KS Tạch lại bị giảm lương, chuyển công tác... ôi bao giờ mới khá

hungbm

Xe điện
Chả có ma nào bênh vực Tạch ở Toy

Okane

Xe container
Tạch ơi, chú nghỉ mựa nó việc ở TOY đi, bám vào đấy làm :-?

BALTIC

Xe container
Tạch thì tốt nhưng phải ở một vị trí khác, khi người làm công của bạn lại phản lại chính bạn thì bạn có thưởng huân chương cho anh ta không?

HUNGSMUN

Xe container
Bản chất của các công ty liên doanh ô tô tại Vịt là gì? Những cá nhân nào được hưởng lợi trực tiếp từ đó?
Khi đã có câu trả lời rồi thì anh Tạch nên toàn tâm toàn ý mà công tác, trứng không chọi với đá được đâu. Biết rằng anh làm như vậy là để bảo vệ quyền lợi chính đáng của người tiêu dùng Vịt và vì sự an toàn của XH,... nhưng những người cần phải lo việc này người ta còn chả lo (vì nguyên nhân nào đó) thì anh lo làm gì, hãy tự lo cho mình trước đi anh Tạch ạ. Tôi rất thương anh.

lmtuan

Xe tăng
Về vụ việc này thì lúc đầu em thấy còn được, chứ càng về sau em càng thấy bác Tạch có vẻ như PR cho bản thân hay sao ấy (cái này do cảm giác của em chứ em ko có chụp mũ đâu nhá)

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Lỗi:
Không tìm thấy tài liệu bạn yêu cầu
Tài liệu bạn đang tìm có thể đã bị xoá hoặc thay đổi địa chỉ.

Xin kiểm tra lại:

Nếu bạn nhập địa chỉ vào thanh Địa chỉ, hãy kiểm tra lại xem có đúng không.
Hãy bắt đầu từ trang chủ www.anninhthudo.vn rồi tìm thông tin bạn cần.

Error:
The page cannot be found
The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.

Please try the following:

If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.
Open the www.anninhthudo.vn home page, and then look for links to the information you want.

Website
www.ntsoft.com.vn
Chả có ma nào bênh vực Tạch ở Toy
Chú Tạch bị tạch ở toi rồi, giám sát vận chuyển ko cẩn thận rơi con Ỉn thì lại toi.
Chú Tạch nên nghỉ ở Toy đi.
Toy bị chú vạch mặt thế là cũng toy tí rồi, ko tạch là may ợ

Website
www.ntsoft.com.vn
CỤ vào đây nhá
http://vtc.vn/2-299187/xa-hoi/cong-viec-moi-cua-ky-su-to-toyota.htm

Lỗi:
Không tìm thấy tài liệu bạn yêu cầu
Tài liệu bạn đang tìm có thể đã bị xoá hoặc thay đổi địa chỉ.

Xin kiểm tra lại:

Nếu bạn nhập địa chỉ vào thanh Địa chỉ, hãy kiểm tra lại xem có đúng không.
Hãy bắt đầu từ trang chủ www.anninhthudo.vn rồi tìm thông tin bạn cần.

Error:
The page cannot be found
The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.

Please try the following:

If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.
Open the www.anninhthudo.vn home page, and then look for links to the information you want.

MoonMax

Xe điện
Các cụ cứ bàn về tướng Ngụy Diên của bác Tạch, vậy cho em hỏi tướng Ngụy Diên là thế nào? có cụ nào sờ được tận tay để biết hay không ạ??

Để em xem em có tướng Nguỵ Diên không ạ? Nếu em mà có thì min mod hãy coi chừng, có ngày em lấy kim khâu bao tải chích vào mông:D

bomb

Xe tải
Website
ngocminh-nmc.com.vn
Em nghĩ anh Tạch này cũng có vấn đề về suy nghĩ, chơi phát đầu là được rồi sau đó nghỉ mẹ đi, thiếu díu gì việc làm.

gocart

Xe cút kít
Gian nan là nợ anh hùng phải vay.
Lưu Quang Vũ: “Nếu anh không đốt lửa? Nếu tôi không đốt lửa? Nếu chúng ta cùng không đốt lửa?"
Vậy thì mình phải đốt lửa thôi. Dù có khi nó sẽ thiêu cháy chính mình.
=D> Bác Tạch.

Chỉnh sửa cuối:

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật với các cụ mợ, chất lượng Toy tại Vịt chỉ thế thôi vì dân mềnh dễ tính, hàng rào kỹ thuật bị xuyên thủng bằng đồng Yên nên Tạch so sánh với TG để tố Toy thì Toy tẩn Tạch là đúng. Về mặt tướng số thì chủ DN nào mà dùng người có tướng Ngụy Diên như Tạch thì trước sau cũng bị đâm dao sau lưng. Sau sự kiện này Toy vẫn là Toy còn Tạch thì Tạch hẳn
Cụ nói...như em định nói . Mời cụ ạh...Honda và Toyota được BẢO KÊ, nên nó thịt dân mình nhiều lắm rồi, nó dồn hết các loại hết Date về lắp cho dân mình rồi dân mình vui vẻ nộp tiền cho nó rồi còn bảo "LÀNH". Ôi dồi ôi, Vịt ơi là Vịt...mày bị cắt tiết mà đi cảm ơn thằng giết mình àh....

Tranbinh

Xe hơi
Chiều tối 25/8, chúng tôi đến nhà “Đỗ Việt Khoa” của làng ô tô thì anh đang đi “quét” (scan) bản kỷ luật vừa nhận được từ Toyota, để gửi cho các nhà báo, qua email.

Chỉ cách đây một ngày thôi, cũng vào lúc trời sẩm tối thế này, Lê Văn Tạch bước ra khỏi cổng nhà máy Toyota mà ánh mắt phải dáo dác nhìn xung quanh vì lo sợ điều chẳng lành. Nhưng khi thấy các nhà báo đang đứng chờ mình ngoài cổng, người kỹ sư ấy mới mỉm cười, bắt tay các phóng viên và trả lời phóng vấn...

Nhưng chiều qua, khi nhận quyết định điều chuyển sang bộ phận tiếp vận, không có phóng viên nào đợi anh ở cổng, nhưng Lê Văn Tạch vẫn biết phải gửi các chứng cứ cho giới truyền thông, để người dân cả nước được biết những gì đang xảy ra với người kỹ sư đã vì sự an toàn đi lại của họ mà đấu tranh đến cùng.

“Hôm nay tôi đã nhận được quyết định kỷ luật và quyết định điều chuyển công việc. Công việc mới không liên quan đến kiến thức chuyên môn của tôi.

Cụ thể là giám sát công việc chuyển xe hoàn thiện lên xe tải để chở tới đại lý xem thao tác của những người vận chuyển ( lái xe và phụ xe) có tuân thủ như quy định hay không. Mục đích là để những chiếc xe được vận vận chuyển một cách an toàn từ nhà máy đến các đại lý.

Để làm được việc này thì phải đứng ngoài sân bê tông trong hầu hết thời gian làm việc cho dù nắng hay mưa. Hôm nay là buổi đầu nên tôi chỉ mới phải đứng 30 phút giữa trời nắng mà thấy hoa mắt, chóng mặt” – chàng thanh niên cao nhưng gầy gò này cho biết.

Lê Văn Tạch cho rằng, việc thay đổi vị trí công việc này là có chủ định. Bởi theo anh: “Các lãnh đạo công ty rất hiểu về sức khỏe của tôi. Tôi bị huyết áp thấp nên hay bị choáng và đã có lần bị ngất trong công ty nên họ đẩy tôi ra ngoài sân có thể là để tôi mệt mỏi không hoàn thành công việc từ đó họ có cớ để kỷ luật hoặc để tôi thấy chán mà tự xin nghỉ.

Nếu vẫn tiếp tục chỉ lo "viêt thư giử ảnh" thì khả năng không hoàn thành nhiệm vụ là rất cao. Còn công việc đó nhiều người làm được thì mình cũng làm được
Hai đứa con của anh vẫn còn bé. Một cháu gái 4 tuổi và cháu trai năm nay 2 tuổi. Gia đình ở cùng người bà ngoại đã già, yếu
Nếu như em không nhầm thì đã có bài báo nào đó nói mẹ vợ anh Tach này mới 57 tuổi

emvotoi

Xe máy
Nói chung nên dừng công việc tại TOY lại khi chưa quá muộn, nếu việc sức khoẻ yếu không hoàn thành nhiệm vụ thì rõ là do anh rồi vì khi làm bất cứ 1 việc gì đêu phải có sức khoẻ theo yêu cầu của nhà quản lý. Còn khi họ đã chơi rồi thì có khi anh Tạch lại lãnh quả phốt nào đó liên quan tới tài sản chẳng hạn lúc đó lại có nhiều thời gian mà viết lách.

Tài mới

Xe tăng
Đời người ai mà chẳng có lỗi. Thế neddeeer bới vết tìm lông thì không khó các cụ à. Nhưng chiêu này Nhật bản chơi hơi bẩn.

hungbm

Xe điện
Các cụ cứ bàn về tướng Ngụy Diên của bác Tạch, vậy cho em hỏi tướng Ngụy Diên là thế nào? có cụ nào sờ được tận tay để biết hay không ạ??

Để em xem em có tướng Nguỵ Diên không ạ? Nếu em mà có thì min mod hãy coi chừng, có ngày em lấy kim khâu bao tải chích vào mông:D
Ngụy Diên thì phải gặp Mã Đại ná

hungbm

Xe điện
Cụ nói...như em định nói . Mời cụ ạh...Honda và Toyota được BẢO KÊ, nên nó thịt dân mình nhiều lắm rồi, nó dồn hết các loại hết Date về lắp cho dân mình rồi dân mình vui vẻ nộp tiền cho nó rồi còn bảo "LÀNH". Ôi dồi ôi, Vịt ơi là Vịt...mày bị cắt tiết mà đi cảm ơn thằng giết mình àh....
Vịt là nơi có CQ dễ bị đâm thủng bằng nhiều xéng. Chính vì thế những dây chuyền lắp ráp và kỹ thuật kiểm định kỹ thuật lạc hậu nhất TG được đưa vào Vịt với giá gấp nhiều lần dây chuyền công nghệ tiên tiến nhất để lắp ráp các loại xe giành cho dân Vịt. Dân Vịt thì rất là Ngan nên thấp cổ bé họng, ngỏng ra nó cắt tiết nên hổng dám nói. Nói như Tạch để Tạch à. Tạch tố Toy, Toy tẩn Tạch. Kết quả là Toy vẫn là Toy còn Tạch thì Tạch hẳn là thế.