[Funland] Kỹ thuật sinh con gái (FUN)

xedep.com

Xe tải
E cũng dang nghiên cứu vần đề này, nghe nói mấy BS BV Bưu điện nhiều kinh nghiệm vụ này.

hahalulu

Xe hơi
Theo như em được học thì các cụ Nam gửi cả con X và con Y vào nhà mẹ cháu, xét về tuơng quan năng lực thì chú Y nhỏ hơn, khỏe hơn, bơi nhanh hơn nên sớm đến gặp tờ rứng hơn nhưng lại đoản thọ và X thì ngược lại. Bây giờ thì xét đến nơi nhận: Nếu bố và mẹ không mặc áo mưa càng sát hoặc đúng ngày rụng trứng thì khả năng Y chạy nhanh đến gặp trứng càng cao và dễ có ấm chén hơn, bố mẹ gặp càng xa ngày RT thì số lượng Y càng giảm vì chết dần trong TC, yếu dần, lúc trứng xuất hiện thì X còn tồn tại nhiều hơn, khả năng X gặp được là cao hơn nên có khả năng có dép cao hơn! Kính các cụ tính tiếp ạ!
Cụ này nói đúng rồi đó.Nhưng nhà e cũng canh kiểu này mà lại ra XX :(

poorcar

Xe điện
Em vào hóng định năm tới kiếm cái dép đây!

xebetong

Xe container
Xxx xong nếu thích con trai thì rắc thêm vào chút muối, thích gái thì vắt chanh ợ

bebongbe

Xe hơi
:D đi xe máy 1 năm 365 ngày về là sinh con gái nhạy lắm cụ à

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
có cụ nào lập thớt kỹ thuật sinh con trai chưa ạ? nhà cháu đang quan tâm8->
Nhà cháu chả cần kỹ thuật gì, làm cái chim đơn giản quá

Gớm, cuối năm chém kinh quá. Nhà em giường không có thang (thật luôn), mà ra 1 bướm và 1 chim đây này.
Nhà bác được thế là kỹ thuật đến hàng thượng thặng rồi bọn em chỉ dám mon men hóng, hehe

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn

thanhdo62

Xe tăng
Dạo này toàn các cụ bày nhau phương pháp và kỹ thuật để sinh con trai, nhà em thì lại có trai rồi nên năm nay đang rình kiếm cái Bẫy chim cho mềm mại cái tổ ấm.
Cõi OF nhà ta có rất nhiều cụ lại có "kỹ thuật" để ra " Bẫy chim ", đặc biệt còn có hội Dép 1 đôi, mà em lại chưa biết gì về kỹ thuật này. Em mạn phép lập thớt để các cụ hội " Bẫy chim" chia sẻ kinh nghiệm để bọn em sau này thi thoảng còn có cơ hội pha trà rót nước cho các con Chim muốn sa vào bẫy nhà mình.
Cảm ơn các cụ!

Kinh nghiệm của cụ Ngaydoclap sau khi sinh được 3 cái Bẫy chim chia sẻ là do cụ ấy ăn nhiều Trứng vịt lộn ( ko ăn rau răm )

À quên: 1 phát hiện chấn động ở nhà bố mẹ vợ em có 3 con gái là hôm rồi dỡ cái giường cưới hơn 30 năm ở phòng ông bà thì thấy có 9 cái thang giường và ông cụ bảo " chết mẹ, ngày xưa ko để ý nên toàn sinh con gái, đáng lẽ 7 cái mới chuẩn". Về nhà em xem lại cái giường ở nhà thì đúng là 7 thang thì con trai thật. Giờ đang để 9 thang không biết có ra gái không, có em sẽ báo cáo các cụ ở thớt này sau 1 năm nữa nhá.

Bá cáo các cụ nhà em chính thức thông báo:
Sau 1 thời gian nghiên cứu và áp dụng đủ loại phương pháp kỹ thuật, kết hợp bí quyết 9 thang giường. Tối ngày hôm qua ngày 7/7 con mẹ đĩ nhà em đã thông báo tin vui là kiếm được cái " Bẫy Chim" rồi các cụ ạ.
Khà khà...

Hôm qua xem đi xem siêu âm thì mới biết bị con mẹ đĩ lừa: lại Chim các cụ ạ, hic hic...
Sinh con gái -quá dễ ,em 2 gái đây .OTOFUN mà tư vấn kg đúng tinh thần OTOFUN .Nếu muốn sinh con gái ,khi quan hệ chim vào đến ngã 3 các cụ bẻ lái sang trái là ra con gái ngay.

Thuoc lao

Xe tăng
Sinh con gái -quá dễ ,em 2 gái đây .OTOFUN mà tư vấn kg đúng tinh thần OTOFUN .Nếu muốn sinh con gái ,khi quan hệ chim vào đến ngã 3 các cụ bẻ lái sang trái là ra con gái ngay.
là ntn ạ? còn nếu có con trai thì bẻ sang phải à cụ

order365.com.vn

Xe buýt
tự nhiên bao giờ con gái cũng ra tỉ lệ nhiều hơn con trai

ngocsd

Xe tăng
Em có cách này bày cho cụ nhưng hơi mất thời gian chút :
Cụ bắt cái đống nòng nọc cụ ra rồi lấy tăm tre vót nhọt rồi tìm con XX gảy ra 1 bên , XY gảy ra 1 bên xong cụ lấy cái dụng cụ dùng dụng cụ chuyên dùng của cụ rồi cụ chấm cái dụng cụ của cụ vào phía mình muốn . Xong cụ cứ hoạt động bình thường . Các này đảm bảo
PS : Thành công cụ nhớ mời rượu em nhé D:
Về lý thuyết thì cụ này đúng là giáo sự rồi. Vừa đơn giản mà lại hiều quả

ngocsd

Xe tăng
Đúng là con người là tham lam nhất. Cái gì ko có thì tìm và làm bằng được!

sangvnptgl

Xe buýt
muốn sinh con gái, một tháng xxx một đến 2 lần, mỗi lần xxx làm một nửa, độ sâu cái ấy khoảng 2-3 cm!!!cách này em đã thử và đã thành công??