Chi hội Kỷ niệm 1 năm chi hội Ford Laser Family (FLF)

Trạng thái
Thớt đang đóng

thaochicilon

Xe tải
Nhà Chi chi chon chon không theo đoàn à?
đợt đi LS này em bị rớt đoàn, nhưng đi Yên Tử thì lại có iem nữa nhé, cụ Rop có bay ra ngoài này đú đởn tý không ạ? cụ ra rồi đi cùng xe nhà em=D>, xe dẫn đoàn chém sóng thần nó mới sướng cụ ạ

htlongbien

Xe điện

Rob Tran

Xe điện
đợt đi LS này em bị rớt đoàn, nhưng đi Yên Tử thì lại có iem nữa nhé, cụ Rop có bay ra ngoài này đú đởn tý không ạ? cụ ra rồi đi cùng xe nhà em=D>, xe dẫn đoàn chém sóng thần nó mới sướng cụ ạ
Em đợt này lịch dạy liên tục, có ngày em phải đi 2 nơi cách nhau 80km. Nên chắc là ngồi buồn thôi!

hung vuong GL

Xe buýt
Nhà FLF vui thật đấy, em thấy cứ lượn suốt chuyến này vừa qua chuyến khác lại tới.
Chúc các cụ mợ nhiều sức khỏe, vui vẻ, ngày càng đoàn kết.

htlongbien

Xe điện
Nhà FLF vui thật đấy, em thấy cứ lượn suốt chuyến này vừa qua chuyến khác lại tới.
Chúc các cụ mợ nhiều sức khỏe, vui vẻ, ngày càng đoàn kết.
Vâng, cảm ơn cụ quan tâm thăm hỏi và động viên nhà FLF. Mời cụ chung vui cùng với chúng em?

htlongbien

Xe điện
Chỉ sợ nhà Tuấn không đủ sức hứng bão thôi. Đây không bị kích động đâu nhé, hơi bị bản lĩnh đấy! %-(
Nhà này đúng là bản lĩnh ở nhà có thừa đấy lão Tuấn Tâm ời!, he he!

Em mời cụ Rob ra HN đi chuyến với nhà mềnh tiếp nào, lần sau mời cụ tự chọn xe- hay là ngồi với xe chốt đoàn của em?

hung vuong GL

Xe buýt
Cảm ơn cụ!
Hai chuyến đi trước, em cũng biết dưng mà tiếc là đều không đi được ạ.
Khi nào em chủ động được time các cụ cho em ké với nhé.
Em là thành viên nhà Forcus, hiện ở Lâm Gia Trang.

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Chào các cụ các mợ ! Topic này vui nhộn ghê, e gom thóc kiếm e lêy rơ để xin ra nhập hội với các cụ các mợ cho vui vậy, vote cho top này điểm 10 về độ máu ạ

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Lâm Gia Trang thì tiện giao lưu với lão htlongbien quá rồi cụ ơi, nhà FLF cũng có 3 thành viên nhà Forcus joint cùng đới cụ ợ. Mong cụ sớm củ động đc time để joint cùng nhà FLF 1 chuyến

Cảm ơn cụ!
Hai chuyến đi trước, em cũng biết dưng mà tiếc là đều không đi được ạ.
Khi nào em chủ động được time các cụ cho em ké với nhé.
Em là thành viên nhà Forcus, hiện ở Lâm Gia Trang.
U_OAT nhập cùng nhà FLF thì thú phải biết, cụ có hy sinh vợ 2, để nhà FLF độ lại, bữa ni đi thi of rốt cho nó hoành. Tks cụ đã vote dưng sẽ vui hơn nữa là đc tiếp đón cụ với danh nghĩa thành viên nhà FLF dù cho cụ dùng động cơ gì đi nữa :D

Chào các cụ các mợ ! Topic này vui nhộn ghê, e gom thóc kiếm e lêy rơ để xin ra nhập hội với các cụ các mợ cho vui vậy, vote cho top này điểm 10 về độ máu ạ

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Yên Tử đi trong ngày đc. Chuyến này F1 sẽ ở nhà, vì đang mùa lễ hội cáp treo rất đông vả lại phải xen lấn xô đẩy lên dìu thêm F1 thì rất khó.

