Kỹ sư tố lỗi xe Toyota Việt Nam nhận giải Trách nhiệm

typhoon369

Xe đạp
Nói gì thì nói, chúng ta cũng nên chân thành cảm ơn bác Tạch; Cho dù việc bác làm có động cơ cá nhân hay vì sự an toàn chung của cộng đồng người đi xe Toy liên doanh thì kết quả nó cũng tốt cho người tiêu dùng. Tuy nhiên em chắc chắn 1 điều bác Tạch có còn làm Toy hay xin việc chỗ khác thì kiểu gì bác ý cũng "Tạch". Trừ khi bác ý về mở cty gia đình.

f40fd

Xe điện
Hihi giờ mới nghe thấy cái gọi là giải "trách nhiệm" lần đầu tiên, giải này chắc các bác làm LĐ có nằm mơ cũng chả được nhỉ :P

crod

Xe tăng
e nghĩ lũ bựa ToyLD nó cay bác Tạch thật nhưng luật nhân quả là vậy, ngẫm sâu xa thì nó phải cảm ơn bác ấy thôi, chứ ko để sự việc đi quá xa thì có hối cũng ko kịp. Tiếc là dân vịt dân trí còn hạn chế coi thường tính mạng của mình nên phản ứng quá thờ ơ, chắc ko đủ bản lĩnh chấp nhận sự thật là ToyLD cũng như bao thằng khác chỉ cố tình bóc lột càng nhiều càng tốt, giá trên giời mà chất lượng dưới âm phủ.
Suy cho cùng mặt bằng dân vịt chỉ đến thế mà thôi, chắc vài thập kỷ nữa mới khá lên được.

altistau

Xe tải
e nghĩ lũ bựa ToyLD nó cay bác Tạch thật nhưng luật nhân quả là vậy, ngẫm sâu xa thì nó phải cảm ơn bác ấy thôi, chứ ko để sự việc đi quá xa thì có hối cũng ko kịp. Tiếc là dân vịt dân trí còn hạn chế coi thường tính mạng của mình nên phản ứng quá thờ ơ, chắc ko đủ bản lĩnh chấp nhận sự thật là ToyLD cũng như bao thằng khác chỉ cố tình bóc lột càng nhiều càng tốt, giá trên giời mà chất lượng dưới âm phủ.
Suy cho cùng mặt bằng dân vịt chỉ đến thế mà thôi, chắc vài thập kỷ nữa mới khá lên được.
Em đang xài TOY nhưng thấy bác TẠCH nói ra hơi ghê ghê tí. Nhưng bác ấy dũng cảm quá. TOY nên trao giải Móc Lốp cho bác Tạch

Em thấy đợt vừa rồi có mấy bác bên hội Toy hò nhau quyên góp mỗi người 10.000đ để làm quà tặng bác Tạch mà? Hay lại chìm xuồng rồi =)) Nếu các bác mở đợt quyên góp thì ới em tiếng nhé, cơ quan em có tới 3 xe Ỉn bị lỗi đấy.

binh008

Xe tải
Không hiểu bác Tạch này đến cơ quan làm việc thì giao lưu với mọi người thế nào nhẩy, hay là đeo khẩu trang kiểu H1N1 hồi nào.

TungHD

Đi bộ
Vote ***** cho bác Tạch !

Chúng ta cũng nên vote cho những con người như bác Tạch. Những con người có trách nhiệm và lương tâm như bác Tạch trong xã hội bây giờ quý như vàng 10. Ra ngoài đường đầy rẫy những kẻ vô trách nhiệm nhìn mà thấy bất mãn. Mấy cụ đi TOYOTACH cũng nên dựng tượng cho ông Tạch đê. Không có ông Tạch có lúc chết lại bảo tại ...số. Hehe

binh008

Xe tải
các bác nói thế nào chứ, dựng tượng chỉ nên dựng những người cao to đẹp đẽ còn có người nom, chứ hứng lên dựng tượng anh chàng Tạch vừa tốn mà vừa khó, em ko hiểu muốn nặn quả mỏ của bác ấy như hiện trường chắc phải cao tay lắm

tran_thuat_lai

Xe lăn
Bác í đã làm mất khối xèng chạy chọt của Toy. nhờ Bác í mờ một số Bác bỗng dưng...nhận được phong bì ..ke ke

0906.006.586

Xe buýt
Quan điểm của em là bác Tạch quá ư dũng cảm, nhưng e cũng không hiểu động cơ trong hành động của bác, bác này định ra tay hiệp nghĩa với vô số người không quen biết giữa cái thời buổi loạn lạc như thế này ư. Nhưng theo em, ăn cây nào phải rào cây ấy, chứ còn muc ruỗng thì cây nào chẳng có. Chẳng thấy ai tìm hiểu xem bác Tạch thế nào sau khi móc lốp Toy nhỉ. Báo cáo các cụ là em cũng thích cái động từ "móc lốp" ạ.

XI ĐI FIVE

Xe tải
Cái tên nói lên tất cả
Toy đã bị Tạch

congnong 2007

[Tịch thu bằng lái]
cứ chò đấy

a tạch cứ chờ đấy, cái tên a nói lên tất cả.=P~

altistau

Xe tải
Chúng ta cũng nên vote cho những con người như bác Tạch. Những con người có trách nhiệm và lương tâm như bác Tạch trong xã hội bây giờ quý như vàng 10. Ra ngoài đường đầy rẫy những kẻ vô trách nhiệm nhìn mà thấy bất mãn. Mấy cụ đi TOYOTACH cũng nên dựng tượng cho ông Tạch đê. Không có ông Tạch có lúc chết lại bảo tại ...số. Hehe
Chết là dư lào? em đang xài Toy vưỡn ngon đới cụ ợ

ngoanhson

Xe tải
các cụ chả phải ngại cho bác Tạch đâu, có thể các hãng xe sẽ không ai dám nhận bác Tạch nhưng bác ấy là kĩ sư, có đầy công ty không phải thuộc lĩnh vực ô tô nhận bác ấy, trưởng phòng kiểm định, giám sát... không phải là việc khó
Xã hội này không như bác nghĩ đâu ợ. Những người như bác Tạch bây giờ khổ lắm, em dự là không có chốn đi làm ở Vịt roài.

coolpix8700

Xe ngựa
Xã hội này không như bác nghĩ đâu ợ. Những người như bác Tạch bây giờ khổ lắm, em dự là không có chốn đi làm ở Vịt roài.
Xã hội nào và ở đâu cũng thế thôi bác ạh (em đảm bảo sẽ không có một ông chủ nào muốn nhận nhân viên "tích cực" như vậy, dù ông ấy khi phát biểu -trước tv, báo chí - ủng hộ sự việc đến đâu)!
Xã hội này cũng đã khá lên hơn rất nhiều rồi, trong tương lai có khi lại chưa chắc đã được (vì chắc chắn sẽ có điều chỉnh lại)!
Còn nếu mọi người ủng hộ ông kỹ sư Tạch thì nên đề nghị cái hội Bảo vệ người tiêu dùng để nhận ông về, đúng chuyên môn, nghiệp vụ cho ông ấy hơn (và họ chính là những người đã trao cái giải mà họ chưa bao giờ xứng đáng nhận)!

Chỉnh sửa cuối:

binh008

Xe tải
Dạo này xã hội đảo điên, mấy ông nổ to và chơi trội dễ gặp vấn đề lắm. Đấy .. Người đương thời Trần Đình Chiến. Nói tóm lại phải xem động cơ của chú Tạch này thế nào chứ cứ nghe chú ấy ca thì khó tin lăm.

nghiện nhẹ

Xe đạp
nghe các cụ bình luận mà không nhịn được cười thôi thì E cũng ném đá tí vậy
có cụ nào biết Anh tạch nhà ta bây giờ đã xin được việc gì chưa nếu ai biết nhớ thông báo cho Anh Em