[Funland] Kỹ thuật sinh con gái (FUN)

tieubaobao

Xe tăng
Em chia sẻ thật lun. Đứa đầu Vợ em đẻ con trai, em hồi đó xem được phim KBM thấy có chiêu khỉ đạp xích lô nên toàn dùng ai rề ra thằng ku. Đứa thứ 2 em toàn chơi kiểu rắn lộn qua xà thì lại ra con gái. Các cụ thử xem có giống em ko?? Nếu đúng mời em 1 ly nhé.

Chỉnh sửa cuối:

bakutom

Xe hơi
Em chia sẻ thật lun. Đứa đầu Vợ em đẻ con trai, em hồi đó xem được phim KBM thấy có chiêu khỉ đạp xích lô nên toàn dùng ai rề ra thằng ku. Đứa thứ 2 em toàn chơi kiểu rắn lộn qua xà thì lại ra con gái. Các cụ thử xem có giống em ko??
=))!!! E sẽ thử nghiệm, nếu ok e tôn cụ làm sư phụ!!!:))

police_nobita

Xe hơi
Em bảo gấu em như này, muốn đẻ con gì cũng được miễn là đúa đầu giống bà nội, vì em rất có hiếu với mẹ em. Đứa thứ 2 muốn đẻ kiểu j thì đẻ miễn giống bà ngoại vì em rất quý mẹ vợ, gấu sợ quá đẻ luôn đôi dép cho em, các cụ thử xem, chứ hiếu đặt hàng đầu mà, chúc các cụ đặt đuợc bẫy chim

lete.lete

Xe máy
Đúng là sư phụ. Cụ làm quả sách kinh nghiệm bí truyền đi cụ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em bảo gấu em như này, muốn đẻ con gì cũng được miễn là đúa đầu giống bà nội, vì em rất có hiếu với mẹ em. Đứa thứ 2 muốn đẻ kiểu j thì đẻ miễn giống bà ngoại vì em rất quý mẹ vợ, gấu sợ quá đẻ luôn đôi dép cho em, các cụ thử xem, chứ hiếu đặt hàng đầu mà, chúc các cụ đặt đuợc bẫy chim
Xung quanh nhà em toàn các ông có hiếu như cụ, thằng cu nhà em sang chơi quý như vàng, hehe

prei30

Xe hơi
E đang 2 chim muốn bắt bướm đây cơ mà ko đúng cách lại ea chim nữa thì có mà còng lưng

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
E đang 2 chim muốn bắt bướm đây cơ mà ko đúng cách lại ea chim nữa thì có mà còng lưng
Em tính toán các kiểu, giường để 9 thang chuẩn luôn, đi công tác về cứ oánh ầm ầm vì tin chắc ra Bẫy chim. Lúc biết là Chim thì ngớ người ra, hôm nọ lọ mọ dọn dẹp giường thì còn có 7 thang ( hoá ra lúc đi công tác thằng cu đầu nhảy lên nghị bị rơi mẹ nó 2 cái thang ra nên mẹ cháu vứt đi thế nên mới Chim tiếp)

redadvn1

Xe tải
Em chia sẻ thật lun. Đứa đầu Vợ em đẻ con trai, em hồi đó xem được phim KBM thấy có chiêu khỉ đạp xích lô nên toàn dùng ai rề ra thằng ku. Đứa thứ 2 em toàn chơi kiểu rắn lộn qua xà thì lại ra con gái. Các cụ thử xem có giống em ko?? Nếu đúng mời em 1 ly nhé.
Chiêu rắn lộn là như thế nào hở cụ, em cũng 2 chim đang kiếm cái bẫy mà hơi xanh chín, tam nam bất phú thì chít:(

tieubaobao

Xe tăng
Chiêu rắn lộn là như thế nào hở cụ, em cũng 2 chim đang kiếm cái bẫy mà hơi xanh chín, tam nam bất phú thì chít:(
Chiêu này muốn sử dụng cụ phải nắm được kĩ thuật chiêu tiên ông phun sữa với chiêu cào cào mổ kứt cụ ak#:-s . Hoặc Cụ áp dụng chiêu bím bay vườn cải kết hợp chiêu khỉ ịt cành tre cho dễ cụ ạ:P . Để phân tích rõ nắm được tuyệt kĩ cụ mời em 1 ly nhé;))

Chỉnh sửa cuối:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Chiêu này muốn sử dụng cụ phải nắm được kĩ thuật chiêu tiên ông phun sữa với chiêu cào cào mổ kứt cụ ak#:-s . Hoặc Cụ áp dụng chiêu bím bay vườn cải kết hợp chiêu khỉ ịt cành tre cho dễ cụ ạ:P . Để phân tích rõ nắm được tuyệt kĩ cụ mời em 1 ly nhé;))
+Tư thế và độ sâu của “cậu bé” vào bên trong cũng là yếu tố quyết định. Quan hệ càng nông phía ngoài âm đạo, nồng độ pH càng cao, a-xít càng nhiều, và dĩ nhiên nghiên về phía khả năng sinh con gái. Càng sâu vào trong, nghĩa là xuất tinh gần cổ tử cung, tinh trùng Y càng có điều kiện tiếp cận trứng, và kết quả là thành công thụ thai bé trai.

Muốn có con gái thì để hờ hờ bên ngoài thôi cụ nhé, hehe...
=> Ông nào súng ngắn cực dễ sinh con gái, khà khà

redadvn1

Xe tải
+Tư thế và độ sâu của “cậu bé” vào bên trong cũng là yếu tố quyết định. Quan hệ càng nông phía ngoài âm đạo, nồng độ pH càng cao, a-xít càng nhiều, và dĩ nhiên nghiên về phía khả năng sinh con gái. Càng sâu vào trong, nghĩa là xuất tinh gần cổ tử cung, tinh trùng Y càng có điều kiện tiếp cận trứng, và kết quả là thành công thụ thai bé trai.

Muốn có con gái thì để hờ hờ bên ngoài thôi cụ nhé, hehe...
=> Ông nào súng ngắn cực dễ sinh con gái, khà khà
Bỏ bủ, do thằng cu nhỏ của em nó hơi long hẳn nào ra 2 chim:( muốn đẻ bẫy chẳng nhẽ cưa bớt à[-O<

HoangLink

Xe tải
ông anh em chả kĩ thuật gì cũng làm 2 phát con gái rồi :))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Bỏ bủ, do thằng cu nhỏ của em nó hơi long hẳn nào ra 2 chim:( muốn đẻ bẫy chẳng nhẽ cưa bớt à[-O<
Giống em, Long quá nên cũng 2 chim, giờ nghiên cứu mới rõ, khà khà

CorolaAltis76

Xe máy
Ủn cho cụ nào cần dép. Cái này khó hơn là tìm chim nhé!

thuongtb

Xe máy
kỉ niệm em được trả lại bằng ạ :((