Chuyến này đi chúng ra sẽ ghép 2 đôi 1 xe, vừa tiết kiệm nhiên liệu vừa vui. các cụ các mợ tiếp tục đăng ký để e lên kế hoạch và chọn ngày khởi hành trong khoảng giữa tháng 3 dương lịch nhé.

DANH SÁCH SƠ BỘ:
1/ TUẤN TÂM
2/ HIHODU
3/ RED_LINE
4/ HTLONGBIEN
5/ THAOCHICILON
6/ ADESIGN
7......................

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Lâm Gia Trang thì tiện giao lưu với lão htlongbien quá rồi cụ ơi, nhà FLF cũng có 3 thành viên nhà Forcus joint cùng đới cụ ợ. Mong cụ sớm củ động đc time để joint cùng nhà FLF 1 chuyến

U_OAT nhập cùng nhà FLF thì thú phải biết, cụ có hy sinh vợ 2, để nhà FLF độ lại, bữa ni đi thi of rốt cho nó hoành. Tks cụ đã vote dưng sẽ vui hơn nữa là đc tiếp đón cụ với danh nghĩa thành viên nhà FLF dù cho cụ dùng động cơ gì đi nữa :D
Rất cám ơn thịnh tình của cụ, e xin 1 chân dự khuyết để có động lực nhanh rước 1 e về tham gia cùng các cụ ợ

hung vuong GL

Xe buýt
Khi nào có lịch cụ tỷ thì cụ mật thư cho em nhá.
Thanks cụ trước!
Yên Tử đi trong ngày đc. Chuyến này F1 sẽ ở nhà, vì đang mùa lễ hội cáp treo rất đông vả lại phải xen lấn xô đẩy lên dìu thêm F1 thì rất khó.

Chuyến này đi chúng ra sẽ ghép 2 đôi 1 xe, vừa tiết kiệm nhiên liệu vừa vui. các cụ các mợ tiếp tục đăng ký để e lên kế hoạch và chọn ngày khởi hành trong khoảng giữa tháng 3 dương lịch nhé.

DANH SÁCH SƠ BỘ:
1/ TUẤN TÂM
2/ HIHODU
3/ RED_LINE
4/ HTLONGBIEN
5/ THAOCHICILON
6/ ADESIGN
7......................

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Vâng, chân dự khuyết luôn dành đợi cụ. :D

Rất cám ơn thịnh tình của cụ, e xin 1 chân dự khuyết để có động lực nhanh rước 1 e về tham gia cùng các cụ ợ
Ok cụ chương trình cụ thể e sẽ mật thư, tối hơn nữa nếu cụ share cho em số cầm chân của cụ vào mail: fl19052012@gmail.com để có gì nhà em điện tín cho cụ.

Khi nào có lịch cụ tỷ thì cụ mật thư cho em nhá.
Thanks cụ trước!

hung vuong GL

Xe buýt
Vâng số cầm chân cụa em đây: 098278 sáu sáu không ba ợ.

dudu08

Xe tải
Yên tử nên đi cuối hội, vừa vắng vẻ vừa trong trời, có nắng chụp ảnh đẹp. Chen chúc làm gì cho khổ sở các cụ ơi!!! Mình đi chơi hội mà còn khổ hơn đi đánh nhau không sướng đâu. Còn về chuyện chung xe để bớt chi phí em nghĩ cũng hợp lý!!!

wizat

Xe hơi
các cụ nhà FLF ơi cho em hỏi Ford Laser 1.8MT Ghia: tắt máy rút chìa khóa rồi mà đèn ko tự động tắt vậy? hay là xe em bị chuột cắn đứt dây điện rồi các bác nhỉ????

Trạng thái
Thớt đang đóng