Ký sự tàu Kiểm ngư

behard_besuck

Xe tải
Cụ chủ thớt đừng mắng em nhé:
Em quan ngại một cách sâu sắc và cực lực lên án mọi hành động nói mà éo làm nói chung.
Cụ mợ nào ném đá em, em xin chịu, nhưng khoe súng to, súng khỏe, súng đẹp để làm gì khi súng chỉ để làm cảnh?
Có dám làm gì đâu, vào ngõ, tới cửa nhà ta, đánh đập con nhà ta, mà ta chỉ chửi đổng rồi khoe súng ống và ngồi ở nhà chửi vọng ra.
Ối giời ơi
Chưa phải lúc cụ ạ, với lại tàu này không phải tàu chiến

titi_oto

Xe tăng
Cho em hỏi: Trong lần vừa rồi, mình có dùng đến cái koa này không và có tác dụng không ạ?
hình như là k cụ ạ. Loa này có thể gây thủng màng nhĩ có khi còn gây chết ng. quân ta k dùng đến nhé

Chaukga

Xe container
Em vào xem tiếp tầu kiểm ngư của ta.
@ cụ chủ: cụ đố cái mũi khoan trên trần thì đấy nó là cái gì vậy cụ? Bọn em ngoại đạo chả biết gì đâu cụ nói luôn cho gọn :D

Xe tăng

Xe tăng
Giờ này hôm qua là có bài vs ảnh mới, hôm nay vẫn chưa có dì 8->

xeco.com

Xe lăn
KN mình kế hoạch sẽ có khoảng bao nhiêu em thế này để giữ biển nhà cụ chủ nhỉ?

behard_besuck

Xe tải

Báo cáo các cụ cái này là đầu phun ( béc phun) của hệ thống chữa cháy phun sương áp lực cao trên tàu. Trông nó hơi khù khoằm nhưng đây là thiết kế kiểu mới, đảm bảo kích thước hạt sương phun ra nhỏ nhất và tốn ít nước nhất. Khi phun liên tục ở áp lực cao, hơi nước có tác dụng làm giảm nhiệt khu vực cháy và chiếm Oxy trong không khí làm tắt đám cháy

Napoli

Xe tải
Mục đích để làm cảnh nên nom cũng đẹp.

Có sản xuất vài trăm con dư lày thì cũng chỉ le ve rồi cực lực phản đối thôi chứ chưa đủ tuổi để chiến với nó, không phải tàu KN của ta không hiện đại hay nhỏ bé mà xét tổng thể ta không đủ tuổi. Túm lại nó có kéo HD981 vào tận hồ Hoàn Kiếm thì vẫn chỉ cực lực phản đối bằng mồm.

Chaukga

Xe container

Báo cáo các cụ cái này là đầu phun ( béc phun) của hệ thống chữa cháy phun sương áp lực cao trên tàu. Trông nó hơi khù khoằm nhưng đây là thiết kế kiểu mới, đảm bảo kích thước hạt sương phun ra nhỏ nhất và tốn ít nước nhất. Khi phun liên tục ở áp lực cao, hơi nước có tác dụng làm giảm nhiệt khu vực cháy và chiếm Oxy trong không khí làm tắt đám cháy
Cảm ơn cụ, em đã thông :P