KTS và buletooth???

Nganflame

Xe tải
Xe e có đầu KTS nhưng bắt kém lắm ,lúc đc lúc không, giật giật, có phải do ăngten ko ạ
Buletooth kết nối ngon lành nhưng âm thanh ko ra đc loa,mới chim cú chứ.
Cụ nào cao tay chỉ giáo cho e ạ, ở đâu e đánh qua sửa. Xe em teana 2.0

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
cụ có thể nói hơn về tình trạng không ạ ? thứ nhất là đi thì lúc bắt được lúc không bắt đươc rồi giật (hay là đỗ xe bị giật ạ?,hoặc nếu đi thì khoảng bao nhiêu km/h thì bị ạ).như thế mới dễ giai quyết cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Nganflame

Xe tải
Thỉnh thoảng mới bắt đc cụ ạ, lúc dừng xe, nhưng mà giật chả xem đc,còn bình thường là mất tín hiệu thường xuyên

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
thường thì là do ăngten hoặc xe cụ dán phim cách nhiệt loại tốt nên anh hưởng đến hệ thống thu sóng rồi ạ,em dụ nó là như thế,cụ thể hơn thì cụ sắp xếp thời gian qua em để em kiểm tra bệnh tình cụ thể ạ.

dragonviet

Xe máy
thường thì là do ăngten hoặc xe cụ dán phim cách nhiệt loại tốt nên anh hưởng đến hệ thống thu sóng rồi ạ,em dụ nó là như thế,cụ thể hơn thì cụ sắp xếp thời gian qua em để em kiểm tra bệnh tình cụ thể ạ.
Xe em cũng vậy mà em không dán phim cách nhiệt luôn mới nói chứ.
Còn vụ răng xanh (bluetooth) thì khi mới về kết nối và nghe ngon lành giờ thì kết nối ngon nhưng nghe chẳng lành :D
Bác phán giúp em 1 câu nhé em thì em nghi nó tụt cái gì bên trong :D nên không ra loa em dự thế vì cai VietMap của em giò vẫn chạy mà chẳng nói năng dề.

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Xe em cũng vậy mà em không dán phim cách nhiệt luôn mới nói chứ.
Còn vụ răng xanh (bluetooth) thì khi mới về kết nối và nghe ngon lành giờ thì kết nối ngon nhưng nghe chẳng lành :D
Bác phán giúp em 1 câu nhé em thì em nghi nó tụt cái gì bên trong :D nên không ra loa em dự thế vì cai VietMap của em giò vẫn chạy mà chẳng nói năng dề.
cái này em không giám đoán già đoán non nữa đâu ạ.cụ nên mang xe đi kiểm tra thì chắc chắn là sẽ ra bệnh cụ ạ.

[K]evin[T]rinh

Xe tải
dán, thì do anten ko cấp nguồn điện vào rùi, bác qua cửa hàng bác lắp chỉnh lại là ok, thường thì nhiều ng ko biết sẽ thấy tín hiệu bắt kém ( coi như ko xem đc luôn ) chủ yếu là do nguồn điện anten ko sáng, ko có điện cấp vào lên bị tình trạng đó