[Funland] Là khách thăm, các cụ có hành động như này không?

XSim

Xe container
Nhìn con cá sấu này bé vừa miếng mà các ông trong clib này xử lý lâu thế nhỉ.

Bomva

Xe điện

Hieumos

Xe container
Bọn trẻ đc 1 bài học thực tế sát sườn luôn còn j.
Con cá sấu bé như con chó nhưng cái mồm nó chiếm 1/4-1/3 cơ thể luôn rồi.
Nhiều khi em nghĩ chả cần to xác làm j, đổi lại cơ thể con người chỉ cần có thêm mỗi bộ vuốt dài, cứng và sắc ở 2 cánh tay như Wolverine thôi thì cũng có khả năng 1 vs 1 giết hổ, báo, gấu, tinh tinh dù ta nhỏ hơn hẳn chúng.
Em xin cụ, giờ mà em cứ tưởng tượng con ngan già nhà em có thêm bộ móng vuốt dài, cứng và sắc thì em chỉ có chết.

Lam__Phương

Xe điện
Thỉnh thoảng xem Youtube có mấy cái clip cứ dứ dứ con cá sấu to tướng e cũng mong thằng dứ trượt chân nó xơi luôn cho nó nhanh, cá sấu thì huấn luyện cái méo gì cơ chứ;))

omerta77

Xe điện
Cần j cứng bằng kim loại đâu cụ, chỉ cần nó sắc như răng cá mập là đủ xiên rồi. Cái q.trọng ko phải là damn to, lực khỏe, mà q.trọng cái lực ấy nó nằm đúng chỗ hiểm, có thể tập trung sức mạnh cơ thể vào chỗ đó để kết liễu đối phương.
Như con hổ, sư tử đâu có to khỏe bằng trâu rừng đâu nhưng nó lại có răng nanh và vuốt. Nên cơ thể nó có chỗ tập trung sức mạnh để ra đòn kết liễu đối phương.
Giờ chỉ cần thay răng và móng trâu vào cho hổ thì con hổ đoa cũng chỉ là loại phế vật khi đứng trc trâu rừng thôi. Vì lực cắn dẫu có giữ nguyên thì vẫn là no hope với bộ hàm gặm cỏ.
Hoặc thực tế sát sườn hơn chính là con cá sấu còi nhờ mỗi bộ hàm mà vật lộn đc với cả 2 người nặng gấp đôi bên trên clip kia.
Hay nữa là ở loài chó, con Pitbull so với nhiều con Begie chiến chỉ bé bằng 1/2. Sức lực tổng thể của cả khối trọng cơ thể chắc chắn ko thể khỏe vằng Becgie. Nhưng nó vẫn có bộ hàm to (so với tỷ lệ cơ thể), nanh dài nên khi toàn bộ sức mạnh đc tập trung vào bộ hàm đó để cắn xé thì nó vẫn dễ dàng cắn chết những con Bec to gấp đôi.
Thì e đã nói từ đầu. Cụ lại hơi mâu thuẫn với lúc đầu rồi