Kỹ thuật độ vỏ xe bằng nghệ thuật airbrush

MAZDA6_BP

Xe đạp
Bac Zippo có thề cho AE xem tổng thể xe được không ạ

Pheaton

Đi bộ
rất đep.giá khoảng bao nhiêu thế hả bảc.?where

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Cái vụ này em làm ở Tiên Phong đó bác, bác cứ ra đấy mà túm đầu ông nào râu bạc bạc ý

lequocson

Xe đạp
tầm đến 1k không ợ?????????

alca1978

Xe đạp
Em nông dân lính mới hỏi các pac tí

Hic, em nhầm à, xin lỗi bác nhé. Em mới tham gia diễn đàn nên chưa quen cách vote.
Em cung mới toe chưa biêt Votka votkeo gi cả, cac pac chi cho em cach vot va thế nao là vot + và thế nào la vot - vợi

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
con này đi vào lịch sử luôn hả bác? heeeeeeeeeeee, bác zippo quả này râu dài ra thêm vì vợ 2 này thôi

oops_oao

Xe buýt
em đang muôn tô điểm giống xe đua. Các bác mách bảo em với. Vẽ thì hơi đắt và xe em quá rẻ. Còn Decan thi mua ở đâu, dán cái gì cho đẹp tư vấn cho em với các bác ơi. Xe em là Matiz màu Bạc
Chứ vẽ airbrus như bác ZIP chắc phải 2k mẽo quá

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
em đang muôn tô điểm giống xe đua. Các bác mách bảo em với. Vẽ thì hơi đắt và xe em quá rẻ. Còn Decan thi mua ở đâu, dán cái gì cho đẹp tư vấn cho em với các bác ơi. Xe em là Matiz màu Bạc
Chứ vẽ airbrus như bác ZIP chắc phải 2k mẽo quá
bác qua em làm cho, vẽ ít tiền ít, không tả chi tiết thì cũng ít thôi, chác chỉ 1K mẽo thôi bác.

có gì call theo cái chữ ký của em tư vấn cho bác.

BMV79

Đi bộ
biết nói gi đây mình la người mới. Mình theo đuổi Air Brush lâu rồi nhưng chưa được vẽ lên oto.pos thử vài hình mình mới làm để mọi người góp ý cho vui
:101:
.
.

Chỉnh sửa cuối:

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
biết nói gi đây mình la người mới. Mình theo đuổi Air Brush lâu rồi nhưng chưa được vẽ lên oto.pos thử vài hình mình mới làm để mọi người góp ý cho vui
:101:
.
.

bác ơi, chịu khó ngồi chờ nhé, heeeeeeeeeee, chuẩn bị otofun có điều luật bắt buộc chơi airbrush lên oto rồi, lúc đó bác tha hồ chiến, cứ từ từ khoai sẽ nát,

(b) (b)

mater

Đi bộ
em đang muốn tìm hiểu về nghệ thuật airbrush vi nó rất tuyệt.nhưng bác ơi cho em hỏi chút xíu là sao bác không vẽ trong phòng kín chô đỡ bụi.còn nữa khi "quất" bóng các bác có sấy không.nếu không thì làm sao đảm bảo đươc chất lương sơn(hjx em làm chuyên sơn...)

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
em đang muốn tìm hiểu về nghệ thuật airbrush vi nó rất tuyệt.nhưng bác ơi cho em hỏi chút xíu là sao bác không vẽ trong phòng kín chô đỡ bụi.còn nữa khi "quất" bóng các bác có sấy không.nếu không thì làm sao đảm bảo đươc chất lương sơn(hjx em làm chuyên sơn...)

Tất cả các công đoạn làm airbrush đều là những công đoạn làm sơn, vì thế bác là dân chuyên sơn thì cứ thế mà áp dụng bác ợ. Airbrush khác với cái kia ở bước sơn màu thì là vẽ hình thôi.

chúc bác thành công , có (b) hay (c) cứ :101: em nhớ !

quangdzung

Xe điện
Bác làm chuyên sơn mà bác cũng éo biết. Muốn sơn đẹp thì càng nhiều bụi càng tốt. Em cũng éo biết quất bóng là cái éo gì nhưng sấy làm cái éo gì? Sau khi sơn xong phải dội nước cho sơn nguội. Hiểu chưa bác? Thoai biến con mịa bác đi nhé. Biến!
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):21:

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
Bác làm chuyên sơn mà bác cũng éo biết. Muốn sơn đẹp thì càng nhiều bụi càng tốt. Em cũng éo biết quất bóng là cái éo gì nhưng sấy làm cái éo gì? Sau khi sơn xong phải dội nước cho sơn nguội. Hiểu chưa bác? Thoai biến con mịa bác đi nhé. Biến!
thôi kệ đi bác, dù là âm binh cũng chưa động gì đến mình mà, bác cứ nhẹ tay tới khi đụng tới mình hãy nói bác ợ,

iem là iem biết mấy ông này khoe cái con Mực nướng được nằm trong phòng sơn, chụp mấy cái nilon 3M, rồi đủ thứ khoe... mấy cái này iem làm cách đây cả chục năm rồi, cái phòng sơn của iem dùng gần hỏng rồi bây giờ mới mang phòng sơn ra khoe, mà lại là phòng sơn của người khác mà cũng khoe, bó tay. không hiểu đủ tiền mua phòng sơn Hồ Cẩm Đào không nữa, chứ chưa được dùng loại No Va Vét Ta của Ý đâu.

Cái trò âm binh này thật là mệt, 3 ông không biết vẽ rảnh ngồi máy tính làm nhiều nick post chơi chọc ngoáy người khác.

Mệt thật :77::77::77:

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
thôi kệ đi bác, dù là âm binh cũng chưa động gì đến mình mà, bác cứ nhẹ tay tới khi đụng tới mình hãy nói bác ợ,

iem là iem biết mấy ông này khoe cái con Mực nướng được nằm trong phòng sơn, chụp mấy cái nilon 3M, rồi đủ thứ khoe... mấy cái này iem làm cách đây cả chục năm rồi, cái phòng sơn của iem dùng gần hỏng rồi bây giờ mới mang phòng sơn ra khoe, mà lại là phòng sơn của người khác mà cũng khoe, bó tay. không hiểu đủ tiền mua phòng sơn Hồ Cẩm Đào không nữa, chứ chưa được dùng loại No Va Vét Ta của Ý đâu.

Cái trò âm binh này thật là mệt, 3 ông không biết vẽ rảnh ngồi máy tính làm nhiều nick post chơi chọc ngoáy người khác.

Mệt thật :77::77::77:
Ông nói cái gì thế... Đúng là cái chất giọng của người ganh tỵ chê bai :21:. Không khá được^^

Chỉnh sửa cuối: