LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

rgvmen

Xe container
Muộn quá, giờ vào mới biế, chiều nay ngồi 1 mình trong tập thể Nguyễn Công Trứ :((
Đằng nào mà bác chả ngồi 1 mình, em vẫn ở CQ đây, 30p nữa mới xong việc, hix, về uống bia khui vậy :(

fur1206

Xe máy
Nhà cháu qua mấy lần cưới gả cuối cùng vẫn lại quay về với em LA già, sau khi lần lượt chia tay 3 em LA gia đây là em LA già thuộc đời vợ thứ 4 của em.

Bữa nào anh em ọp ẹp bác Sơn, bác Mèo, bác Tupj,...cùng các bác hú nhà em theo với nhá!
Chào bác có phải bác cùng nick (luyenaminh) bên otosaigon ko. Em cũng ở bên đó qua đây kiếm thêm miếng đất để tập võ.
Xe của bác đẹp quá. Tấm hình bác chụp cũng đẹp nữa. Bác chụp ở đâu vậy để có dịp đi đến địa danh đó ghé thăm thưởng ngoại. Bác chụp hình này em liên tưởng "Ngọa LA Tàng Long"... Chúc mừng bác cưới được bà tư. Chắc cũng vừa ý chứ hỹ bác. Cứ mỗi lần trong anh em ai gã LA đi là em buồn lắm cho dù biết đó ko phải là xe mình.
Bác ở mô rứa. Có vào Sài gòn nhớ ghé địa điểm óp nai của hội LA Sài gòn chơi nhé.
Hẹn gặp lại bác.
Thân.

rgvmen

Xe container
Xe cụ hạng best là tuổi teen long lanh rồi, đề nghị cụ làm biểu trưng của nhà LA luôn :D

luyenaminh

Xe hơi
Dạ nhà cháu chào bác Hợp ạ! (Chắc em nhớ ko nhầm bác nhỉ?). Bên OS không hiểu sao nick của em bị khóa không đăng nhập được nữa bác ạ! Em mới chuyển công tác về HN nên lại sắm bà 4 bác ạ! Các bác trong đấy vẫn vui chứ ạ, vẫn hay offline ở nhà bác ạ? Đợt tới có vào SG hi vọng được diện kiến các bác ạ!

fur1206

Xe máy
Dạ nhà cháu chào bác Hợp ạ! (Chắc em nhớ ko nhầm bác nhỉ?). Bên OS không hiểu sao nick của em bị khóa không đăng nhập được nữa bác ạ! Em mới chuyển công tác về HN nên lại sắm bà 4 bác ạ! Các bác trong đấy vẫn vui chứ ạ, vẫn hay offline ở nhà bác ạ? Đợt tới có vào SG hi vọng được diện kiến các bác ạ!
Bác khách sáo quá em ngại ạ. Bác rất chính xác em Hợp ạ. Hẹn bác 1 ngày gần gần bác lại vào sì gòn gặp hội LA Mã nhé Bác. LA Tứ Biển Là Nhà, Tứ Hải Giai Quynh Đệ. Kà khà em là thư ký của Kim Dung ạ.
Các ae vẫn óp nai đều đều ở nhà em. Càng ngày càng đông dzui, có ngày lên tới 10 trang đọc cười mệt luôn. Nít của bác bị khóa chắc bác cài tin của diễn đàn gửi về í mèo bác nhiều quá, nàm thiệt hại đường truyền của os. Một thời gian sau nick đó sẽ được mở lại à. Bác cứ nhớ bát quợt là được gòi.
Chúc bác có công việc mới và vợ 4 vừa ý nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Tacoma2012

Đi bộ
Con LA già này còn đủ sức tham gia không ạ

Em LA này quá đẹp, bây giờ mà kiếm được chiếc như vậy ko phải dễ.

nhưng hình như đã sơn lại bình xăng, nắp xăng 83, đồng hồ Nighhawk & ko phải chìa khóa zin phải ko bác chủ

Chỉnh sửa cuối:

honda

Xe buýt
Chào cả nhà, em vừa Miền trung về mệt quá, để LA bên cơ quan 10 ngày nay rùi.
Chào mừng cụ Best ra nhập hội LA, sau 30 tháng 4, các cụ tổ chức OFF để gặp tí nhể.

rgvmen

Xe container
Tối qua cũng được mâm 6 người các cụ ạ, off cấp tốc mà :D

honda

Xe buýt
Hôm thứ 3 em đi công tác, bác Tu Gí gọi em không để ý, mấy hôm sau xem lại cuộc gọi nhỡ mới thấy, xin lỗi bác Tu (b)(b)(b)

luyenaminh

Xe hơi
@bác rgvmen: bác xem lên lịch anh em làm chuyến đi chơi xa đâu đấy 1 - 2 hôm cuối tuần đê.

Các ae vẫn óp nai đều đều ở nhà em. Càng ngày càng đông dzui, có ngày lên tới 10 trang đọc cười mệt luôn.
Chúc bác và anh em hội LA MÃ trong đó vui vẻ, đoàn kết và ngày càng phát triển ạ!

Tupji

Xe tăng
CỨU EM VỚI! ư
Hôm nay em mang cái bình ắc qui đi nạp lại, kiểm tra không bị sao cả. Vậy mà mang về lắp vào: Còi được, đèn pha có ( yếu ), không xi nhan được, không đề nổ mấy được ( ko có tín hiệu chập của đề ) :((
Các bác nhà mình có bác nào biết nó đang bị hiện tượng gì không nhỉ?????
:((

Tupji

Xe tăng
CỨU EM VỚI!
Hôm nay em mang cái bình ắc qui đi nạp lại, kiểm tra không bị sao cả. Vậy mà mang về lắp vào: Còi được, đèn pha có ( yếu ), không xi nhan được, không đề nổ mấy được ( ko có tín hiệu chập của đề ) :((
Các bác nhà mình có bác nào biết nó đang bị hiện tượng gì không nhỉ?????
:((

honda

Xe buýt
Em nghĩ là Ác Quy có vấn đề, bác thử đẩy xem xe có nổ không

rgvmen

Xe container
Không đủ dòng thì sao mà đề được hả bác, mang ra em Hận em ý Giận cho 1 cái là ngon :D
@luyenaminh: cái món phượt biểu quyết lâu rồi nhưng các cụ đang mải kiếm cái, chắc chưa cụ nào rảnh chứ không là cũng quấy ngay đấy :D
cụ honda chụp ảnh nhờ bs chẩn đoán đi ạ :)
Hôm qua em hỏi nam nhung xử lý cái ty bên phải bị xước nhẹ, lão ấy nói hết 180k/ 1 bên, nếu thay ty mới tầm 1tr5, hôm nào ra làm chuột bạch xem sao để còn có cái báo cáo các bác :)

Tupji

Xe tăng
Em nghĩ là Ác Quy có vấn đề, bác thử đẩy xem xe có nổ không
Đẩy xe vẫn nổ mà. Ơ thế là phải mua ăc squi mới hả kích? Thế thì đơn giản quá :) nhà emm sợ nó bị sao ý chứ.

Chỉnh sửa cuối:

honda

Xe buýt
Bác thử mượn tạm con ác quy khác rồi đề phát xem sao, rồi hãy quyết định mua ác quy khác, tuy nhiên theo em Ắc quy của bác có vấn đề, vì thợ thử ở xe khác thì chỉ cần dòng thấp là OK, nên kết luận ác quy không sao.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng