LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

rgvmen

Xe container
Hôm qua vào bị lỗi mà, xin ý kiến các bác địa chỉ in lên logo gấp để in ạ :)

Thế cụ tỉ vụ logo xong chửa .. còn cụ lào chưa dơ tay cho e ké cái nhá .. máy hôm vừa rồi bận việc SN OF quá nên không vào tám cùng các cụ được ..

trau keo

Xe tăng
EM CÓ MẤY CÁI Ý KIẾN MONG CÁC CỤ LÃM

rgvmen

Xe container
Em xin có ý kiến như thế này để các bác chốt cho nhanh, khuôn hình thì ok rồi, chữ vòng trên ok rồi, buổi off trước anh em đã thống nhất, duy chỉ có ý kiến anh em đề nghị bổ sung cái địa chỉ, để các anh em quan tâm còn biết mà truy cập, ví dụ như hình bác honda chế cũng hay nhưng nó bị mấy điểm như sau: cả 3 cái chữ ở dưới đều k phải là địa chỉ, bị hạn chế không gian và nội dung. Hiện giờ bác DangLH có đề nghị cho domain OF vào, em cũng đang có 1 cái domain liên quan đến xe cộ nhưng có một số lý do tế nhị nên em nghĩ k nên cho vào, em tạm để cái địa chỉ FB , duy chỉ có cái là địa chỉ này có tên trùng với nội dung vòng chữ to ở trên, nếu không phải là vấn đề lớn thì các bác chốt luôn cho em, nếu muốn khác nhau thì mình vẫn giữ địa chỉ FB và đổi cái chữ to to ở trên là ok, kiểu như "Brother Of Bikers" chẳng hạn để thay cho "LA 250T & FRIENDS" chẳng hạn, miễn sao bao hàm đủ ý nghĩa và hình thức cân đối, em xin post lại version cuối để các bác có cơ sở chém gió ạ, tỷ lệ hình em ngẫm cũng ok rồi, mình chốt nột dung thôi các bác ơi :)

rgvmen

Xe container
em hỏi xoáy đáp xoay mà các cụ trốn đi uông bia hết rồi sao =))
em có đôi vành chaly 86 hơi bị xấu, bây giờ muốn phục hồi mông má cho nó tròn căng mũm mĩm thì làm ở đâu các bác nhỉ, hiếp em với :D

honda

Xe buýt
Chốt đi bác, in vài chục cái, thích thì lại sửa in lại.
Em vừa thay xong củ phanh trước, tự tay làm. Có vẻ ổn. Hôm nọ vào Giang Sơn bảo khoảng 300K, hôm nay mua thật là 350K

rgvmen

Xe container
bác thay tổng phanh CM à, bóp nhẹ hơn k bác?
Vụ logo cứ chốt địa chỉ FB cho tiện nhé, chữ ở cung trên lát em sẽ chỉnh lại, cụ Tụt đi in cho sớm nhé :)

Tupji

Xe tăng
Vụ logo cứ chốt địa chỉ FB cho tiện nhé, chữ ở cung trên lát em sẽ chỉnh lại, cụ Tụt đi in cho sớm nhé :)
Chốt hình nhanh và luôn đi các Lão, mai có gì em gặp người ta nhờ vả xem sao :D
Ngày kia em đi Bắc Ninh, không có gì đột xuất thứ 7 rwar và sửa lại xe cho mượt mà tý để Cn vít :D

Chỉnh sửa cuối:

honda

Xe buýt
Bóp khá tốt bác à, nhẹ êm, khá ăn, tuy nhiên đang hơi thiếu dầu, mai em kiếm dầu đổ thêm là OK. Nó tên là cụm phanh dành cho CBT, LA giống như cái bác sĩ khuyến cáo trên facebook, pít tông 14.

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Vụ này để em nhắc chú Hưng 343 xem có đổi giống bác không vì heo dầu của xe này bằng kim loại , vát 1 cạnh, màu sơn đen, không phải của LA, bóp phanh có vẻ không nhẹ nhàng cho lắm :)
Em gửi các bác hình version 5++, các bác xem và chốt nếu có thể nhé, chữ "LA 250T & FRIENDS" ở vòng cung trên khi chế bản để in bác Tụt có thể tùy ý chọn font béo cho đẹp miễn là đảm bảo 4 phía trong khuôn giới hạn trên dưới và 2 đầu là ok, đồng thời ký tự "&" nằm chính giữa, nick FB ở dưới là "Band Of Bikers" để các bác quan tâm có thể đánh vào mục search sẽ thấy đúng trang Fanpage, địa chỉ facebook.com/la250friends là địa chỉ để truy cập trực tiếp từ dòng địa chỉ của các trình duyệt web thôi :)

trau keo

Xe tăng
in thôi cụ tụt ơi, em tính cứ gọi là ver 1, còn khi in ra các cụ nào có ý kiến ý cò thì lại tổng hộp lại phát bản in ver 2 :D

Bóp khá tốt bác à, nhẹ êm, khá ăn, tuy nhiên đang hơi thiếu dầu, mai em kiếm dầu đổ thêm là OK. Nó tên là cụm phanh dành cho CBT, LA giống như cái bác sĩ khuyến cáo trên facebook, pít tông 14.
em dùng cái cho CM .. nhẹ & êm phết .. chả biết dùng lâu thì dư lào ..

honda

Xe buýt
em dùng cái cho CM .. nhẹ & êm phết .. chả biết dùng lâu thì dư lào ..
Em vừa caffe cùng bác Thắng sáng nay lại Lâm Gia Lâm để đánh giá, bác Thắng sẽ làm thỏ thứ 2 để thay Cụm phanh CBT/LA, cái cũ của bác Thắng là CM125, trông còn tốt, nhưng "bóp" mềm quá và không có tác dụng, em nghĩ là hỏng phần Silicon.
Phẫu thuật như của em, vòng đo to, đầm, "bóp" rất sướng, bóp là kêu hự hự luôn:)):)):)).

Tupji

Xe tăng
Em vừa caffe cùng bác Thắng sáng nay lại Lâm Gia Lâm để đánh giá, bác Thắng sẽ làm thỏ thứ 2 để thay Cụm phanh CBT/LA, cái cũ của bác Thắng là CM125, trông còn tốt, nhưng "bóp" mềm quá và không có tác dụng, em nghĩ là hỏng phần Silicon.
Phẫu thuật như của em, vòng đo to, đầm, "bóp" rất sướng, bóp là kêu hự hự luôn:)):)):)).
Khi nào và ở đâu hử Honda, để nhà em đến nghiệm thu công trình :D ( em cũng muốn xem cái của em thế nào )

honda

Xe buýt
Hôm qua em đi xin ít dầu phanh, đổ vào, bóp, xả air, bây giờ phanh nó lại ăn quá các cụ ạ, bóp phanh nó cứ giúi đầu xuống.
Sáng nay đen thế, dắt xe ra, đầu óc lơ đãng, làm cái mốc khóa cửa đập vỡ mặt gương bên phụ, lại phải đi làm lại mặt gương.

trau keo

Xe tăng
Hôm qua em đi xin ít dầu phanh, đổ vào, bóp, xả air, bây giờ phanh nó lại ăn quá các cụ ạ, bóp phanh nó cứ giúi đầu xuống.
Sáng nay đen thế, dắt xe ra, đầu óc lơ đãng, làm cái mốc khóa cửa đập vỡ mặt gương bên phụ, lại phải đi làm lại mặt gương.
số cụ là hơi bị lận đận phần xe cộ ý :D

xe em định thay cái bạc càng, hôm qua gọi vào cho tuấn bala làm phát 700 đồng :(, phải làm một quả link các mối quan hệ mới xuống 350 đồng ( với câu chú thích là có nhiều loại :D), em gọi ra ku Hưởng hỏi nhanh đáp gọn 350 đồng.

xe đi kêu quá, ku hưởng bảo phải làm lại dàn supap tổng thiệt hại mất 2 củ ( nhưng góp ý là không nên thay , cứ để mà đi chả vấn đề gì ), theo các cụ có nên làm không, vì nhiều lúc đi cũng hơi khó chịu, " ta nghe như tiếng nhạc gảy bên tai " :D

Trạng thái
Thớt đang đóng