[Funland] Là em caophuonghanh, THỚT mới vô cùng MẮM, MUỐI và dậy MÙI (rất nhiều ảnh)

Tuấn Auto

Xe điện
[QUOT

Vẫn như mọi khi, em dán một bức chính chủ để củng cố sự uy tín của mình ^^
View attachment 6065037
Là em caophuonghanh

[/QUOTE]
Qúa uy tín

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Có thớt này của mợ xinh đẹp người thật việc thật bao nhiêu các cụ vào cày còm mã lực tăng vù vù 😎🤣😂 k biết có ai làm thơ k cụ biển nhề 😍😋😘😆😁😀
Em có biết đâu, những chỗ dư này, em ít có mặt :))

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Gu ăn uống, hội họa, tranh ảnh, văn vẻ mỗi người một gu. Người bảo nhạt, người bảo mặn, người bảo chả mặn, chả nhạt. Cái này cũng chả nên trách hay ép người khác phải giống mình, càng có phản biện càng làm mình hoàn thiện hơn. Ở góc độ nào đó thì số lượng bài viết khi Mợ mở vẫn đông người vào viết bài, và chém gió. Như thế là quá tốt rồi, mở thớt mặn mà không ai vào hoặc lác đác vài bài viết mới buồn. Cái số liệu hiện tại đang động viên Mợ chính là hơn 3 trăm ly Vodka trong vòng hơn hai ngày và thớt nào tầng cũng lên nhanh đấy. Tự tin mở thêm nhưng thớt đại loại kiểu ngoài biển hay rừng như mấy cụ trong này bảo đi ;)
Nhìn bảng xếp hạng, Em đang tụt xa bác quá rồi, em lên thớt mới đây để kiếm hơn 100 ly nữa sánh vai với bác, em rất cảm ơn bác vì đã có những lời động viên khích lệ, CÀNG CÓ PHẢN BIỆN CÀNG LÀM MÌNH HOÀN THIỆN HƠN. Em lại học được một điều mới cho những hành trình tiếp theo của mình. Mục tiêu tuần này là em phải uống vodka nhiều hơn bác, nên bác đừng VANG em thớt mới nhé.
Chúc bác ngủ ngon, và thấy nhiều điều mới lạ trên OF mỗi ngày.

vantrang95

Xe máy
Mợ thật đa tài, thế mà còn lo ế gì nhỉ ? Hay mợ kén chọn ý chung nhân tiêu chuẩn siêu cao ?

khaphieu

Xe tải
CÁC ĐỒNG CHÍ. HÃY GIỮ VỮNG Ý CHÍ CHIẾN ĐẤU!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mợ thật đa tài, thế mà còn lo ế gì nhỉ ? Hay mợ kén chọn ý chung nhân tiêu chuẩn siêu cao ?
Đa tài mới khó lấy chồng và chưa chắc lấy chồng đã sướng đâu cụ ạ. E có đứa e chả biết làm gì, nhưng nó sướng thì đến giờ 10ng 9 ng gato. Xưa mẹ e cứ lo con gái vụng thế này sau khổ, nhưng giờ thì viên mãn lắm

Nhìn bảng xếp hạng, Em đang tụt xa bác quá rồi, em lên thớt mới đây để kiếm hơn 100 ly nữa sánh vai với bác, em rất cảm ơn bác vì đã có những lời động viên khích lệ, CÀNG CÓ PHẢN BIỆN CÀNG LÀM MÌNH HOÀN THIỆN HƠN. Em lại học được một điều mới cho những hành trình tiếp theo của mình. Mục tiêu tuần này là em phải uống vodka nhiều hơn bác, nên bác đừng VANG em thớt mới nhé.
Chúc bác ngủ ngon, và thấy nhiều điều mới lạ trên OF mỗi ngày.
May quá, có bạn đua đây rồi. Có 3 cái Top mà tớ nhất cả 3 thành ra chả biết đua với ai, buồn buồn là ;))

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Đa tài mới khó lấy chồng và chưa chắc lấy chồng đã sướng đâu cụ ạ. E có đứa e chả biết làm gì, nhưng nó sướng thì đến giờ 10ng 9 ng gato. Xưa mẹ e cứ lo con gái vụng thế này sau khổ, nhưng giờ thì viên mãn lắm
ĐÚNG RỒI mợ ơi, không biết sẽ dễ chọn, còn biết nhiều sẽ khó. Vì khi mình nỗ lực để hoàn thiện bản thân thành người tốt nhất có thể, mình cũng mong đối phương của mình cũng là người như thế. Em cũng gặp nhiều người đúng GU và họ cũng thích em, nhưng đều là những người gặp em khi họ đã yên bề gia thất. Mà tính em thì không thích tiểu tam, nên em cũng rất rõ ràng.

lamhaha191

Xe điện
Truyền nhân của Mun lò tụt

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Rồi, tớ chờ cậu. Mà thời gian bao nhiêu năm đây?
Với cá tính của em sau chưa đầy 1 tuần vào OF, bác đoán là bao lâu. *)))
EM là người có tính mục tiêu cao và không dễ dàng bỏ cuộc đâu nhé. Em dặn trước vậy thôi

vneseman

Xe lăn
Mời mợ chén, thớt ko hại não thì cứ mở thôi, thêm hình chính chủ càng tốt :))