LA 250 - La già mà chẳng già

trau keo

Xe tăng
em đăng kí một chân nhé, nhưng các bác có hội họp thì nhắn em sớm cái:D

moonlight

Xe tăng
Hầy dà, nhớ cái vụ "máu luồn" tự thuở nào, thèm vãi nước ra mà vẫn chưa được miếng nào đây! chẹp chẹp

rgvmen

Xe container
Thay mặt túm lông bikerfun chấm lét của nhà em, em xin đóng góp đôi xị rượu Nga Sơn - Thanh Hóa xịn đét, mới lên mùi chua :D
Xin lịch các bác fix sớm ạ :D
Cụ ánh trăng uống bia lậu mà hok ới em nhé, lần sau em gặp là em đòi nợ đấy :D

comando

Xe tải
Theo thông tấn xã vỉa hè thì sáng nay Cụ Mèo đã khuân được 5 thùng bia Coor light khuyến mại cho hội LA già rùi. Hẹn sang tuần đập phá nhá

Tupji

Xe tăng
Theo thông tấn xã vỉa hè thì sáng nay Cụ Mèo đã khuân được 5 thùng bia Coor light khuyến mại cho hội LA già rùi. Hẹn sang tuần đập phá nhá
Ít thế nhề =)) . EM tưởng biệt đội LA già bèo ra chắc cỡ vài chục két chứ nhề =))

comando

Xe tải
Ít thế nhề =)) . EM tưởng biệt đội LA già bèo ra chắc cỡ vài chục két chứ nhề =))
Tham thế, mỗi chi hội có mỗi 5 thùng thôi, chú chứ kéo thỏa mái xem có hết 1 thùng ko mà đòi nhiều....keke

Tupji

Xe tăng
Tham thế, mỗi chi hội có mỗi 5 thùng thôi, chú chứ kéo thỏa mái xem có hết 1 thùng ko mà đòi nhiều....keke
=)) anh ngồi với em bao nhiêu lần rồi mà không biết tính em, uống bia vào mà dưới ra bia nhé =)), cái gì chứ bia thì phải tham anh ạ. Em qua nhà anh mời uống xem có hết thùng không?

LA_250T

Đi bộ
Chào cả nhà, em lâu lắm rồi mới lên lại" bận wá", con xe của em vừa mới lắp chế NighHawck chạy mượt, thấy càng mê " vợ" em hơn,kakakakakakaka:)):))

hnamwagonr

Xe hơi
Các bác co ai biét mua chê hòa khí đôi dung cho LA o đâu không ạ?

thienson

Xe hơi
Lâu nay không biết tại sao cái nick em không viết bài được nữa:(.
Thấy nhà mình lên trang vùn vụt nhỉ?
À cái con La già của em hôm nay lại bị chết IC mới đau chứ,em mày mò định chế qua chạy Ic 5 chân của Honda mà không đủ kiến thức có bác nào rành về chuyện này cứu em với.

comando

Xe tải
Chào cả nhà, em lâu lắm rồi mới lên lại" bận wá", con xe của em vừa mới lắp chế NighHawck chạy mượt, thấy càng mê " vợ" em hơn,kakakakakakaka:)):))
Cụ phọt vài cái ảnh lên đi cho mọi người thưởng thức để còn bắt trước chứ nói suông như vậy Ứ tin đâu...keke

ong vàng 2000

Xe hơi
Lâu nay không biết tại sao cái nick em không viết bài được nữa:(.
Thấy nhà mình lên trang vùn vụt nhỉ?
À cái con La già của em hôm nay lại bị chết IC mới đau chứ,em mày mò định chế qua chạy Ic 5 chân của Honda mà không đủ kiến thức có bác nào rành về chuyện này cứu em với.
Cái xe biển số Quảng Nam của bác tôi thấy bên Phượt rồi. cần mang ra tiệm nào lớn mà sửa chữa thay thế phụ tùng, vì nó quá xấu.IC thì nhờ ai mua IC CM125 mà lắp.Cứ tự làm, tự chế,kĩ thuật thì ko biết. Cái xe đã già nua rồi, tự làm xong mang ra bán sắt vụn đỡ phải chạy.

Kính các cụ,

Hiện bia đang có sẵn ở nhà e, các cụ cho ý kiến chỉ đạo xem xử lý dư lào với ạ:
1. đến ông biệt kích ăn vạ: vào nhà hàng bia mà chả uống cốc nào .. ngại chít :-bd
2. đi chỗ khác có món đặc sắc: ở đâu, bao h, rổ giá dư lào, lão nào chuột bạch trước thì rì viu đê.

moonlight

Xe tăng
Kính các cụ,

1. đến ông biệt kích ăn vạ: vào nhà hàng bia mà chả uống cốc nào .. ngại chít :-bd
2. đi chỗ khác có món đặc sắc: ở đâu, bao h, rổ giá dư lào, lão nào chuột bạch trước thì rì viu đê.
Nhanh lão Mèo ơi, xem cái date của đống bia kia đê, 1/4 là hết đát roài :)), để lâu là uống bia kèm becberin đới :D

comando

Xe tải
Kính các cụ,

Ngợi gì mà ngợi, em tính tiền bình thường chứ có vấn đề gì đâu.....keke

hhai73

Xe buýt
Lão Mèo đi Tung của về rồi à? Có hỏi đc cái bơm ABS không? Im thế? Ghìm hàng hả

thienson

Xe hơi
Chiều nau em nhận được tin nhắn mời Ọp của bác Mèo mà cứ tiếc hùi hụi ,iem ở tít Quảng Nam làm sao tham gia bây giờ.Huhu.Thôi chỉ biét chúc các bác có 1 bữa thật hoành tráng có gì xong rồi kể em nghe với ạ.

thienson

Xe hơi
Cái xe biển số Quảng Nam của bác tôi thấy bên Phượt rồi. cần mang ra tiệm nào lớn mà sửa chữa thay thế phụ tùng, vì nó quá xấu.IC thì nhờ ai mua IC CM125 mà lắp.Cứ tự làm, tự chế,kĩ thuật thì ko biết. Cái xe đã già nua rồi, tự làm xong mang ra bán sắt vụn đỡ phải chạy.
Cảm ơn bác Ong vàng,mà nick của bác bên phượt là gì ấy nhỉ?

Ở Đà Nẵng sửa xe chán lắm bác ơi.
Hôm bữa xe La của thằng bạn bị hư đề đem qua 2 tiệm các bác mở ra rồi phán là mòn cổ góp,phải quấn lại,thay cổ hết 4 xị.
Thấy nhiều quá với lại sợ bị thuốc nên bác ấy đem ra tiệm quấn moto mở ra kiểm tra thì chỉ bị lỏng bạc,tiện lại 50k là ok.

Hiện em lấy con Ic bình của Future Neo 4 chân đấu dây lại chạy đỡ thì vẫn tốt,nhưng mấy bác ở Head bảo chạy không đúng Bobin sườn dễ cháy ic bất tử nên em sợ.

Tupji

Xe tăng
Chiều nau em nhận được tin nhắn mời Ọp của bác Mèo mà cứ tiếc hùi hụi ,iem ở tít Quảng Nam làm sao tham gia bây giờ.Huhu.Thôi chỉ biét chúc các bác có 1 bữa thật hoành tráng có gì xong rồi kể em nghe với ạ.
Bác làm cơn tự ái của em lên cao ngùn ngụt, em mất tiền điện thoại nhắn tin mời bác ọp lai ( hết 200 đồng/tin nhắn) thế mà bác vẫn cứ tưởng ông mèo nào nhắn tin thế ạ.
Tên em như nick nhá...nhá...nhá... đề nghị bác không nhầm lẫn, em tự ái chết à, :(( . Mà quảng nam máu lên 1 tý phi La từ tối nay trưa mai là ọp lai với anh em được rồi, máu thìn chiến đi bác ạ.
Nếu bác muốn hỏi ic La em hỏi cho bác luôn, chất lượng thì em chưa giám nói, vì em không hiểu biết.... em hỏi nhà Giang sơn Hòa mã.

Chỉnh sửa cuối: