[Funland] Kỹ thuật sinh con gái (FUN)

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Chán. Xong rồi cụ mới mở thớt này.:P
Nhà em cùng với 5 ông bạn chơi với nhau toàn 2 Chim chứ chưa có ông nào kiếm được cái " Bẫy chim" nào nên nhìn thấy cứ thèm nhỏ dãi mà bó tay ko biết làm thế nào, cứ bọp phát là nó lại ra Chim mới đau chứ

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Đúng rồi!!!!! Em nghe nói kỹ năng thi đấu ảnh hưởng rất nhiều đến việc này... theo quy trái "Trai bên Trái - Gái bên Right" cứ vận dụng quy tắc này mà thi triển.. đại khái như thế này:
Khi ai gọi mình bất ngờ, quay đầu sang bên phải.
Ăn cơm, cầm bát bên tay phải.
Lái xe, phải mua xe vô lăng bên phải.
Ra khỏi nhà, bước chân phải ra trước.
Đi ngủ mình phải nằm bên phải.
Xong việc, lật người vợ nghiêng sang bên phải..
Xe máy thì chuyển nút còi sang bên phải...
đại khái thế....

Haisaoviet

Xe tải
Em có cách này bày cho cụ nhưng hơi mất thời gian chút :
Cụ bắt cái đống nòng nọc cụ ra rồi lấy tăm tre vót nhọt rồi tìm con XX gảy ra 1 bên , XY gảy ra 1 bên xong cụ lấy cái dụng cụ dùng dụng cụ chuyên dùng của cụ rồi cụ chấm cái dụng cụ của cụ vào phía mình muốn . Xong cụ cứ hoạt động bình thường . Các này đảm bảo
PS : Thành công cụ nhớ mời rượu em nhé D:

tony tran

Xe tăng
Nhà em cùng với 5 ông bạn chơi với nhau toàn 2 Chim chứ chưa có ông nào kiếm được cái " Bẫy chim" nào nên nhìn thấy cứ thèm nhỏ dãi mà bó tay ko biết làm thế nào, cứ bọp phát là nó lại ra Chim mới đau chứ
Đới là cụ mới bóp 1 phát. Cụ phải bóp nhiều phát vào nó mới ra BẪY CHIM được. Mà bóp nhè nhẹ cụ nhé, cẩn thận không lại lòi cả bộ ấm chén ra lại đổi tại em. =))=))=))

vdung

Xe hơi
Thằng đầu nhà em chả thèm hỏi bác sĩ siêu âm, xét về ngoại hình của vợ lúc mang bầu thì ai cũng bảo quả này bươm bướm rồi, ai ngờ đến tuần thứ 22 thì thằng cha bác sĩ siêu âm buôt miệng hỏi: Con trai hả em?
Đến lần thứ 2 lúc 22 tuần vẫn cha nội bác sĩ ấy bảo 90% là bươm bướm. 2 vợ chồng mừng húm, em còn cho vợ em 9 điểm.
Giờ thì 2 con chim cu nó gáy suốt ngày các cụ ạ :))
Đi vào mấy hiệu quần áo sao đồ con gái nó đẹp thía cơ chứ, chẹp chẹp.

lau ga gia

Xe buýt
Cách đơn giản nhất là em vưỡn thường làm là cứ cho vào xong mọi việc tính sau, thế là được dép 1 đôi :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Đúng rồi!!!!! Em nghe nói kỹ năng thi đấu ảnh hưởng rất nhiều đến việc này... theo quy trái "Trai bên Trái - Gái bên Right" cứ vận dụng quy tắc này mà thi triển.. đại khái như thế này:
Khi ai gọi mình bất ngờ, quay đầu sang bên phải.
Ăn cơm, cầm bát bên tay phải.
Lái xe, phải mua xe vô lăng bên phải.
Ra khỏi nhà, bước chân phải ra trước.
Đi ngủ mình phải nằm bên phải.
Xong việc, lật người vợ nghiêng sang bên phải..
Xe máy thì chuyển nút còi sang bên phải...
đại khái thế....
Quá khó, chắc về xin phép ra nước nào cho phép sử dụng tay lái bên phải thả nòng nọc khi nào siêu ẩm chuẩn rồi về VN đẻ cụ nhể?

hako

Xe tăng
Trước kê giường thế nào giờ kê ngược lại là đc. chúc thành công

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
À quên: 1 phát hiện chấn động ở nhà bố mẹ vợ em có 3 con gái là hôm rồi dỡ cái giường cưới hơn 30 năm ở phòng ông bà thì thấy có 9 cái thang giường và ông cụ bảo " chết mẹ, ngày xưa ko để ý nên toàn sinh con gái, đáng lẽ 7 cái mới chuẩn". Về nhà em xem lại cái giường ở nhà thì đúng là 7 thang thì con trai thật. Giờ đang để 9 thang không biết có ra gái không, có em sẽ báo cáo các cụ ở thớt này sau 1 năm nữa nhá

Galaxienglish.C

Xe hơi
Hơ, em cần con trai, có cụ nào mở thớt này không?

ChuyenDaQua

Xe tăng
Nhà Em toàn nằm đất,thế mà k ra đc con gái.

ORIJEANS

Xe container
Đề nghị mod bem nick greeno vì tội xúc phạm đến gia đình người khác. [-(

thichxeoto

Xe điện
Dạo này toàn các cụ bày nhau phương pháp và kỹ thuật để sinh con trai, nhà em thì lại có trai rồi nên năm nay đang rình kiếm cái Bẫy chim cho mềm mại cái tổ ấm.
Cõi OF nhà ta có rất nhiều cụ lại có "kỹ thuật" để ra " Bẫy chim ", đặc biệt còn có hội Dép 1 đôi, mà em lại chưa biết gì về kỹ thuật này. Em mạn phép lập thớt để các cụ hội " Bẫy chim" chia sẻ kinh nghiệm để bọn em sau này thi thoảng còn có cơ hội pha trà rót nước cho các con Chim muốn sa vào bẫy nhà mình.
Cảm ơn các cụ!

À quên: 1 phát hiện chấn động ở nhà bố mẹ vợ em có 3 con gái là hôm rồi dỡ cái giường cưới hơn 30 năm ở phòng ông bà thì thấy có 9 cái thang giường và ông cụ bảo " chết mẹ, ngày xưa ko để ý nên toàn sinh con gái, đáng lẽ 7 cái mới chuẩn". Về nhà em xem lại cái giường ở nhà thì đúng là 7 thang thì con trai thật. Giờ đang để 9 thang không biết có ra gái không, có em sẽ báo cáo các cụ ở thớt này sau 1 năm nữa nhá
Ra giêng rỗi việc nhỉ? Lúc nào lên đây anh dạy cho cách phét có con gái nhá:)) :)):))