ mới về đến đất mẹ, vào hội nhà mình em thấy vui quá, vì có mấy bác cao thủ LA trong sài gòn join, nhưng em buồn quá, vì các bác off 18 là em lịm rồi, vì 17 em lại té đi đà nẵng rồi, em buồn quá, đúng vụ off chào hè từng bừng , mà em lại vắng mặt :(( :((
Em cũng đang hóng bác vì lâu không thấy bác vào, như em đã trình bày, anh em ở ĐN cũng sẽ "ăn thịt" bác, hôm nào bác vào tới nơi thì em sẽ mật báo "sát thủ" đến xử lý bác nhé =))

trau keo

Xe tăng
BÁc Tụt khéo tay ơi, em có nghe nói Corel là nghề tay phải của bác, nên em mượn ít tư liệu để bác chế giùm cái logo nhé =))

em thích hình này bác kích , nhưng các bác có cái phần mềm nào uốn em nó như hình LA được thì ngon :D

surazu

Xe đạp

Tupji

Xe tăng
Véo cằm tu ki wi nhỏ bé :))
:41::41::41::41::41:
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

rgvmen

Xe container
Đội hình LA Sài Gòn đẹp quá, thật đáng khâm phục ạ :)

tn_khoa

Xe đạp
Chào các cụ LA Hà Nội

rgvmen

Xe container
Em lại xin thay mặt các bác HN kính chào bác tn_khoa, hôm nay nhà nhiều khách nhưng trời nóng, khả năng anh em đi NN hết, các bác khách quý lượng thứ nhé :D

Hi!các Bác Hội L.A Hà Thành.

-Em cũng là thành viên của LA Saigon.Trang này em cũng là thành viên cũng lâu nhưng lâu quá không ghé.Hôm nay tình cờ ghé thăm lại trang web gặp Bác 007, Sazaru và Fur1206 trong ngày gặp gở 1 Bác từ Hà nội ghé thăm hội LA Saigon.Hôm đó em ở xa nên không về kịp.Dẫu sao em cũng xin chào các Bác hội L.A Hà nội.Chúc các Bác sức khỏe và công việc gặp nhiều may mắn.Luôn yêu thương và chăm sóc cho LA nhé!

Xin chào các Bác

Gởi các Bác ngoài í vài hình ảnh sinh hoạt,offroad of LA saigon.
C. trình hay quá .. lúc nào có dịp ae giao lưu thì tuyệt ... \:D/

honda

Xe buýt
Chào mừng các bác, em cũng là người hay học hỏi trong LA OS, em vừa đi tiếp khách về thấy nhà vui quá. Em cũng hay đi Sài gòn, nhưng lịch của em hơi vội, hẹn có ngày được yết kiến các bác.

trau keo

Xe tăng
xôm quá, liệu giấc mơ off LA hai miền có thành sự thật

rgvmen

Xe container
xôm quá, liệu giấc mơ off LA hai miền có thành sự thật
Chuyện nhỏ mà bác dkad, 3 người đã thành số đông, đằng này anh em 3 miền có tới hơn 30 người mà :D

Bác Mèo Chủ Xị ơi trời nắng, ít đi, thì vào đây 8 tí đi :D em định xui cả nhà tuần sau ọp chai, bác xem có ô cà dê không để chốt nào :D

@các bác mới đăng ký diễn đàn, OS có chức năng vote ở hình ngôi sao 6 cánh, kết quả mem khác vote mình các bác click ở mục Thiết lập cá nhân để xem, yêu thì vote cộng, chưa yêu thì vote trừ, trừ nhiều thì vạch màu chuyển sang đỏ, cộng nhiều thì thành xanh lét ạ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng