[Funland] Lập đội chơi Tennis khu vực Nguyễn Phong Sắc + Dịch Vọng, Cầu Giấy

Airline

Xe máy
Nhóm em có 3 thành viên (7x, 8x) vừa quyết định giã từ sư phụ xuống núi để chinh chiến. Muốn tìm các cụ cùng trình độ để lập đội chơi hoặc có đội nào đang thiếu người thì cưu mang anh em tập cùng.

Mới xuống núi, nhưng mấy anh em trước cũng đã từng chơi, vì nhiều lý do đã phải nghỉ vài ba năm, giờ phải tập lại. Và cũng đã tập 6 tháng liên tiếp với thầy, tuần 2-3 buổi nên chắc cũng chỉ mất vài buổi đầu bỡ ngỡ thôi, chứ trình cũng không phải như người mới tập chơi.

Team em đang chơi T2+T6 20-22h tại sân Trần Quốc Hoàn và Tôn Thất Thuyết.

Long_korea

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hóng quá, em lại đang tìm team để học ah~ Các cụ lại đi trước 1 bước rồi./.

IP man

Xe lăn
Nhóm em có 3 thành viên (7x, 8x) vừa quyết định giã từ sư phụ xuống núi để chinh chiến. Muốn tìm các cụ cùng trình độ để lập đội chơi hoặc có đội nào đang thiếu người thì cưu mang anh em tập cùng.

Mới xuống núi, nhưng mấy anh em trước cũng đã từng chơi, vì nhiều lý do đã phải nghỉ vài ba năm, giờ phải tập lại. Và cũng đã tập 6 tháng liên tiếp với thầy, tuần 2-3 buổi nên chắc cũng chỉ mất vài buổi đầu bỡ ngỡ thôi, chứ trình cũng không phải như người mới tập chơi.

Trần Quốc Hoàn có mấy sân cụ nhỉ?
Bọn em cũng đang chơi ở đó. Em rủ thêm 1-2 người nữa nhưng chỉ chơi thứ 6 có được ko cụ?

Airline

Xe máy
Trần Quốc Hoàn có mấy sân cụ nhỉ?
Bọn em cũng đang chơi ở đó. Em rủ thêm 1-2 người nữa nhưng chỉ chơi thứ 6 có được ko cụ?
120 Trần Quốc Hoàn, sân chỗ khu ngoại giao. Chắc cả đường TQH có mỗi cụm sân này (cụm này có 4 sân tennis + 2 sân bóng đá).
Em đang tham gia chơi cùng mấy anh em bên Dịch vọng. Cụ chỉ chơi được thứ 6 thôi à? Có bố trí thêm được buổi thứ 2 nữa không để em kéo anh em về. Hiện giờ có 4 thành viên. Chắc cần ít nhất 6-7 người để còn dự phòng anh em vắng mặt vẫn đủ 2 đôi đánh trận.

IP man

Xe lăn
120 Trần Quốc Hoàn, sân chỗ khu ngoại giao. Chắc cả đường TQH có mỗi cụm sân này (cụm này có 4 sân tennis + 2 sân bóng đá).
Em đang tham gia chơi cùng mấy anh em bên Dịch vọng. Cụ chỉ chơi được thứ 6 thôi à? Có bố trí thêm được buổi thứ 2 nữa không để em kéo anh em về. Hiện giờ có 4 thành viên. Chắc cần ít nhất 6-7 người để còn dự phòng anh em vắng mặt vẫn đủ 2 đôi đánh trận.
Vâng! Bọn em cũng đang chơi ở đó chủ nhật. 1 team full 10 người nhưng ko bao giờ ra đủ cả :D.
Bọn em đánh thêm 1 buổi thứ 6 nhưng chỉ được nửa team thường xuyên tham gia nên chắc cũng giải tán sớm.
Bây giờ nếu đánh cả thứ 2 + thứ 6 thì vất quá, ko bố trí thời gian được. Vậy nếu cụ okie thì cho mấy đứa tụi em ghép vào thứ 6, coi như là giao lưu đều đặn (sân TQH nó cũng dễ tính mà).
À theo kinh nghiệm của em, nếu team 6-7 người thì khó duy trì đều được lắm.

Airline

Xe máy
Ah... Thế thì mình biết team cụ rồi. Đã giao lưu "đánh ké" 1 lần.
Giờ mấy anh em đang chơi cùng 1 team khác bên Dịch Vọng. Để lúc nào thu xếp đủ người hoặc cụ rủ thêm được người chơi 2 buổi/ tuần thì anh em ghép đội nhé.
6-7 người thì đúng là thiếu thường xuyên thật.

Junkrat

Xe đạp
Em vẫn đang tập chơi được không
Biết mỗi trái phải, phát bóng vẫn đang tập :(

pass

Xe buýt
Trần quốc Hoàn các cụ chơi sân số mấy ? Hôm nào nhà cháu xin ra giao lưu

Hà Việt

Xe hơi
Cụ nào còn thiếu chân cho em xin tham gia với? Em trước có học thầy mấy tháng, xong nghỉ. Giờ muốn đánh lại

xiwangxinghn

Xe tải

Cụ nhắn em số của cụ được không ah? Em xin một chân gia nhập ah.